Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII như sau:
- Có quan hệ với 7 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 84 nhà thầu.
- Đã công bố 51 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 164 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 397 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 149 gói (với 171 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 141 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 222 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 219 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,02%, Xây lắp 85,38%, Tư vấn 4,68%, Phi tư vấn 1,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 3%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 585.873.713.396 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 581.117.995.185 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII như sau:
- Có quan hệ với 84 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,02%, Xây lắp 85,38%, Tư vấn 4,68%, Phi tư vấn 1,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 3%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 585.873.713.396 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 581.117.995.185 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII như sau:
- Là chủ đầu tư của 51 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 65 KHLCNT trong đó có 65 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 106 TBMT trong đó tự mời thầu 106 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Nguyên (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (2)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (cụm phía Bắc) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA LINH CB
05/05/2025 14:14
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (cụm phía Nam) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Trung Hiếu
29/04/2025 10:54
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LONG THỊNH
25/04/2025 17:01
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HÂN HÀ
22/04/2025 21:05
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (cụm phía Bắc) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/04/2025 08:49
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (cụm phía Nam) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2025 17:23
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo cơ sở vật chất các trường học trên địa bàn huyện năm 2025 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII với 3 gói thầu.
16/04/2025 10:46
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo cơ sở vật chất các trường học trên địa bàn huyện năm 2025.
16/04/2025 10:10
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/04/2025 14:51
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN MẠNH TIẾN
04/04/2025 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án Khu vực VII công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (cụm phía Bắc).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA LINH CB
05/05/2025 14:14
Ban Quản lý dự án Khu vực VII công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (cụm phía Nam).
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Trung Hiếu
29/04/2025 10:54
Ban Quản lý dự án Khu vực VII công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (cụm phía Bắc) với 1 nhà thầu tham gia.
28/04/2025 08:40
Ban Quản lý dự án Khu vực VII công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LONG THỊNH
25/04/2025 17:01
Ban Quản lý dự án Khu vực VII công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (cụm phía Nam) với 1 nhà thầu tham gia.
23/04/2025 09:00
Ban Quản lý dự án Khu vực VII công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HÂN HÀ
22/04/2025 21:05
Ban Quản lý dự án Khu vực VII đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (cụm phía Bắc) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/04/2025 08:49
Ban Quản lý dự án Khu vực VII đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (cụm phía Nam) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2025 17:23
Ban Quản lý dự án Khu vực VII đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo cơ sở vật chất các trường học trên địa bàn huyện năm 2025 với 3 gói thầu.
16/04/2025 10:46
Ban Quản lý dự án Khu vực VII công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
15/04/2025 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (cụm phía Bắc) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA LINH CB
05/05/2025 14:14
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (cụm phía Nam) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Trung Hiếu
29/04/2025 10:54
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LONG THỊNH
25/04/2025 17:01
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HÂN HÀ
22/04/2025 21:05
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (cụm phía Bắc) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/04/2025 08:49
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (cụm phía Nam) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2025 17:23
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo cơ sở vật chất các trường học trên địa bàn huyện năm 2025 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII với 3 gói thầu.
16/04/2025 10:46
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo cơ sở vật chất các trường học trên địa bàn huyện năm 2025.
16/04/2025 10:10
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/04/2025 14:51
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Khu vực VII.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN MẠNH TIẾN
04/04/2025 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải 164 KHLCNT, trong đó có 397 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải 171 TBMT trong 149 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 106 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 65 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII đã đăng tải 141 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 141 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII có quan hệ với 84 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII có quan hệ với 76 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Khu vực VII có quan hệ với 9 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có những khoảnh khắc trong cuộc đời bạn nhớ người ấy thật nhiều, đến nỗi bạn chỉ muốn nhấc nàng ra khỏi giấc mơ và ôm chặc lấy nàng. "
Khuyết Danh