Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.672.892.220 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.889.694.443 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.672.892.220 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.889.694.443 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,82%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 37 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 52 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 52 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3439 gói thầu, trong đó trúng 2818 gói, trượt 421 gói, 106 chưa có kết quả, 94 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 1.04% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 92.89% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (775), TP.Hồ Chí Minh (292), Đà Nẵng (166), Bắc Ninh (131), Cần Thơ (125), An Giang (110), Hải Phòng (106), Phú Thọ (102), Đắk Lắk (100), Tây Ninh (91), Ninh Bình (90), Đồng Nai (76), Quảng Ninh (76), Thái Nguyên (76), Lạng Sơn (75), Lâm Đồng (73), Vĩnh Long (69), Quảng Trị (69), Khánh Hòa (55), Hưng Yên (55), Tuyên Quang (55), Lai Châu (52), Huế (51), Cà Mau (50), Thanh Hoá (50), Quảng Ngãi (47), Gia Lai (45), Lào Cai (41), Đồng Tháp (37), Sơn La (37), Nghệ An (35), Cao Bằng (24), Điện Biên (17), Toàn quốc (15), Hà Tĩnh (6), Không xác định (343)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (775), TP.Hồ Chí Minh (199), Bắc Giang (96), Đà Nẵng (85), Quảng Nam (81), Lạng Sơn (76), Quảng Ninh (76), Kiên Giang (72), Hải Dương (69), Long An (61), Vĩnh Phúc (60), Thái Nguyên (58), Đắk Lắk (57), Sóc Trăng (54), Lai Châu (52), Huế (51), Thanh Hoá (50), Bình Dương (49), Quảng Bình (48), Cần Thơ (47), Khánh Hòa (46), Bà Rịa - Vũng Tàu (44), Lâm Đồng (43), Ninh Bình (43), Phú Yên (43), Tuyên Quang (43), Bình Phước (41), Sơn La (37), An Giang (37), Quảng Ngãi (36), Bắc Ninh (35), Đồng Nai (35), Cà Mau (35), Nghệ An (35), Tây Ninh (32), Hải Phòng (31), Bến Tre (31), Hà Nam (31), Thái Bình (29), Hưng Yên (29), Gia Lai (28), Hậu Giang (28), Đắk Nông (26), Phú Thọ (25), Trà Vinh (24), Cao Bằng (24), Đồng Tháp (23), Yên Bái (23), Quảng Trị (22), Lào Cai (21), Hòa Bình (21), Bắc Kạn (21), Bình Định (20), Vĩnh Long (19), Nam Định (19), Bạc Liêu (17), Điện Biên (17), Tiền Giang (15), Kon Tum (14), Hà Giang (14), Toàn quốc (14), Bình Thuận (10), Ninh Thuận (8), Hà Tĩnh (6), Không xác định (411)
- Có quan hệ với 1462 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1403 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 542 nhà thầu trong 1109 gói thầu, thắng 609 gói, thua 409 gói, 39 chưa có kết quả, 52 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 149 nhà thầu trong 372 gói thầu, thắng thầu 304 gói, thua 34 gói, 15 chưa có kết quả, 19 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 1 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Kinh doanh VNPT Tiền Giang Chi nhánh Tổng Công ty Dịch vụ Viễn thông đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện kiểm toán công tác quyết toán vốn đầu tư thi công xây lắp phần thân công trình các hạng mục thiết bị và các chi phí khác của dự án của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone.
09/12/2019 15:24
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone đã đăng tải kết quả gói thầu thực hiện kiểm toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone.
16/10/2019 15:29
Bên mời thầu Trung tâm Kinh doanh VNPT Tiền Giang Chi nhánh Tổng Công ty Dịch vụ Viễn thông đã đăng tải kết quả gói thầu Quảng cáo trên các kênh truyền hình địa phương của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone.
11/09/2019 14:29
Bên mời thầu Trung tâm Kinh doanh VNPT Tiền Giang Chi nhánh Tổng Công ty Dịch vụ Viễn thông đã đăng tải KHLCNT Ký tiếp hợp đồng thuê dịch vụ giải đáp khách hàng di động qua tổng đài thoại năm 2018 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone với 1 gói thầu.
28/08/2019 13:36
Bên mời thầu Trung tâm Kinh doanh VNPT Tiền Giang Chi nhánh Tổng Công ty Dịch vụ Viễn thông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính bảng và phụ kiện của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone.
20/08/2019 15:56
Bên mời thầu Trung tâm Kinh doanh VNPT Tiền Giang Chi nhánh Tổng Công ty Dịch vụ Viễn thông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm SIMCard của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Viễn thông Tin học Bưu điện
09/08/2019 10:03
Bên mời thầu Trung tâm Kinh doanh VNPT Tiền Giang Chi nhánh Tổng Công ty Dịch vụ Viễn thông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng năm 2019 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone.
07/08/2019 17:01
Bên mời thầu Trung tâm Kinh doanh VNPT Tiền Giang Chi nhánh Tổng Công ty Dịch vụ Viễn thông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống màn hình LED P2.5 tại hội trường tòa nhà Công nghệ cao BCVT của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần ENTEC A và T
31/07/2019 09:16
Bên mời thầu Trung tâm Kinh doanh VNPT Tiền Giang Chi nhánh Tổng Công ty Dịch vụ Viễn thông đã đăng tải TBMT Mua sắm máy tính bảng và phụ kiện của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/06/2019 16:44
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hệ thống bảng, biển chữ logo nhận diện thương hiệu tại tòa nhà VNPT VinaPhone của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần 3S Furniture
04/06/2019 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone công bố kết quả gói thầu thực hiện kiểm toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Định giá AAFC
16/10/2019 15:29
Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone công bố kết quả gói thầu Xây dựng hệ thống bảng, biển chữ logo nhận diện thương hiệu tại tòa nhà VNPT VinaPhone.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần 3S Furniture
04/06/2019 15:43
Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone công bố kết quả gói thầu Truyền thông trên các website của VCCorp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần VCCorp
05/03/2019 08:25
Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone công bố kết quả gói thầu Quảng cáo qua trang trí đèn đường tết 2019.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XUẤT NHẬP KHẨU VIỄN ĐÔNG
13/02/2019 14:53
Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone công bố kết quả gói thầu Quảng cáo trên kênh VOV.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần truyền thông Minh
28/11/2018 09:38
Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone công bố kết quả gói thầu Quảng bá thương hiệu, sản phẩm, dịch vụ trong Hội thảo An ninh mạng (Cyber Security) 2018 Diễn đàn Ngân hàng bán lẻ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH IDG Việt Nam
21/11/2018 10:07
Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone công bố kết quả gói thầu Truyền thông trên báo VnExpress.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ trực tuyến FPT
27/08/2018 14:16
Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone công bố kết quả gói thầu Truyền thông quảng cáo trong giải cầu lông quốc tế Yonex-Sunrise Vietnam Open 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN RO GEN
07/08/2018 15:50
Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone công bố kết quả gói thầu Truyền thông trên website tin tức 24h.com.vn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần quảng cáo trực tuyến 24h
06/08/2018 10:16
Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone công bố kết quả gói thầu Thuê quảng cáo bảng hiệu tại sân bay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẢNG CÁO THIÊN SONG TÂM
03/05/2018 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Kinh doanh VNPT Tiền Giang Chi nhánh Tổng Công ty Dịch vụ Viễn thông đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện kiểm toán công tác quyết toán vốn đầu tư thi công xây lắp phần thân công trình các hạng mục thiết bị và các chi phí khác của dự án của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone.
09/12/2019 15:24
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone đã đăng tải kết quả gói thầu thực hiện kiểm toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone.
16/10/2019 15:29
Bên mời thầu Trung tâm Kinh doanh VNPT Tiền Giang Chi nhánh Tổng Công ty Dịch vụ Viễn thông đã đăng tải kết quả gói thầu Quảng cáo trên các kênh truyền hình địa phương của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone.
11/09/2019 14:29
Bên mời thầu Trung tâm Kinh doanh VNPT Tiền Giang Chi nhánh Tổng Công ty Dịch vụ Viễn thông đã đăng tải KHLCNT Ký tiếp hợp đồng thuê dịch vụ giải đáp khách hàng di động qua tổng đài thoại năm 2018 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone với 1 gói thầu.
28/08/2019 13:36
Bên mời thầu Trung tâm Kinh doanh VNPT Tiền Giang Chi nhánh Tổng Công ty Dịch vụ Viễn thông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính bảng và phụ kiện của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone.
20/08/2019 15:56
Bên mời thầu Trung tâm Kinh doanh VNPT Tiền Giang Chi nhánh Tổng Công ty Dịch vụ Viễn thông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm SIMCard của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Viễn thông Tin học Bưu điện
09/08/2019 10:03
Bên mời thầu Trung tâm Kinh doanh VNPT Tiền Giang Chi nhánh Tổng Công ty Dịch vụ Viễn thông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng năm 2019 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone.
07/08/2019 17:01
Bên mời thầu Trung tâm Kinh doanh VNPT Tiền Giang Chi nhánh Tổng Công ty Dịch vụ Viễn thông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống màn hình LED P2.5 tại hội trường tòa nhà Công nghệ cao BCVT của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần ENTEC A và T
31/07/2019 09:16
Bên mời thầu Trung tâm Kinh doanh VNPT Tiền Giang Chi nhánh Tổng Công ty Dịch vụ Viễn thông đã đăng tải TBMT Mua sắm máy tính bảng và phụ kiện của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/06/2019 16:44
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hệ thống bảng, biển chữ logo nhận diện thương hiệu tại tòa nhà VNPT VinaPhone của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần 3S Furniture
04/06/2019 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án VNPT Vinaphone có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy tận hưởng những điều nhỏ nhặt, bởi một ngày nào đó bạn có thể sẽ quay đầu nhìn lại và nhận ra chúng lớn lao. "
Robert Brault