Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 51 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 51 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 91,67%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.319.016.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.062.507.061 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 91,67%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.319.016.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.062.507.061 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2.
25/09/2017 10:09
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2.
07/08/2017 10:43
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2.
07/08/2017 10:36
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và phát triển Đô Thị
07/08/2017 10:31
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Giao thông, thoát nước, cấp nước, điện chiếu sáng, cây xanh của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng hạ tầng giao thông 207
31/05/2016 14:17
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 đã đăng tải TBMT Giao thông, thoát nước, cấp nước, điện chiếu sáng, cây xanh của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/02/2016 08:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn điện 1
25/09/2017 10:09
Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và phát triển Đô Thị
07/08/2017 10:43
Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và phát triển Đô Thị
07/08/2017 10:36
Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và phát triển Đô Thị
07/08/2017 10:31
Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 công bố kết quả gói thầu Giao thông, thoát nước, cấp nước, điện chiếu sáng, cây xanh .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng hạ tầng giao thông 207
31/05/2016 14:17
Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 đăng tải KHLCNT HTKT KDC dọc tuyến thoát nước Thọ Quang - Biển Đông với 7 gói thầu.
09/05/2016 16:13
Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 đăng tải KHLCNT Cải tạo cảnh quan công viên tại đường Xuân Thủy, Lê Thanh Nghị, Cách Mạng Tháng 8 và Đặng Xuân Bảng với 1 gói thầu.
09/05/2016 10:58
Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật khu tái định cư Tân Trà với 3 gói thầu.
17/03/2016 14:22
Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 đăng tải KHLCNT Đường Nguyễn Tri Phương nối dài (đoạn từ đường Trường Sa đến khu nhà tắm nước ngọt tại khu vực phía Nam khu du lịch P&I) với 3 gói thầu.
23/02/2016 08:39
Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 đăng tải TBMT Giao thông, thoát nước, cấp nước, điện chiếu sáng, cây xanh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/02/2016 08:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2.
25/09/2017 10:09
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2.
07/08/2017 10:43
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2.
07/08/2017 10:36
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và phát triển Đô Thị
07/08/2017 10:31
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Giao thông, thoát nước, cấp nước, điện chiếu sáng, cây xanh của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng hạ tầng giao thông 207
31/05/2016 14:17
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 đã đăng tải TBMT Giao thông, thoát nước, cấp nước, điện chiếu sáng, cây xanh của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/02/2016 08:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 51 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 đã đăng tải 12 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Xây dựng số 2 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu thứ bạn muốn vượt qua điều có thể, tốt nhất là nên nhận ra điều đó và tiến về phía trước, thay vì nấn ná trong hy vọng và hối tiếc. "
Agatha Christie
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".