Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực 02 như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 211 nhà thầu.
- Đã công bố 187 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 415 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2221 gói thầu, trong đó có 102 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 167 gói (với 194 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1297 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1147 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 826 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 822 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,25%, Xây lắp 65,98%, Tư vấn 23,71%, Phi tư vấn 1,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.337.175.280.158 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.319.525.898.695 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực 02 như sau:
- Có quan hệ với 211 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,25%, Xây lắp 65,98%, Tư vấn 23,71%, Phi tư vấn 1,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.337.175.280.158 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.319.525.898.695 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án khu vực 02 như sau:
- Là chủ đầu tư của 187 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 367 KHLCNT trong đó có 334 KHLCNT tự đăng tải, có 33 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 376 TBMT trong đó tự mời thầu 177 TBMT, có 199 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 45 (Phi tư vấn): Bảo hiểm rủi ro của chủ đầu tư trong quá trình thi công gói thầu số 41.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Bảo hiểm Viễn Đông - Chi nhánh Đồng Nai
24/06/2026 09:36
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 42 (Tư vấn): Giám sát thi công, lắp đặt thiết bị gói thầu số 41.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC
24/06/2026 09:31
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 41 (xây dựng và cung cấp hàng hóa): Di dời hệ thống hạ tầng kỹ thuật điện hiện hữu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN - ĐIỆN LỰC ĐỒNG NAI
24/06/2026 09:28
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 44 (Tư vấn): Thẩm định hồ sơ yêu cầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 41.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân
02/06/2026 11:15
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 43 (Tư vấn): Lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu số 41.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Cát An
02/06/2026 11:12
Ban Quản lý dự án khu vực 02 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (tiếp theo) Hạng mục di dời công trình hạ tầng kỹ thuật với 5 gói thầu.
01/06/2026 11:08
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 45 - Bảo hiểm rủi ro của Chủ đầu tư trong quá trình thi công gói thầu số 40.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bảo hiểm Viễn Đông
05/01/2026 09:59
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 42 (Tư vấn) - Giám sát cho các gói thầu xây lắp số 40 và số 41.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC GIA HUY
16/12/2025 09:03
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 40 (Xây lắp hạng mục bổ sung: Cọc ranh công trình, mương gom nước, cầu tại lý trình DH1+188 Suối Cải nhánh 2 và 02 cầu tại ngã ba hợp lưu của 2 nhánh Suối Cải).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Vận tải Đông Bắc
15/12/2025 16:13
Ban Quản lý dự án khu vực 02 đăng tải TBMT Gói thầu số 40 (Xây lắp hạng mục bổ sung: Cọc ranh công trình, mương gom nước, cầu tại lý trình DH1+188 Suối Cải nhánh 2 và 02 cầu tại ngã ba hợp lưu của 2 nhánh Suối Cải) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2025 12:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 19 (xây dựng): Thi công dò tìm và xử lý, bom mìn, vật liệu nổ trên phạm vi mở rộng của công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ
20/08/2025 15:55
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11 (tư vấn): Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG - GIAO THÔNG TRÍ DŨNG
19/08/2025 15:43
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 24 (Phi tư vấn): Bảo hiểm công trình cho gói thầu số 12.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bảo hiểm Viễn Đông
06/08/2025 11:29
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 23 (Phi tư vấn): Bảo hiểm công trình cho gói thầu số 11.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bảo hiểm Viễn Đông
06/08/2025 11:27
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 18 (phi tư vấn): Bảo hiểm rủi ro của chủ đầu tư trong quá trình thực hiện gói thầu số 09, 10.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
01/08/2025 11:02
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9 (Tư vấn): Giám sát thi công xây dựng gói thầu số 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC
26/06/2025 16:50
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10 (Phi tư vấn): Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bảo hiểm Viễn Đông
26/06/2025 16:48
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12 (Phi tư vấn): Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bảo hiểm Viễn Đông
26/06/2025 16:36
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8 (Tư vấn): Giám sát thi công xây dựng cho gói thầu số 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC GIA HUY
26/06/2025 16:34
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 17 (tư vấn): Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu gói thầu số 11.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân
20/06/2025 08:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 45 (Phi tư vấn): Bảo hiểm rủi ro của chủ đầu tư trong quá trình thi công gói thầu số 41.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Bảo hiểm Viễn Đông - Chi nhánh Đồng Nai
24/06/2026 09:36
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 42 (Tư vấn): Giám sát thi công, lắp đặt thiết bị gói thầu số 41.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC
24/06/2026 09:31
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 41 (xây dựng và cung cấp hàng hóa): Di dời hệ thống hạ tầng kỹ thuật điện hiện hữu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN - ĐIỆN LỰC ĐỒNG NAI
24/06/2026 09:28
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 44 (Tư vấn): Thẩm định hồ sơ yêu cầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 41.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân
02/06/2026 11:15
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 43 (Tư vấn): Lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu số 41.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Cát An
02/06/2026 11:12
Ban Quản lý dự án khu vực 02 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (tiếp theo) Hạng mục di dời công trình hạ tầng kỹ thuật với 5 gói thầu.
01/06/2026 11:08
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 45 - Bảo hiểm rủi ro của Chủ đầu tư trong quá trình thi công gói thầu số 40.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bảo hiểm Viễn Đông
05/01/2026 09:59
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 42 (Tư vấn) - Giám sát cho các gói thầu xây lắp số 40 và số 41.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC GIA HUY
16/12/2025 09:03
Ban Quản lý dự án khu vực 02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 40 (Xây lắp hạng mục bổ sung: Cọc ranh công trình, mương gom nước, cầu tại lý trình DH1+188 Suối Cải nhánh 2 và 02 cầu tại ngã ba hợp lưu của 2 nhánh Suối Cải).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Vận tải Đông Bắc
15/12/2025 16:13
Ban Quản lý dự án khu vực 02 đăng tải TBMT Gói thầu số 40 (Xây lắp hạng mục bổ sung: Cọc ranh công trình, mương gom nước, cầu tại lý trình DH1+188 Suối Cải nhánh 2 và 02 cầu tại ngã ba hợp lưu của 2 nhánh Suối Cải) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2025 12:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực 02 đã đăng tải 415 KHLCNT, trong đó có 2221 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực 02 đã đăng tải 194 TBMT trong 167 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 177 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực 02 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực 02 đã đăng tải 1297 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1297 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1147 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực 02 có quan hệ với 211 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực 02 có quan hệ với 42 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực 02 có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn đừng phán xét hạt tiêu theo hình dáng nhỏ bé của nó, hãy nếm nó và bạn sẽ cảm thấy nó cay cỡ nào. "
Ngạn ngữ Ả Rập