Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.388.551.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.186.637.307 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.388.551.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.186.637.307 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG UAC
16/06/2026 16:15
Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ HOÀNG HUYNH
16/06/2026 15:54
Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công, nhà thầu giám sát công trình sửa chữa, cải tạo nâng cấp các trạm kiểm lâm (Quảng Khê, Đầu Đẳng) thuộc Ban Quản lý VQG Ba Bể với 2 gói thầu.
05/06/2026 08:46
Bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đã đăng tải KHLCNT lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa lớn xe ô tô Toyota Fortuner, biển kiểm soát 97A-005.29 của chủ đầu tư Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể với 1 gói thầu.
04/03/2025 09:37
Bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Đề án du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí trong Vườn Quốc gia Ba Bể giai đoạn 2021-2030 của chủ đầu tư Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tài nguyên và Môi trường lâm nghiệp
06/04/2023 15:43
Bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đã đăng tải TBMT Tư vấn lập Đề án du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí trong Vườn Quốc gia Ba Bể giai đoạn 2021-2030 của chủ đầu tư Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/02/2023 09:10
Bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đã đăng tải kết quả gói thầu may sắm trang phục kiểm lâm năm 2022 của Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể của chủ đầu tư Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
11/10/2022 08:40
Bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đã đăng tải TBMT may sắm trang phục kiểm lâm năm 2022 của Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể của chủ đầu tư Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
12/09/2022 22:33
Bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đã đăng tải KHLCNT may sắm trang phục kiểm lâm năm 2022 của Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể của chủ đầu tư Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể với 1 gói thầu.
08/09/2022 10:16
Bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trạm quan trắc khí tượng thủy văn chuyên dùng tại Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể của chủ đầu tư Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Á CHÂU XANH
16/08/2021 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đăng tải KHLCNT lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa lớn xe ô tô Toyota Fortuner, biển kiểm soát 97A-005.29 với 1 gói thầu.
04/03/2025 09:37
Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Đề án du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí trong Vườn Quốc gia Ba Bể giai đoạn 2021-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Phát triển Lâm nghiệp, Trung tâm Tài nguyên và Môi trường lâm nghiệp
06/04/2023 15:43
Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập Đề án du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí trong Vườn Quốc gia Ba Bể giai đoạn 2021-2030 với 1 nhà thầu tham gia.
08/03/2023 15:59
Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đăng tải TBMT Tư vấn lập Đề án du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí trong Vườn Quốc gia Ba Bể giai đoạn 2021-2030 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/02/2023 09:10
Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Đề án Du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí trong Vườn Quốc gia Ba Bể giai đoạn 2021-2030 với 1 gói thầu.
28/12/2022 17:06
Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể công bố kết quả gói thầu may sắm trang phục kiểm lâm năm 2022 của Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
11/10/2022 08:40
Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể công bố KQMT gói thầu may sắm trang phục kiểm lâm năm 2022 của Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể với 2 nhà thầu tham gia.
01/10/2022 17:46
Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đăng tải TBMT may sắm trang phục kiểm lâm năm 2022 của Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
12/09/2022 22:33
Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đăng tải KHLCNT may sắm trang phục kiểm lâm năm 2022 của Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể với 1 gói thầu.
08/09/2022 10:16
Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể công bố kết quả gói thầu Mua sắm trạm quan trắc khí tượng thủy văn chuyên dùng tại Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Á CHÂU XANH
16/08/2021 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG UAC
16/06/2026 16:15
Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ HOÀNG HUYNH
16/06/2026 15:54
Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công, nhà thầu giám sát công trình sửa chữa, cải tạo nâng cấp các trạm kiểm lâm (Quảng Khê, Đầu Đẳng) thuộc Ban Quản lý VQG Ba Bể với 2 gói thầu.
05/06/2026 08:46
Bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đã đăng tải KHLCNT lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa lớn xe ô tô Toyota Fortuner, biển kiểm soát 97A-005.29 của chủ đầu tư Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể với 1 gói thầu.
04/03/2025 09:37
Bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Đề án du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí trong Vườn Quốc gia Ba Bể giai đoạn 2021-2030 của chủ đầu tư Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tài nguyên và Môi trường lâm nghiệp
06/04/2023 15:43
Bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đã đăng tải TBMT Tư vấn lập Đề án du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí trong Vườn Quốc gia Ba Bể giai đoạn 2021-2030 của chủ đầu tư Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/02/2023 09:10
Bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đã đăng tải kết quả gói thầu may sắm trang phục kiểm lâm năm 2022 của Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể của chủ đầu tư Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
11/10/2022 08:40
Bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đã đăng tải TBMT may sắm trang phục kiểm lâm năm 2022 của Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể của chủ đầu tư Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
12/09/2022 22:33
Bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đã đăng tải KHLCNT may sắm trang phục kiểm lâm năm 2022 của Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể của chủ đầu tư Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể với 1 gói thầu.
08/09/2022 10:16
Bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trạm quan trắc khí tượng thủy văn chuyên dùng tại Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể của chủ đầu tư Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Á CHÂU XANH
16/08/2021 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Vườn Quốc gia Ba Bể có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chỉ khi tâm hồn và cá tính của một người đã ngủ say, mọi người mới để ý tới phục sức của anh ta. "
Emerson (Mỹ)