Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 154 nhà thầu.
- Đã công bố 173 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 8 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 303 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1167 gói thầu, trong đó có 77 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 162 gói (với 174 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 10 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 128 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 948 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 907 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,09%, Xây lắp 80,46%, Tư vấn 3,45%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.221.875.547.018 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.153.408.945.736 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 154 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,09%, Xây lắp 80,46%, Tư vấn 3,45%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.221.875.547.018 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.153.408.945.736 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,60%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre như sau:
- Là chủ đầu tư của 173 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 212 KHLCNT trong đó có 204 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 194 TBMT trong đó tự mời thầu 117 TBMT, có 77 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đăng tải TBMT Thi công xây dựng phần còn lại theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 11:05
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Công trình: Nâng cấp, mở rộng lộ Giồng Xoài với 7 gói thầu.
26/08/2026 16:14
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đăng tải TBMT Thi công xây dựng phần còn lại theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2026 09:58
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường Âu Cơ (đoạn từ cầu Cái Cối đến bãi xe Bến tàu du lịch thành phố Bến Tre) với 7 gói thầu.
20/08/2026 15:51
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường Âu Cơ (đoạn từ cầu Cái Cối đến bãi xe Bến tàu du lịch thành phố Bến Tre) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre với 7 gói thầu.
20/08/2026 15:49
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHỰT LINH
30/10/2025 16:28
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre công bố kết quả gói thầu THI CÔNG XÂY DỰNG PHẦN CÒN LAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG NGỌC THÀNH
23/10/2025 10:59
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/09/2025 17:03
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/09/2025 16:08
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đăng tải TBMT THI CÔNG XÂY DỰNG PHẦN CÒN LAI theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/09/2025 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường Âu Cơ (đoạn từ cầu Cái Cối đến bãi xe Bến tàu du lịch thành phố Bến Tre) với 7 gói thầu.
20/08/2026 15:49
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre công bố kết quả gói thầu Lập E - HSMT, ĐÁNH GIÁ E-HSMTPHẦN CÒN LẠI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO
16/09/2025 16:26
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Đường ĐA.03.BP (Lộ 1A Bình Thạnh nối với lộ 5-6-7 ấp Phú Lợi), xã Bình Phú với 6 gói thầu.
16/09/2025 09:16
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VĨNH SƠN
28/04/2025 15:09
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VĨNH SƠN
28/04/2025 15:03
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI LÂM MỘC
17/04/2025 11:07
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đăng tải KHLCNT Cầu Chùa, xã Sơn Đông với 5 gói thầu.
15/04/2025 17:04
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đăng tải KHLCNT Công trình: Cầu bắc qua kênh Sông Mã với 5 gói thầu.
15/04/2025 16:51
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống thoát nước đường Nguyễn Thị Định (Đoạn từ giao với lộ Bờ Đắp tới ngã ba Phú Hưng) với 5 gói thầu.
10/04/2025 08:24
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Đường ĐA.08 (Lộ tổ 13, ấp An Thuận A), xã Mỹ Thạnh An với 4 gói thầu.
09/04/2025 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đăng tải TBMT Thi công xây dựng phần còn lại theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 11:05
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Công trình: Nâng cấp, mở rộng lộ Giồng Xoài với 7 gói thầu.
26/08/2026 16:14
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đăng tải TBMT Thi công xây dựng phần còn lại theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2026 09:58
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường Âu Cơ (đoạn từ cầu Cái Cối đến bãi xe Bến tàu du lịch thành phố Bến Tre) với 7 gói thầu.
20/08/2026 15:51
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường Âu Cơ (đoạn từ cầu Cái Cối đến bãi xe Bến tàu du lịch thành phố Bến Tre) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre với 7 gói thầu.
20/08/2026 15:49
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHỰT LINH
30/10/2025 16:28
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre công bố kết quả gói thầu THI CÔNG XÂY DỰNG PHẦN CÒN LAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG NGỌC THÀNH
23/10/2025 10:59
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/09/2025 17:03
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/09/2025 16:08
Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đăng tải TBMT THI CÔNG XÂY DỰNG PHẦN CÒN LAI theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/09/2025 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đã đăng tải 303 KHLCNT, trong đó có 1167 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đã đăng tải 10 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đã đăng tải 174 TBMT trong 162 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 117 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 57 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre đã đăng tải 128 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 128 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre có quan hệ với 154 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre có quan hệ với 31 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Bến Tre có quan hệ với 8 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hạnh phúc là một loại hương vị của linh hồn, là hòa âm của một trái tim ca hát, mà âm nhạc đẹp nhất của linh hồn là từ bi. "
Romain Rolland (Pháp)