Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 100 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 111 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 304 gói thầu, trong đó có 102 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 106 gói (với 111 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 127 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 185 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 179 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,69 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,35%, Xây lắp 18,92%, Tư vấn 11,71%, Phi tư vấn 18,02%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 325.456.782.930 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 317.789.049.093 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo như sau:
- Có quan hệ với 100 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,69 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,35%, Xây lắp 18,92%, Tư vấn 11,71%, Phi tư vấn 18,02%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 325.456.782.930 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 317.789.049.093 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,36%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 126 KHLCNT trong đó có 107 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 116 TBMT trong đó tự mời thầu 107 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Nhân công lặn thu giống và nuôi cấy phục hồi san hô tại Vườn ươm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch Vụ Lặn Biển Xanh
28/08/2026 14:46
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Tư vấn giám sát sửa chữa, bảo dưỡng phương tiện tuần tra.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ HUỲNH HẢI
29/07/2026 08:57
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Xe chở học sinh tham gia các hoạt động ngoại khoá của Câu lạc bộ xanh và xe vận chuyển thiết bị lặn phục vụ diệt trừ sao biển gai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DU LỊCH VẬN TẢI CÔN ĐẢO THU
22/07/2026 16:17
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Giám sát diễn biến rạn san hô, thảm cỏ biển và rừng ngập mặn.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN HẢI DƯƠNG HỌC
10/07/2026 09:35
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Sửa chữa, bảo dưỡng phương tiện tuần tra.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ HÀNG HẢI MIỀN NAM
09/07/2026 10:39
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Thuê thiết bị lặn sâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Dịch Vụ Du Lịch Amadive
09/07/2026 07:49
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 20: Khung giá thể và vật tư nuôi cấy san hô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT ANH CÔN ĐẢO
03/07/2026 07:51
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Phương tiện vận chuyển người, trang thiết bị phục vụ nôi cấy phục hồi san hô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ DỊCH VỤ BIỂN CÔN ĐẢO
29/06/2026 10:54
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo đăng tải TBMT Gói thầu số 17: Nhân công lặn thu giống và nuôi cấy phục hồi san hô tại Vườn ươm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/06/2026 11:20
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sữa chữa cầu gỗ tại bãi Bờ Đập - hòn Bảy Cạnh..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT ANH CÔN ĐẢO
16/06/2026 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Lập ô định vị nghiên cứu sinh thái trạng thái rừng gỗ tự nhiên núi đá nghèo kiệt năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG HẢI ANH
24/10/2025 16:04
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Bảo hộ lao động: Mặt nạ phòng độc có bình ôxy và quần áo chống cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ECO3D
16/07/2025 09:27
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo đăng tải KHLCNT Điều chỉnh, bổ sung Đề án du lịch sinh thái nghỉ dưỡng, giải trí Vườn quốc gia Côn Đảo giai đoạn đến năm 2030 với 1 gói thầu.
03/07/2025 08:50
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố KQMT gói thầu Lập ô định vị nghiên cứu sinh thái trạng thái rừng gỗ tự nhiên núi đá nghèo kiệt năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
16/06/2025 08:38
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thiết lập các tuyến, điểm định vị để theo dõi, giám sát các loài động vật có xương sống nguy cấp, quý hiếm, đặc hữu tại Vườn quốc gia Côn Đảo, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học môi trường và Biến đổi khí hậu, Trường Đại học Khoa học Tự nhiên, ĐHQGHN
09/06/2025 15:31
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố KQMT gói thầu Bảo hộ lao động: Mặt nạ phòng độc có bình ôxy và quần áo chống cháy với 2 nhà thầu tham gia.
30/05/2025 09:43
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo đăng tải TBMT Lập ô định vị nghiên cứu sinh thái trạng thái rừng gỗ tự nhiên núi đá nghèo kiệt năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2025 11:01
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo đăng tải TBMT Bảo hộ lao động: Mặt nạ phòng độc có bình ôxy và quần áo chống cháy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/05/2025 08:54
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Thu gom, xử lý rác nhựa biển tại Vườn quốc gia Côn Đảo năm 2025 thuộc Đề án nghiên cứu, ứng dụng mô hình kinh tế tuần hoàn huyện Côn Đảo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Nhà Sạch Vũng Tàu, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HÀNG HẢI TRÍ TÍN
20/05/2025 11:26
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Đánh giá tiềm năng giảm phát thải khí nhà kính từ rừng, biển Côn Đảo và khả năng xây dựng mô hình bán tín chỉ Carbon.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ XUÂN MAI GREEN, Viện Sinh thái rừng và Môi trường
20/05/2025 11:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Nhân công lặn thu giống và nuôi cấy phục hồi san hô tại Vườn ươm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch Vụ Lặn Biển Xanh
28/08/2026 14:46
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Tư vấn giám sát sửa chữa, bảo dưỡng phương tiện tuần tra.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ HUỲNH HẢI
29/07/2026 08:57
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Xe chở học sinh tham gia các hoạt động ngoại khoá của Câu lạc bộ xanh và xe vận chuyển thiết bị lặn phục vụ diệt trừ sao biển gai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DU LỊCH VẬN TẢI CÔN ĐẢO THU
22/07/2026 16:17
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Giám sát diễn biến rạn san hô, thảm cỏ biển và rừng ngập mặn.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN HẢI DƯƠNG HỌC
10/07/2026 09:35
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Sửa chữa, bảo dưỡng phương tiện tuần tra.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ HÀNG HẢI MIỀN NAM
09/07/2026 10:39
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Thuê thiết bị lặn sâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Dịch Vụ Du Lịch Amadive
09/07/2026 07:49
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 20: Khung giá thể và vật tư nuôi cấy san hô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT ANH CÔN ĐẢO
03/07/2026 07:51
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Phương tiện vận chuyển người, trang thiết bị phục vụ nôi cấy phục hồi san hô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ DỊCH VỤ BIỂN CÔN ĐẢO
29/06/2026 10:54
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo đăng tải TBMT Gói thầu số 17: Nhân công lặn thu giống và nuôi cấy phục hồi san hô tại Vườn ươm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/06/2026 11:20
Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sữa chữa cầu gỗ tại bãi Bờ Đập - hòn Bảy Cạnh..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT ANH CÔN ĐẢO
16/06/2026 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo đã đăng tải 111 KHLCNT, trong đó có 304 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo đã đăng tải 111 TBMT trong 106 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 107 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo đã đăng tải 127 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 127 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo có quan hệ với 100 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo có quan hệ với 41 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Vườn quốc gia Côn Đảo có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mục tiêu cho chúng ta phương hướng. Chúng tạo nên một lực lượng hùng mạnh ở cả mức phổ quát, ý thức và tiềm thức. "
Melody Beattie
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.