Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Đã công bố 36 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 139 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 31 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 83 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 83 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,68%, Xây lắp 67,74%, Tư vấn 16,13%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 6,45%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 613.385.716.151 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 598.935.657.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão như sau:
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,68%, Xây lắp 67,74%, Tư vấn 16,13%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 6,45%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 613.385.716.151 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 598.935.657.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,36%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão như sau:
- Là chủ đầu tư của 36 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 73 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 46 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 39 TBMT trong đó tự mời thầu 31 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 33 gói thầu, trong đó trúng 32 gói, trượt 0 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 86.29% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.44% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Ninh (29), Không xác định (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Ninh (26), Không xác định (7)
- Có quan hệ với 12 bên mời thầu
- Có quan hệ với 14 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 3 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng 2 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 70 gói thầu với 16 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT cho gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYỆT ANH BẮC GIANG
29/08/2026 09:03
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT cho gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng ACR
29/08/2026 09:01
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH TRIẾT – (TNHH)
24/08/2026 14:11
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Chi phí xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY XÂY DỰNG MINH NGHĨA (TNHH)
24/08/2026 14:04
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão công bố kết quả gói thầu Gói thầu 05: San nền, tường rào, trạm biến áp, dịch chuyển đường dây, hoàn trả mương, đường vào công trình và thiết bị (mới 100%).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CƯỜNG ANH
23/08/2026 09:43
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng (Bao gồm chi phí nhà tạm để ở và điều hành thi công) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 09:23
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo KTKT + Chi phí khảo sát hiện trạng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THỊNH CK
19/08/2026 16:37
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa trường THCS Liên Bão với 2 gói thầu.
19/08/2026 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn (Giai đoạn chuẩn bị đầu tư) với 7 gói thầu.
05/03/2026 10:40
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 43: Chi phí lắp đặt cơ khí và thiết bị trạm bơm hạng mục hệ thống thu gom.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN MÔI TRƯỜNG SFC
25/07/2025 11:06
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG Á ĐÔNG – (TNHH), CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY VIỆT NHẬT
24/06/2025 14:10
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 43: Chi phí lắp đặt cơ khí và thiết bị trạm bơm hạng mục hệ thống thu gom với 2 nhà thầu tham gia.
20/06/2025 08:32
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão đăng tải TBMT Gói thầu số 43: Chi phí lắp đặt cơ khí và thiết bị trạm bơm hạng mục hệ thống thu gom theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2025 11:01
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Lập báo cáo nghiên cứu khả thi với 1 nhà thầu tham gia.
07/06/2025 09:00
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão đăng tải TBMT Gói thầu số 43: Chi phí lắp đặt cơ khí và thiết bị trạm bơm hạng mục hệ thống thu gom theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 17:07
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 45: Thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 43.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYỆT ANH BẮC GIANG
29/05/2025 08:48
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 44: Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 43.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐĂNG BÍCH
29/05/2025 08:47
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Hạng mục: Hệ thống thu gom (phần cơ khí và thiết bị trạm bơm) và các chi phí tư vấn, thuộc dự án đầu tư xây dựng hệ thống thoát nước và xử lý nước thải huyện Tiên Du (lưu vực Phú Lâm), tỉnh Bắc Ninh (GĐ1) với 6 gói thầu.
29/05/2025 08:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT cho gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYỆT ANH BẮC GIANG
29/08/2026 09:03
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT cho gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng ACR
29/08/2026 09:01
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH TRIẾT – (TNHH)
24/08/2026 14:11
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Chi phí xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY XÂY DỰNG MINH NGHĨA (TNHH)
24/08/2026 14:04
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão công bố kết quả gói thầu Gói thầu 05: San nền, tường rào, trạm biến áp, dịch chuyển đường dây, hoàn trả mương, đường vào công trình và thiết bị (mới 100%).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CƯỜNG ANH
23/08/2026 09:43
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng (Bao gồm chi phí nhà tạm để ở và điều hành thi công) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 09:23
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo KTKT + Chi phí khảo sát hiện trạng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THỊNH CK
19/08/2026 16:37
Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa trường THCS Liên Bão với 2 gói thầu.
19/08/2026 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 139 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão đã đăng tải 31 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 31 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão đã đăng tải 67 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão có quan hệ với 49 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão có quan hệ với 36 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng Liên Bão có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yêu thầm thật sự là việc vô vọng nhất trên thế giới này. Người ấy không biết gì cả, trong khi cô cứ yêu hết mình và tổn thương sâu sắc. "
Sói Xám Mọc Cánh