Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,69%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 38,46%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 300.878.368.805 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 299.598.437.804 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,69%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 38,46%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 300.878.368.805 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 299.598.437.804 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình Sửa chữa tuyến đường tuần tra trên đảo Hòn Khoai (giai đoạn chuẩn bị đầu tư). của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI với 4 gói thầu.
27/10/2024 20:26
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 25: Thiết bị quét rác của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI.
20/12/2021 16:52
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 24: Xây dựng các hạng mục điều chỉnh, bổ sung của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI.
30/11/2021 13:43
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm Xây dựng đường tuần tra trên đảo tuyến 1A, 1B, 1C, 1D, nhà quản lý điều hành của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI.
08/01/2020 13:48
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát Xây dựng đường tuần tra trên đảo tuyến 1A, 1B, 1C, 1D, nhà quản lý điều hành của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI.
26/12/2019 15:58
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng đường tuần tra trên đảo tuyến 1A, 1B, 1C, 1D, nhà quản lý điều hành của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI.
21/11/2019 16:36
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng đường tuần tra trên đảo tuyến 2 của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI.
30/05/2019 09:33
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng đường tuần tra tuyến số 02 của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI.
30/05/2019 09:24
Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Bến cập tàu Bãi Nhỏ và Đường tuần tra trên đảo Hòn Khoai.
18/05/2018 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DDA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công - dự toán hạng mục đường tuần tra trên đảo tuyến 1A, 1B, 1C, 1D, tuyến 2, Nhà quản lý điều hành. của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI.
13/04/2017 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ACT GROUP
11/02/2025 10:18
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01:khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật với 2 nhà thầu tham gia.
09/12/2024 08:47
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đăng tải TBMT Gói thầu số 01:khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/11/2024 08:56
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình Sửa chữa tuyến đường tuần tra trên đảo Hòn Khoai (giai đoạn chuẩn bị đầu tư). với 4 gói thầu.
27/10/2024 20:26
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 25: Thiết bị quét rác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LIÊN DOANH CƠ KHÍ VIỆT NHẬT
20/12/2021 16:52
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 25: Thiết bị quét rác với 1 nhà thầu tham gia.
09/12/2021 16:10
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đăng tải TBMT Gói thầu số 25: Thiết bị quét rác theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/12/2021 15:48
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 24: Xây dựng các hạng mục điều chỉnh, bổ sung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀ ĐÔ 1
30/11/2021 13:43
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 24: Xây dựng các hạng mục điều chỉnh, bổ sung với 2 nhà thầu tham gia.
22/11/2021 08:08
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đăng tải TBMT Gói thầu số 24: Xây dựng các hạng mục điều chỉnh, bổ sung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/11/2021 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình Sửa chữa tuyến đường tuần tra trên đảo Hòn Khoai (giai đoạn chuẩn bị đầu tư). của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI với 4 gói thầu.
27/10/2024 20:26
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 25: Thiết bị quét rác của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI.
20/12/2021 16:52
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 24: Xây dựng các hạng mục điều chỉnh, bổ sung của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI.
30/11/2021 13:43
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm Xây dựng đường tuần tra trên đảo tuyến 1A, 1B, 1C, 1D, nhà quản lý điều hành của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI.
08/01/2020 13:48
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát Xây dựng đường tuần tra trên đảo tuyến 1A, 1B, 1C, 1D, nhà quản lý điều hành của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI.
26/12/2019 15:58
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng đường tuần tra trên đảo tuyến 1A, 1B, 1C, 1D, nhà quản lý điều hành của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI.
21/11/2019 16:36
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng đường tuần tra trên đảo tuyến 2 của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI.
30/05/2019 09:33
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng đường tuần tra tuyến số 02 của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI.
30/05/2019 09:24
Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Bến cập tàu Bãi Nhỏ và Đường tuần tra trên đảo Hòn Khoai.
18/05/2018 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DDA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công - dự toán hạng mục đường tuần tra trên đảo tuyến 1A, 1B, 1C, 1D, tuyến 2, Nhà quản lý điều hành. của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI.
13/04/2017 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 53 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải 13 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HÒN KHOAI có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Kinh doanh, bạn biết đấy, có thể mang cho bạn tiền bạc, nhưng tình bạn thì hiếm khi nào. "
Jane Austen