Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 95 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 91 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 91 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.792.775.708 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.684.993.264 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.792.775.708 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.684.993.264 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,38%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Lập đồ án quy hoạch chi tiết (có làm mô hình và mô hình thuộc hồ sơ đồ án Thiết kế đô thị trong đồ án quy hoạch chi tiết) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: NN0000009052 - Nikken Sekkei Civil Engineering Ltd,0500319147 - Văn phòng tư vấn và chuyển giao công nghệ xây dựng
01/07/2020 11:01
Bên mời thầu Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Khảo sát, đo đạc lập bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500 phục vụ quy hoạch chi tiết của chủ đầu tư Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ
17/12/2019 00:00
Bên mời thầu Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Tổ chức lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH tư vấn xây dựng Việt Nhật
22/11/2019 12:11
Bên mời thầu Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn tổ chức lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng.
04/09/2018 10:04
Bên mời thầu Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu số 3 Lập đồ án Thiết kế đô thị hai bên đường Vành đai 3, tỷ lệ 1/500 (đoạn đường Khuất Duy Tiến - Nguyễn Xiển) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng.
04/05/2016 14:14
Bên mời thầu Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc lập bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500 (phục vụ lập đồ án Thiết kế đô thị) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Khảo sát và đo đạc Hà Nội
04/05/2016 14:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Lập đồ án quy hoạch chi tiết (có làm mô hình và mô hình thuộc hồ sơ đồ án Thiết kế đô thị trong đồ án quy hoạch chi tiết).
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng tư vấn và chuyển giao công nghệ xây dựng, NN0000009052 - Nikken Sekkei Civil Engineering Ltd,0500319147 - Văn phòng tư vấn và chuyển giao công nghệ xây dựng
01/07/2020 11:01
Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Khảo sát, đo đạc lập bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500 phục vụ quy hoạch chi tiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ
17/12/2019 00:00
Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Tổ chức lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH tư vấn xây dựng Việt Nhật
22/11/2019 12:11
Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu đồ án Quy hoạch chi tiết bảo tồn, phát triển làng nghề truyền thống kết hợp du lịch tại Làng gốm sứ Bát Tràng, tỷ lệ 1/500 với 3 gói thầu.
14/10/2019 15:36
Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng công bố kết quả gói thầu Tư vấn tổ chức lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Nhật Việt
04/09/2018 10:04
Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng đăng tải KHLCNT Quy hoạch mạng lưới không gian bãi đỗ xe ngầm trên địa bàn 04 quận Hoàn Kiếm, Ba Đình, Đống Đa, Hai Bà Trưng - thành phố Hà Nội (tỷ lệ 1/2000) với 5 gói thầu.
01/06/2018 11:57
Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng đăng tải KHLCNT Bảo trì cải tạo, sửa chữa chống xuống cấp trụ sở làm việc của Ban QLDA Quy hoạch xây dựng với 3 gói thầu.
07/07/2017 14:05
Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng đăng tải KHLCNT Thiết kế đô thị hai bên tuyến đường từ đường Lê Đức Thọ qua sông Nhuệ đến KĐTM Xuân Phương (kéo dài đến đường 70), tỷ lệ 1/500 với 4 gói thầu.
02/03/2017 15:59
Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng đăng tải KHLCNT Thiết kế đô thị hai bên tuyến phố Núi Trúc, tỷ lệ 1/500 với 3 gói thầu.
02/03/2017 15:51
Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng đăng tải KHLCNT Lập thiết kế cải tạo chỉnh trang không gian kiến trúc cảnh quan hai bên tuyến đường Nguyễn Đình Chiểu, tỷ lệ 1/500 với 1 gói thầu.
08/02/2017 13:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Lập đồ án quy hoạch chi tiết (có làm mô hình và mô hình thuộc hồ sơ đồ án Thiết kế đô thị trong đồ án quy hoạch chi tiết) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: NN0000009052 - Nikken Sekkei Civil Engineering Ltd,0500319147 - Văn phòng tư vấn và chuyển giao công nghệ xây dựng
01/07/2020 11:01
Bên mời thầu Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Khảo sát, đo đạc lập bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500 phục vụ quy hoạch chi tiết của chủ đầu tư Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ
17/12/2019 00:00
Bên mời thầu Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Tổ chức lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH tư vấn xây dựng Việt Nhật
22/11/2019 12:11
Bên mời thầu Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn tổ chức lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng.
04/09/2018 10:04
Bên mời thầu Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu số 3 Lập đồ án Thiết kế đô thị hai bên đường Vành đai 3, tỷ lệ 1/500 (đoạn đường Khuất Duy Tiến - Nguyễn Xiển) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng.
04/05/2016 14:14
Bên mời thầu Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc lập bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500 (phục vụ lập đồ án Thiết kế đô thị) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Khảo sát và đo đạc Hà Nội
04/05/2016 14:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 95 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án quy hoạch xây dựng có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Trên đời có ba thứ nguy hiểm nhất: Rượu ngon làm ta mất trí, tiền bạc nhiều làm ta bất chính, vợ đẹp làm ta đau khổ nhiều. Vì: rượu ngon khiến ta thích uống; tiền nhiều thường làm mờ át lương tri; vợ đẹp thường hay phản bội. Vì thế tốt nhất là mất cả ba. "
J.P.Sartre
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".