Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 592.911.675.340 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 567.453.285.705 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 592.911.675.340 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 567.453.285.705 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,29%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu còn lại của dự án ĐTXD Khu nhà ở Quân đội K35-TM của chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP với 18 gói thầu.
26/10/2018 15:29
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng Khu nhà ở Quân đội K35-TM.
26/10/2018 14:14
Bên mời thầu Chi nhánh Tổng công ty Điện lực TP. HCM, Ban Quản lý dự án lưới điện phân phối TP. HCM đã đăng tải kết quả gói thầu TB01: Cung cấp lắp đặt hệ thống thang máy cho Nhà N01A; Nhà N01 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tập đoàn Thang máy Thiết bị Thăng Long
03/10/2017 09:19
Bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu TB02: Cung cấp lắp đặt hệ thống thang máy cho Nhà N02; N03 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP.
08/08/2017 14:25
Bên mời thầu Chi nhánh Tổng công ty Điện lực TP. HCM, Ban Quản lý dự án lưới điện phân phối TP. HCM đã đăng tải TBMT TB01: Cung cấp lắp đặt hệ thống thang máy cho Nhà N01A; Nhà N01 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP với hình thức Đấu thầu hạn chế ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
31/07/2017 16:39
Bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu TV48: Tư vấn giám sát thi công phần hoàn thiện, hệ thống cơ điện Nhà N01A, Nhà N01B (bao gồm cả thiết bị). của chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP.
31/07/2017 09:32
Bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu TV51:Bảo hiểm Công trình của chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP.
03/07/2017 09:57
Bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu XL20: Thi công hoàn thiện nhà; hệ thống điện nước; điện nhẹ; chống sét; điều hòa thông gió; bể nước, bể phốt; hệ thống thu rác; hệ thống PCCC Nhà N01A và Nhà N01B (bao gồm thiết bị và chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP.
26/06/2017 08:33
Bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP đã đăng tải TBMT TV48: Tư vấn giám sát thi công phần hoàn thiện, hệ thống cơ điện Nhà N01A, Nhà N01B (bao gồm cả thiết bị). của chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP với hình thức Đấu thầu hạn chế ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
22/06/2017 16:01
Bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu TV49: Tư vấn giám sát thi công phần hoàn thiện, hệ thống cơ điện nhà N02; nhà N03 (bao gồm cả thiết bị); hệ thống trạm biến áp và máy phát điện dự phòng; hạ tầng kỹ thuật giai đoạn 2 (giao thông nội bộ, thoát nước, cấp nước, chiếu sáng công cộng, cây xanh); nhà trẻ mẫu giáo (bao gồm cả thiết bị). của chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP.
16/06/2017 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án 98/BQP đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu còn lại của dự án ĐTXD Khu nhà ở Quân đội K35-TM với 18 gói thầu.
26/10/2018 15:29
Ban quản lý dự án 98/BQP công bố kết quả gói thầu TB02: Cung cấp lắp đặt hệ thống thang máy cho Nhà N02; N03.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thang máy và Xây dựng Tài Nguyên
08/08/2017 14:25
Ban quản lý dự án 98/BQP công bố kết quả gói thầu TV48: Tư vấn giám sát thi công phần hoàn thiện, hệ thống cơ điện Nhà N01A, Nhà N01B (bao gồm cả thiết bị)..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn công nghệ, thiết bị và Kiểm định xây dựng - CONINCO
31/07/2017 09:32
Ban quản lý dự án 98/BQP công bố kết quả gói thầu TV51:Bảo hiểm Công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm PVI Thăng Long - Tổng công ty Bảo hiểm PVI
03/07/2017 09:57
Ban quản lý dự án 98/BQP công bố kết quả gói thầu XL20: Thi công hoàn thiện nhà; hệ thống điện nước; điện nhẹ; chống sét; điều hòa thông gió; bể nước, bể phốt; hệ thống thu rác; hệ thống PCCC Nhà N01A và Nhà N01B (bao gồm thiết bị và chi phí hạng mục chung).
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ BỘ QUỐC PHÒNG, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯƠNG GIANG
26/06/2017 08:33
Ban quản lý dự án 98/BQP đăng tải TBMT TV48: Tư vấn giám sát thi công phần hoàn thiện, hệ thống cơ điện Nhà N01A, Nhà N01B (bao gồm cả thiết bị). theo hình thức Đấu thầu hạn chế ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
22/06/2017 16:01
Ban quản lý dự án 98/BQP công bố kết quả gói thầu TV49: Tư vấn giám sát thi công phần hoàn thiện, hệ thống cơ điện nhà N02; nhà N03 (bao gồm cả thiết bị); hệ thống trạm biến áp và máy phát điện dự phòng; hạ tầng kỹ thuật giai đoạn 2 (giao thông nội bộ, thoát nước, cấp nước, chiếu sáng công cộng, cây xanh); nhà trẻ mẫu giáo (bao gồm cả thiết bị)..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn công nghệ, thiết bị và kiểm định xây dựng - CONINCO
16/06/2017 17:02
Ban quản lý dự án 98/BQP đăng tải TBMT TB02: Cung cấp lắp đặt hệ thống thang máy cho Nhà N02; N03 theo hình thức Đấu thầu hạn chế ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
13/06/2017 12:13
Ban quản lý dự án 98/BQP công bố kết quả gói thầu XL26: Thi công xây dựng PCCC Nhà N01A, N01B, N02 và N03 (bao gồm cả thiết bị).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN FIS, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY 4/10
07/06/2017 14:26
Ban quản lý dự án 98/BQP công bố kết quả gói thầu XL26: Thi công xây dựng PCCC Nhà N01A; N01B; N02 và N03 (bao gồm cả thiết bị).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN FIS, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY 4/10
07/06/2017 14:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu còn lại của dự án ĐTXD Khu nhà ở Quân đội K35-TM của chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP với 18 gói thầu.
26/10/2018 15:29
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng Khu nhà ở Quân đội K35-TM.
26/10/2018 14:14
Bên mời thầu Chi nhánh Tổng công ty Điện lực TP. HCM, Ban Quản lý dự án lưới điện phân phối TP. HCM đã đăng tải kết quả gói thầu TB01: Cung cấp lắp đặt hệ thống thang máy cho Nhà N01A; Nhà N01 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tập đoàn Thang máy Thiết bị Thăng Long
03/10/2017 09:19
Bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu TB02: Cung cấp lắp đặt hệ thống thang máy cho Nhà N02; N03 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP.
08/08/2017 14:25
Bên mời thầu Chi nhánh Tổng công ty Điện lực TP. HCM, Ban Quản lý dự án lưới điện phân phối TP. HCM đã đăng tải TBMT TB01: Cung cấp lắp đặt hệ thống thang máy cho Nhà N01A; Nhà N01 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP với hình thức Đấu thầu hạn chế ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
31/07/2017 16:39
Bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu TV48: Tư vấn giám sát thi công phần hoàn thiện, hệ thống cơ điện Nhà N01A, Nhà N01B (bao gồm cả thiết bị). của chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP.
31/07/2017 09:32
Bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu TV51:Bảo hiểm Công trình của chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP.
03/07/2017 09:57
Bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu XL20: Thi công hoàn thiện nhà; hệ thống điện nước; điện nhẹ; chống sét; điều hòa thông gió; bể nước, bể phốt; hệ thống thu rác; hệ thống PCCC Nhà N01A và Nhà N01B (bao gồm thiết bị và chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP.
26/06/2017 08:33
Bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP đã đăng tải TBMT TV48: Tư vấn giám sát thi công phần hoàn thiện, hệ thống cơ điện Nhà N01A, Nhà N01B (bao gồm cả thiết bị). của chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP với hình thức Đấu thầu hạn chế ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
22/06/2017 16:01
Bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu TV49: Tư vấn giám sát thi công phần hoàn thiện, hệ thống cơ điện nhà N02; nhà N03 (bao gồm cả thiết bị); hệ thống trạm biến áp và máy phát điện dự phòng; hạ tầng kỹ thuật giai đoạn 2 (giao thông nội bộ, thoát nước, cấp nước, chiếu sáng công cộng, cây xanh); nhà trẻ mẫu giáo (bao gồm cả thiết bị). của chủ đầu tư Ban quản lý dự án 98/BQP.
16/06/2017 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án 98/BQP có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không có câu chuyện cổ tích nào đẹp bằng câu chuyện cổ tích do chính cuộc sống viết nên. "
Andersen