Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| Nội dung cần làm rõ | Nội dung yêu cầu trong mục 4 (Tiến độ thi công) thuộc Chương III (Tiêu chuẩn đánh giá) là ≤ 4 tháng, tuy nhiên ở mục mức độ đáp ứng của mục 4 (Tiến độ thi công) thuộc Chương III (Tiêu chuẩn đánh giá) là không vượt quá 120 tháng có tính đến điều kiện thời tiết. Đề nghị bên mời thầu làm rõ vấn đề này. Trân trọng cảm ơn! |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Nhận được nội dung yêu cầu làm rõ E-HSMT. Sau khi kiểm tra, rà soát, Ban QLDA Vốn sự nghiệp Kinh tế giao thông (bên mời thầu) trả lời như sau:
Căn cứ Điều 12 Thông tư số 04/2017/TT-BKHĐT ngày 15/11/2017. Chúng tôi thấy, đây là nội dung sai sót trong quá trình đăng tải E-HSMT (sai sót không nghiêm trọng), không làm thay đổi nội dung E-HSMT đã được phê duyệt tại Quyết định số 239/QĐ-SGTVT ngày 07/6/2019. Bên mời thầu xin được đính chính như sau: Sửa lại nội dung ở 4.1 phần Mức độ đáp ứng trong tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật – Chương III (Tiêu chuẩn đánh giá E-HSDT), cụ thể: - Đề xuất thời gian thi công không vượt quá 4 tháng có tính đến điều kiện thời tiết: Được đánh giá là đạt; - Đề xuất về thời gian thi công vượt quá 4 tháng: Được đánh giá là không đạt. |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 21:02 20/06/2019 |
| Nội dung cần làm rõ | Kính gửi Bên mời thầu, nhà thầu đề nghị BMT làm rõ các nội dung sau trong mẫu số 01A (BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP) kèm theo E-HSMT:
Tại mục G (Vuốt nối đường ngang dân sinh), có khối lượng và nội dung của dòng 2 và dòng 4 đang thể hiện giống nhau (bị trùng nhau). Đề nghị BMT kiểm tra và đính chính lại 02 công tác này là riêng biệt hay bị trùng lặp. Trân trọng cám ơn. |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Nhận được nội dung yêu cầu làm rõ E-HSMT. Sau khi kiểm tra, rà soát, Ban QLDA Vốn sự nghiệp Kinh tế giao thông (bên mời thầu) trả lời như sau:
Căn cứ Điều 12 Thông tư số 04/2017/TT-BKHĐT ngày 15/11/2017. Chúng tôi thấy, đây là nội dung sai sót trong quá trình đăng tải E-HSMT (sai sót không nghiêm trọng), không làm thay đổi nội dung E-HSMT đã được phê duyệt tại Quyết định số 239/QĐ-SGTVT ngày 07/6/2019. Bên mời thầu xin được đính chính như sau: Bỏ khối lượng “Mặt đường đá dăm tiêu chuẩn lớp trên dày 10cm: 733,73m2” trong hàng số thứ tự 2 ở phần Vuốt nối đường ngang dân sinh (đoạn Km350 - Km355) trong bảng tiên lượng mời thầu. |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 20:56 20/06/2019 |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Khi ứng phó với người khác, hãy nhớ rằng bạn không ứng phó với những sinh vật của lý trí, mà là những sinh vật tràn đầy định kiến, và được thúc đẩy bằng lòng kiêu hãnh và tính tự cao. "
Dale Carnegie
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Sở Xây Dựng Nghệ An đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Sở Xây Dựng Nghệ An đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.