Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng như sau:
- Có quan hệ với 7 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 270 nhà thầu.
- Đã công bố 115 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 14 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 422 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1729 gói thầu, trong đó có 109 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 570 gói (với 669 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 12 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 511 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1152 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1073 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,24%, Xây lắp 60,99%, Tư vấn 31,09%, Phi tư vấn 4,63%, Hỗn hợp 0,15%, Lĩnh vực khác 3%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.343.843.174.598 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.936.083.119.051 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng như sau:
- Có quan hệ với 270 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,24%, Xây lắp 60,99%, Tư vấn 31,09%, Phi tư vấn 4,63%, Hỗn hợp 0,15%, Lĩnh vực khác 3%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.343.843.174.598 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.936.083.119.051 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng như sau:
- Là chủ đầu tư của 115 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 185 KHLCNT trong đó có 185 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 362 TBMT trong đó tự mời thầu 344 TBMT, có 18 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng cống Bồ Kệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Gói thầu số 08: Thi công xây dựng cống Bồ Kệnh
12/11/2025 17:15
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Tư vấn kiểm toán công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ, TÀI CHÍNH, KẾ TOÁN, THUẾ- KIỂM TOÁN COM. PT
06/10/2025 17:53
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng các gói thầu số 08 và gói thầu số 09 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRUNG NAM
02/10/2025 14:16
Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Thi công xây dựng công trình (bổ sung 03 tuyến nhánh).
- Nhà thầu trúng thầu: Mai Quang - Khởi Tiến
11/09/2025 14:06
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng 01 cầu, 01 cống trên tuyến Đường tỉnh 934, 01 cầu trên tuyến Đường tỉnh 936 và 01 cầu trên tuyến Đường tỉnh 936B. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 201
05/09/2025 15:51
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng 02 cầu trên tuyến Đường tỉnh 932C, 01 cống trên tuyến Đường tỉnh 935 và 01 cầu trên tuyến Đường tỉnh 936. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng.
05/09/2025 15:50
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 06. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PCF
05/09/2025 15:49
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 07. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG MIỀN BẮC
05/09/2025 15:48
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 08. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 625
05/09/2025 15:47
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 09. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRUNG NAM
05/09/2025 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Tư vấn kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ, TÀI CHÍNH, KẾ TOÁN, THUẾ- KIỂM TOÁN COM. PT
06/10/2025 17:53
Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng các gói thầu số 08 và gói thầu số 09.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BA XUYÊN, CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRUNG NAM
02/10/2025 14:16
Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng 01 cầu, 01 cống trên tuyến Đường tỉnh 934, 01 cầu trên tuyến Đường tỉnh 936 và 01 cầu trên tuyến Đường tỉnh 936B..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 201
05/09/2025 15:51
Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng 02 cầu trên tuyến Đường tỉnh 932C, 01 cống trên tuyến Đường tỉnh 935 và 01 cầu trên tuyến Đường tỉnh 936..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐMA, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG HẢI AN
05/09/2025 15:50
Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 06..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PCF
05/09/2025 15:49
Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 07..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG MIỀN BẮC
05/09/2025 15:48
Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 08..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 625
05/09/2025 15:47
Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 09..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRUNG NAM
05/09/2025 15:46
Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Bảo hiểm công trình các gói thầu số 06, 07, 08 và 09..
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
05/09/2025 15:44
Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây dựng cống Nôpuôl.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG GIAO THÔNG THỦY LỢI HÀ NỘI
05/09/2025 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng cống Bồ Kệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Gói thầu số 08: Thi công xây dựng cống Bồ Kệnh
12/11/2025 17:15
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Tư vấn kiểm toán công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ, TÀI CHÍNH, KẾ TOÁN, THUẾ- KIỂM TOÁN COM. PT
06/10/2025 17:53
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng các gói thầu số 08 và gói thầu số 09 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRUNG NAM
02/10/2025 14:16
Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Thi công xây dựng công trình (bổ sung 03 tuyến nhánh).
- Nhà thầu trúng thầu: Mai Quang - Khởi Tiến
11/09/2025 14:06
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng 01 cầu, 01 cống trên tuyến Đường tỉnh 934, 01 cầu trên tuyến Đường tỉnh 936 và 01 cầu trên tuyến Đường tỉnh 936B. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 201
05/09/2025 15:51
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng 02 cầu trên tuyến Đường tỉnh 932C, 01 cống trên tuyến Đường tỉnh 935 và 01 cầu trên tuyến Đường tỉnh 936. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng.
05/09/2025 15:50
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 06. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PCF
05/09/2025 15:49
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 07. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG MIỀN BẮC
05/09/2025 15:48
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 08. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 625
05/09/2025 15:47
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 09. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRUNG NAM
05/09/2025 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải 422 KHLCNT, trong đó có 1729 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải 669 TBMT trong 570 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 344 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 325 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải 511 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 511 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng có quan hệ với 270 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng có quan hệ với 117 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 tỉnh Sóc Trăng có quan hệ với 9 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sao phải hòa nhập khi mà bạn sinh ra để nổi bật? "
Dr Seuss
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.