Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 42 gói (với 48 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,76 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 60,42%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 782.525.755.713 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 651.322.404.958 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng như sau:
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,76 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 60,42%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 782.525.755.713 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 651.322.404.958 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,77%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Khảo sát, lập TKBVTC và dự toán của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng.
27/09/2022 15:03
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Bảo hiểm công trình xây dựng tuyến đường của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng.
30/11/2021 11:15
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn giám sát thi công xây dựng tuyến đường của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng.
30/11/2021 10:45
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Xuyên đã đăng tải KHLCNT Dự án cải tạo, nâng cấp Quốc lộ 37 đoạn qua địa phận thành phố Hải Phòng (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng với 11 gói thầu.
18/11/2021 11:16
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Xuyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 8: Bảo hiểm công trình xây dựng tuyến đường của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/10/2021 16:40
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Xuyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Tư vấn giám sát thi công xây dựng tuyến đường của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/10/2021 16:37
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Xuyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây dựng tuyến đường của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/10/2021 08:49
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải KHLCNT Dự án cải tạo, nâng cấp Quốc lộ 37 đoạn qua địa phận thành phố Hải Phòng (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng với 9 gói thầu.
27/08/2021 15:56
Chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án cải tạo nâng cấp Quốc lộ 37 (Giai đoạn 1).
27/08/2021 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09 - Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ UNISTARS
07/01/2025 14:35
Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09 - Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ UNISTARS
07/01/2025 14:32
Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10 - Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH VŨ
27/12/2024 10:12
Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09 - Kiểm toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ UNISTARS
25/12/2024 17:26
Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09 – Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ UNISTARS
25/12/2024 17:22
Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11 - Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGUYỄN GIA, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOA PHƯỢNG, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP BÌNH MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TÂN LỘC, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG KIM, CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN MIỀN BẮC
25/12/2024 17:13
Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 10 - Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
17/12/2024 15:39
Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 11 - Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
09/12/2024 14:01
Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09 - Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN QUỐC TẾ UNISTARS
07/12/2024 08:31
Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11 - Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TÂN LỘC
29/11/2024 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Khảo sát, lập TKBVTC và dự toán của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng.
27/09/2022 15:03
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Bảo hiểm công trình xây dựng tuyến đường của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng.
30/11/2021 11:15
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn giám sát thi công xây dựng tuyến đường của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng.
30/11/2021 10:45
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Xuyên đã đăng tải KHLCNT Dự án cải tạo, nâng cấp Quốc lộ 37 đoạn qua địa phận thành phố Hải Phòng (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng với 11 gói thầu.
18/11/2021 11:16
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Xuyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 8: Bảo hiểm công trình xây dựng tuyến đường của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/10/2021 16:40
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Xuyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Tư vấn giám sát thi công xây dựng tuyến đường của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/10/2021 16:37
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Xuyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây dựng tuyến đường của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/10/2021 08:49
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải KHLCNT Dự án cải tạo, nâng cấp Quốc lộ 37 đoạn qua địa phận thành phố Hải Phòng (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng với 9 gói thầu.
27/08/2021 15:56
Chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án cải tạo nâng cấp Quốc lộ 37 (Giai đoạn 1).
27/08/2021 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải 48 TBMT trong 42 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 48 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải 40 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng có quan hệ với 57 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Cái gì có nhiều quá tốt quá, thì sợ sẽ nhanh mất, giống như một dòng chảy chảy qua đám cỏ xanh, thoáng chốc hoa tàn, chim bay, sông cạn, tính mạng phút chốc cũng thành sa mạc. Vì hạnh phúc quá, nên càng thấy sợ nỗi khổ đau. "
Sênh Ly
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.