Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ như sau:
- Có quan hệ với 7 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 72 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 72 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 4,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.882.178.219 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.434.353.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 4,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.882.178.219 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.434.353.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 33 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 19 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo Trung tâm văn hóa quận Tây Hồ của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ với 1 gói thầu.
23/01/2017 15:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ.
22/11/2016 11:03
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp hạng mục di chuyển hệ thống cáp thông tin của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Cơ khí và Xây lắp công trình Viễn Thông
22/11/2016 10:57
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đấu giá đất tại Ao Dài tổ 7, 8 cụm 1 phường Phú Thượng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ với 1 gói thầu.
22/11/2016 10:55
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đã đăng tải TBMT Xây lắp hạng mục di chuyển hệ thống cáp thông tin của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/10/2016 15:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN TRUNG đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/09/2016 16:19
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công hệ thống điều hòa và thông gió khối nhà C của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ.
25/08/2016 09:54
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công hệ thống PCCC khối nhà C của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ.
25/08/2016 09:51
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công hạng mục phòng cháy chữa cháy (XD+TB) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ.
25/08/2016 09:49
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống thang máy khối nhà C của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ.
18/08/2016 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp hệ thống thoát nước và xây dựng tường rào chống lấn chiếm tại đầm cụm 1, phường Tứ Liên, quận Tây Hồ với 3 gói thầu.
12/04/2017 08:42
Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đăng tải TBMT Xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
20/03/2017 08:02
Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đăng tải KHLCNT Cải tạo mặt đường ngách 264/21 Âu Cơ, phường Nhật Tân với 1 gói thầu.
13/03/2017 17:00
Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đăng tải KHLCNT Cải tạo Trung tâm văn hóa quận Tây Hồ với 1 gói thầu.
23/01/2017 15:05
Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đăng tải TBMT Xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/12/2016 14:19
Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đăng tải KHLCNT Cải tạo ngõ 238 Âu Cơ (đoạn ra nghĩa trang Quảng An) với 1 gói thầu.
07/12/2016 14:16
Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đăng tải TBMT Xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/12/2016 09:04
Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đăng tải KHLCNT Cải tạo hệ thống thoát nước tổ dân phố số 38, khu dân cư số 12, phường Bưởi, quận Tây Hồ với 1 gói thầu.
01/12/2016 09:00
Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ công bố kết quả gói thầu Xây lắp hạng mục di chuyển hệ thống cáp thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Cơ khí và Xây lắp công trình Viễn Thông
22/11/2016 10:57
Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đăng tải KHLCNT Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đấu giá đất tại Ao Dài tổ 7, 8 cụm 1 phường Phú Thượng với 1 gói thầu.
22/11/2016 10:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo Trung tâm văn hóa quận Tây Hồ của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ với 1 gói thầu.
23/01/2017 15:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ.
22/11/2016 11:03
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp hạng mục di chuyển hệ thống cáp thông tin của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Cơ khí và Xây lắp công trình Viễn Thông
22/11/2016 10:57
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đấu giá đất tại Ao Dài tổ 7, 8 cụm 1 phường Phú Thượng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ với 1 gói thầu.
22/11/2016 10:55
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đã đăng tải TBMT Xây lắp hạng mục di chuyển hệ thống cáp thông tin của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/10/2016 15:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN TRUNG đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/09/2016 16:19
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công hệ thống điều hòa và thông gió khối nhà C của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ.
25/08/2016 09:54
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công hệ thống PCCC khối nhà C của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ.
25/08/2016 09:51
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công hạng mục phòng cháy chữa cháy (XD+TB) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ.
25/08/2016 09:49
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống thang máy khối nhà C của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ.
18/08/2016 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 72 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đã đăng tải 25 TBMT trong 25 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quận Tây Hồ có quan hệ với 7 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trà hoa nở rồi tàn. Trăng tròn rồi khuyết. Mặt nước vơi đầy. Người có thấy không? Vì không thấy nên không đau lòng. Vật đổi sao dời như vậy, đời người rồi có bao nhiêu lần trải qua mùa xuân. "
Tuyết Hoài
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.