Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:12 08/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Điểm trường Mầm non, Tiểu học Khuổi Luông, xã Hiệp Lực, huyện Ngân Sơn, tỉnh Bắc Kạn
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Điểm trường Mầm non, Tiểu học Khuổi Luông, xã Hiệp Lực, huyện Ngân Sơn, tỉnh Bắc Kạn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tài trợ của Công ty CP sữa quốc tế LOF
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ngân Sơn, Tỉnh Bắc Kạn
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 15/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500131399_2504081440
Ngày phê duyệt
08/04/2025 14:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ngân Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:51 08/04/2025
đến
08:00 15/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 15/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/04/2025 (13/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn - Đầu tư và xây dựng Ngọc Huy Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 12, phường Phùng Chí Kiên, thành phố Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng công trình Bắc Kạn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 15, Phường Sông Cầu, thành phố Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn
3 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ngân Sơn Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Tiểu khu 1, thị trấn Vân Tùng, huyện Ngân Sơn, tỉnh Bắc Kạn
4 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ngân Sơn Tư vấn lập E-HSMT Tiểu khu 1, thị trấn Vân Tùng, huyện Ngân Sơn, tỉnh Bắc Kạn
5 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ngân Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Tiểu khu 1, thị trấn Vân Tùng, huyện Ngân Sơn, tỉnh Bắc Kạn
6 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ngân Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT Tiểu khu 1, thị trấn Vân Tùng, huyện Ngân Sơn, tỉnh Bắc Kạn
7 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ngân Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tiểu khu 1, thị trấn Vân Tùng, huyện Ngân Sơn, tỉnh Bắc Kạn
8 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ngân Sơn Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Tiểu khu 1, thị trấn Vân Tùng, huyện Ngân Sơn, tỉnh Bắc Kạn

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ trọng tải ≥7T (có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
2
2
Máy đào (hoạt động bình thường)
1
3
Máy trộn bê tông (hoạt động bình thường)
1
4
Máy đầm cóc (hoạt động bình thường)
1
5
Máy đầm bàn (hoạt động bình thường)
1
6
Máy đầm dùi (hoạt động bình thường)
1
7
Máy phát điện (hoạt động bình thường)
1
8
Máy cắt bê tông (hoạt động bình thường)
1
9
Máy cắt, uốn thép (hoạt động bình thường)
1
10
Máy thủy bình (hoạt động bình thường)
1
11
Máy hàn (hoạt động bình thường)
1
12
Máy ủi (hoạt động bình thường)
1
13
Máy khoan bê tông cầm tay (hoạt động bình thường)
1
14
Máy bơm nước (hoạt động bình thường)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn thân kè
0.3841
100m2
Theo quy định tại Chương V
2
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
32.45
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày >45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
9.84
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM cát vàng M75, PCB40
6.66
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.1514
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.024
tấn
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1348
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
2.5
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Gia công hàng rào lưới thép
333.55
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
4.25
1m3
Theo quy định tại Chương V
11
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
4.25
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, cọc, cột
0.9444
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.0915
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
0.5397
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Bê tông cọc, cột, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
3.54
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
60
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
17
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
7.1832
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
3.2055
100m3
Theo quy định tại Chương V
19
Ván khuôn móng
1.0584
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Ván khuôn thân
2.2384
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
65.93
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày >45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
66.49
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
34.81
1m3
Theo quy định tại Chương V
24
Ván khuôn rãnh
1.8542
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Bê tông rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
16.11
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.4669
100m2
Theo quy định tại Chương V
27
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.6305
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
7.564
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
94
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
30
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.6948
1m3
Theo quy định tại Chương V
31
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM cát vàng M75, PCB40
2.0184
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM cát vàng M75, PCB40
15.3408
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
1.024
1m3
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
0.128
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0091
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0481
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.504
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.2904
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung - Chiều dày >33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM cát vàng M75, PCB40
0.9246
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Gia công cổng sắt
0.0801
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Gia công cổng sắt
0.0977
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
7.88
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
10.8
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
10.8
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Gia công cổng sắt
0.1417
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
7.4463
1m2
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
4.0725
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Decal chữ biển hiệu
4.0725
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
72.1
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường ≤ 14cm
2.628
100m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây