Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 95 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.868.888.215 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.803.742.765 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh như sau:
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.868.888.215 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.803.742.765 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 79 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 79 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 134: Tư vấn giám sát thi công gói thầu thi công xây dựng (Gói thầu số 136).
25/08/2026 11:41
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 135: Bảo hiểm công trình (chỉ tính cho công trình đê, không tính di dời, làm mới phần điện: Đê bao Xa xi, Đê bao kênh Ngã Hậu).
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
25/08/2026 11:41
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 136: Xây dựng 06 công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN BÌNH
20/08/2026 10:21
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn đánh giá khoảng trống đổi mới thích ứng cho ARI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP ĐÔ THỊ - NÔNG THÔN
16/07/2026 13:43
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh đăng tải TBMT Gói thầu số 136: Xây dựng 06 công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/07/2026 16:53
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn đánh giá năng lực của các Quỹ và xây dựng các sản phẩm tín dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ THỊ THANH VÂN
29/06/2026 14:07
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh đăng tải TBMT Gói thầu số 136: Xây dựng 06 công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2026 09:53
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn xây dựng Sổ tay Nghiên cứu đổi mới thích ứng (ARI).
- Nhà thầu trúng thầu: Phan Đăng Thắng
22/06/2026 16:38
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 138: Thi công rà phá bom mìn vật nổ (06 hạng mục công trình).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XỬ LÝ BOM, MÌN, VẬT NỔ 319
22/06/2026 09:25
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 137: Giám sát thi công rà phá bom mìn vật nổ (06 hạng mục công trình).
- Nhà thầu trúng thầu: LỮ ĐOÀN 299/QUÂN ĐOÀN 12
22/06/2026 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 34: Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC
28/05/2025 15:09
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 72: Tư vấn giám sát công tác khảo sát địa hình, khảo sát địa chất (38 hạng mục).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG HƯNG LONG
08/05/2025 18:37
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 73: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán (38 hạng mục).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐỒNG NHÂN
29/04/2025 15:49
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 30: Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT (Gói thầu số 66).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU 4.0
08/04/2025 15:34
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 29: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT (Gói thầu số 66).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN & XÂY DỰNG HẠ TẦNG KỸ THUẬT BỀN VỮNG CỬU LONG
08/04/2025 15:30
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 70: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu (Gói thầu số 71).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TRUNG KIM
08/04/2025 15:27
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 69: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT (Gói thầu số 71).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CÔNG NGHỆ SỐ TV
08/04/2025 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 134: Tư vấn giám sát thi công gói thầu thi công xây dựng (Gói thầu số 136).
25/08/2026 11:41
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 135: Bảo hiểm công trình (chỉ tính cho công trình đê, không tính di dời, làm mới phần điện: Đê bao Xa xi, Đê bao kênh Ngã Hậu).
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
25/08/2026 11:41
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 136: Xây dựng 06 công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN BÌNH
20/08/2026 10:21
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn đánh giá khoảng trống đổi mới thích ứng cho ARI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP ĐÔ THỊ - NÔNG THÔN
16/07/2026 13:43
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh đăng tải TBMT Gói thầu số 136: Xây dựng 06 công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/07/2026 16:53
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn đánh giá năng lực của các Quỹ và xây dựng các sản phẩm tín dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ THỊ THANH VÂN
29/06/2026 14:07
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh đăng tải TBMT Gói thầu số 136: Xây dựng 06 công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2026 09:53
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn xây dựng Sổ tay Nghiên cứu đổi mới thích ứng (ARI).
- Nhà thầu trúng thầu: Phan Đăng Thắng
22/06/2026 16:38
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 138: Thi công rà phá bom mìn vật nổ (06 hạng mục công trình).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XỬ LÝ BOM, MÌN, VẬT NỔ 319
22/06/2026 09:25
Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 137: Giám sát thi công rà phá bom mìn vật nổ (06 hạng mục công trình).
- Nhà thầu trúng thầu: LỮ ĐOÀN 299/QUÂN ĐOÀN 12
22/06/2026 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 95 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh đã đăng tải 50 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh có quan hệ với 45 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án CSAT Trà Vinh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi bạn còn rất nhỏ… Bố mẹ dành rất nhiều thời gian, dạy bạn cầm thìa, dùng đũa, nên ăn như thế nào… Dạy bạn mặc quần áo, đeo tất, buộc dây giày…Dạy bạn rửa mặt, dạy bạn chải đầu…Dạy bạn đạo lý làm người…Bạn có còn nhớ chăng thường xuyên ép hỏi bố mẹ, bạn từ đâu ra? Cho nên…Cho nên, đến một ngày bố mẹ già đi…Xin đừng trách tội họ…Khi họ bắt đầu quên cách buộc dây giày, quên đeo tất…Khi đôi tay chải đầu của họ bắt đầu run rẩy không ngừng…Xin đừng thúc giục họ, bởi vì khi bạn đang từ từ trưởng thành, thì họ lại dần dần già đi…Chỉ cần bạn luôn ở trước mắt họ… Trái tim của họ sẽ thực sự ấm áp…Nếu có một ngày, khi họ không còn đứng vững, muốn đi cũng không được…Xin bạn hãy siết chặt lấy tay họ, ở bên cạnh họ chậm rãi bước đi…Tựa như…Tựa như năm đó bố mẹ nắm lấy tay bạn. "
Angelina
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".