Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu XL.01 của chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC QUANG HÀ TĨNH
21/10/2024 17:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT đã đăng tải TBMT XL.01 của chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/09/2024 11:30
Bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm đã đăng tải KHLCNT BQLKDL.01 của chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm với 5 gói thầu.
11/09/2024 20:23
Chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảng chữ “Thiên Cầm” tại chân núi, khu du lịch Thiên Cầm.
11/09/2024 20:20
Bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp nhà tắm công cộng tại khu C7 của chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm với 5 gói thầu.
16/04/2024 16:18
Bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp nhà tắm công cộng tại khu C7 của chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm với 5 gói thầu.
16/04/2024 11:00
Bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp nhà tắm công cộng tại khu C7 của chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm với 5 gói thầu.
15/04/2024 13:52
Chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp điểm dịch vụ tắm công cộng tại khu C7.
15/04/2024 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp nhà tắm công cộng tại khu C7 với 5 gói thầu.
16/04/2024 16:18
Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp nhà tắm công cộng tại khu C7 với 5 gói thầu.
16/04/2024 11:00
Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp nhà tắm công cộng tại khu C7 với 5 gói thầu.
15/04/2024 13:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu XL.01 của chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC QUANG HÀ TĨNH
21/10/2024 17:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT đã đăng tải TBMT XL.01 của chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/09/2024 11:30
Bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm đã đăng tải KHLCNT BQLKDL.01 của chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm với 5 gói thầu.
11/09/2024 20:23
Chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảng chữ “Thiên Cầm” tại chân núi, khu du lịch Thiên Cầm.
11/09/2024 20:20
Bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp nhà tắm công cộng tại khu C7 của chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm với 5 gói thầu.
16/04/2024 16:18
Bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp nhà tắm công cộng tại khu C7 của chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm với 5 gói thầu.
16/04/2024 11:00
Bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp nhà tắm công cộng tại khu C7 của chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm với 5 gói thầu.
15/04/2024 13:52
Chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp điểm dịch vụ tắm công cộng tại khu C7.
15/04/2024 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thiên Cầm có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thói xấu là cửa ngõ của sự tha hóa. "
Ngạn ngữ Đức