Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 88 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 8 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 74 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 74 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 588.084.207.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 472.653.395.856 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 588.084.207.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 472.653.395.856 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và xây dựng HAG
14/12/2020 10:02
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu LX-PW-2-2: Thi công cải tạo rạch Ông Mạnh, Bà Bầu của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên.
09/12/2020 00:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu LX-PW-2-1: Thi công cải tạo rạch Cái Sơn của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HUYỀN MINH
09/12/2020 00:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu LX-CS-06: Kiểm toán tài chính hằng năm trong ba năm đầu của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
10/11/2020 00:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu LX-PW-1-1: Thi công nâng cấp khu LIA 3, LIA 5 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên.
01/07/2020 00:00
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu Tái định cư Tây Đại học mở rộng phường Mỹ Phước, Mỹ Hòa, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang.
24/06/2020 16:16
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu LX-PW-1-2: Thi công nâng cấp khu LIA 6 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Lắp máy Điện nước Hà Nội - HAWEICCO
24/04/2020 14:02
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu LX-CS-05: Tư vấn đánh giá việc thực hiện dự án của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên.
20/04/2020 00:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu LX-CS-04: Tư vấn giám sát độc lập Tái định cư của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HALCOM VIỆT NAM
17/04/2020 00:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu LX-CS-02: Tư vấn giám sát thi công và quản lý hợp đồng Cải tạo rạch Cái Sơn, rạch Ông Mạnh, rạch Bà Bầu của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên.
17/04/2020 00:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và xây dựng HAG
14/12/2020 10:02
Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu LX-PW-2-2: Thi công cải tạo rạch Ông Mạnh, Bà Bầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CƯỜNG THỊNH THI, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH TRUNG
09/12/2020 00:00
Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu LX-PW-2-1: Thi công cải tạo rạch Cái Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Liên Doanh Xây Dựng VIC, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HUYỀN MINH
09/12/2020 00:00
Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu LX-CS-06: Kiểm toán tài chính hằng năm trong ba năm đầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
10/11/2020 00:00
Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đăng tải TBMT Gói thầu số 13: Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/09/2020 16:13
Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu LX-PW-1-1: Thi công nâng cấp khu LIA 3, LIA 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TUẤN HIỀN, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LẮP MÁY ĐIỆN NƯỚC HÀ NỘI - HAWEICCO
01/07/2020 00:00
Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Khu Tái định cư Tây Đại học mở rộng phường Mỹ Phước, Mỹ Hòa, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang với 8 gói thầu.
25/06/2020 16:08
Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đăng tải TBMT Gói thầu LX-PW-2-1: Thi công cải tạo rạch Cái Sơn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2020 16:55
Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đăng tải TBMT Gói thầu LX-PW-2-2: Thi công cải tạo rạch Ông Mạnh, Bà Bầu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2020 16:54
Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đăng tải TBMT ПДНГ-0249/20 – Kim loại đen theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2020 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và xây dựng HAG
14/12/2020 10:02
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu LX-PW-2-2: Thi công cải tạo rạch Ông Mạnh, Bà Bầu của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên.
09/12/2020 00:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu LX-PW-2-1: Thi công cải tạo rạch Cái Sơn của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HUYỀN MINH
09/12/2020 00:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu LX-CS-06: Kiểm toán tài chính hằng năm trong ba năm đầu của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
10/11/2020 00:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu LX-PW-1-1: Thi công nâng cấp khu LIA 3, LIA 5 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên.
01/07/2020 00:00
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu Tái định cư Tây Đại học mở rộng phường Mỹ Phước, Mỹ Hòa, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang.
24/06/2020 16:16
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu LX-PW-1-2: Thi công nâng cấp khu LIA 6 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Lắp máy Điện nước Hà Nội - HAWEICCO
24/04/2020 14:02
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu LX-CS-05: Tư vấn đánh giá việc thực hiện dự án của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên.
20/04/2020 00:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu LX-CS-04: Tư vấn giám sát độc lập Tái định cư của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HALCOM VIỆT NAM
17/04/2020 00:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu LX-CS-02: Tư vấn giám sát thi công và quản lý hợp đồng Cải tạo rạch Cái Sơn, rạch Ông Mạnh, rạch Bà Bầu của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên.
17/04/2020 00:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 88 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải 8 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải 12 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Nâng cấp đô thị thành phố Long Xuyên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu chúng tôi đi làm lúc 8 giờ sáng và về nhà lúc 5 giờ chiều, đây không phải là một công ty công nghệ cao và Alibaba sẽ không bao giờ thành công. Nếu chúng tôi có loại tinh thần từ 8 giờ đến 5 giờ đó, chúng tôi nên đi làm việc khác. "
Jack Ma