Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 như sau:
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 89 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 70 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 401 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 116 gói (với 124 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 6 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 108 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 274 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 268 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,59 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 24,19%, Xây lắp 50,81%, Tư vấn 24,19%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 973.641.868.898 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 946.850.513.002 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 như sau:
- Có quan hệ với 89 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,59 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 24,19%, Xây lắp 50,81%, Tư vấn 24,19%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 973.641.868.898 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 946.850.513.002 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,75%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình nước sạch sinh hoạt của các đơn vị trên địa bàn tỉnh Quảng Nam/Quân khu 5 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 với 4 gói thầu.
07/06/2024 09:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Tư vấn giám sát thi công, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5.
17/10/2022 14:24
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-06: Thí nghiệm cọc của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5.
17/10/2022 14:22
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-02: Xây dựng công trình, phụ trợ, hạ tầng kỹ thuật; lắp đặt các hệ thống PCCC, ĐHKK, điện, điện nhẹ, cấp thoát nước, thiết bị bể bơi, phục hồi chức năng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5.
29/09/2022 08:47
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 11: Mua sắm hệ thống kệ thép kê hàng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5.
24/08/2022 08:32
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 10: Mua sắm xe nâng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5.
24/08/2022 08:29
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 04: Xây lắp và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5.
30/07/2022 18:46
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 05: xây lắp của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5.
30/07/2022 18:43
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB-01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5.
30/07/2022 18:32
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5.
30/07/2022 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình nước sạch sinh hoạt của các đơn vị trên địa bàn tỉnh Quảng Nam/Quân khu 5 với 4 gói thầu.
07/06/2024 09:00
Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đăng tải KHLCNT Doanh trại trung đoàn bộ/eBB1/fBB2/QK5 với 0 gói thầu.
20/12/2022 16:34
Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Tư vấn giám sát thi công, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THÀNH NGUYÊN, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ DƯƠNG THÀNH GIA LAI
17/10/2022 14:24
Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-06: Thí nghiệm cọc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn kiểm định xây dựng M.I.T.C.O
17/10/2022 14:22
Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-02: Xây dựng công trình, phụ trợ, hạ tầng kỹ thuật; lắp đặt các hệ thống PCCC, ĐHKK, điện, điện nhẹ, cấp thoát nước, thiết bị bể bơi, phục hồi chức năng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây lắp Thành An 96
29/09/2022 08:47
Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 công bố KQMT gói thầu Gói thầu TV-05: Tư vấn giám sát thi công, lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
08/09/2022 22:27
Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 công bố KQMT gói thầu Gói thầu TV-06: Thí nghiệm cọc với 1 nhà thầu tham gia.
08/09/2022 22:24
Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu 11: Mua sắm hệ thống kệ thép kê hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT NỘI THẤT ANH PHÁT
24/08/2022 08:32
Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu 10: Mua sắm xe nâng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xe nâng Thiên Sơn
24/08/2022 08:29
Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu gói thầu số 04: Xây lắp và cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÁI SƠN
30/07/2022 18:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình nước sạch sinh hoạt của các đơn vị trên địa bàn tỉnh Quảng Nam/Quân khu 5 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 với 4 gói thầu.
07/06/2024 09:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Tư vấn giám sát thi công, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5.
17/10/2022 14:24
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-06: Thí nghiệm cọc của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5.
17/10/2022 14:22
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-02: Xây dựng công trình, phụ trợ, hạ tầng kỹ thuật; lắp đặt các hệ thống PCCC, ĐHKK, điện, điện nhẹ, cấp thoát nước, thiết bị bể bơi, phục hồi chức năng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5.
29/09/2022 08:47
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 11: Mua sắm hệ thống kệ thép kê hàng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5.
24/08/2022 08:32
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 10: Mua sắm xe nâng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5.
24/08/2022 08:29
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 04: Xây lắp và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5.
30/07/2022 18:46
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 05: xây lắp của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5.
30/07/2022 18:43
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB-01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5.
30/07/2022 18:32
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án/Quân khu 5.
30/07/2022 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải 70 KHLCNT, trong đó có 401 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải 124 TBMT trong 116 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 123 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 đã đăng tải 108 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 108 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 có quan hệ với 89 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án/Quân khu 5 có quan hệ với 6 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy nhận biết điều gì tốt, điều gì xấu dầu bạn đang du hành hay đang định cư ở một chỗ nào. Không thể tìm thấy bình an trên đồi cao, trong rừng sâu hay trong hang động. Dầu có đi đến nơi Phật thành đạo đi nữa cũng không tới gần chân lý hơn. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.