Tư vấn tổ chức lựa chọn nhà thầu

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn tổ chức lựa chọn nhà thầu
Tên dự án
Quy hoạch mạng lưới không gian bãi đỗ xe ngầm trên địa bàn 04 quận Hoàn Kiếm, Ba Đình, Đống Đa, Hai Bà Trưng - thành phố Hà Nội (tỷ lệ 1/2000)
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
29.194.816 VND
Giá gói thầu
29.194.816 VND
Ngày quy đổi
01/06/2018
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 5274/QĐ-QHKT
Ngày phê duyệt
28/08/2018
Hoàn thành
10:04 04/09/2018
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0102373642 0102373642

Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Nhật Việt

29.194.000 VND 1 tháng 1
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây