Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải TBMT Bơm hút, vận chuyển và xử lý phân bùn bể phốt, bể tách mỡ Các tòa: C1, C2, C3, C5, C6, C7 Nhà chung cư D’.capiatle của chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/01/2024 08:40
Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải KHLCNT Bơm hút, vận chuyển và xử lý phân bùn bể phốt, bể tách mỡ Các tòa: C1, C2, C3, C5, C6, C7 Nhà chung cư D’.capiatle của chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale với 1 gói thầu.
08/01/2024 15:30
Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải TBMT Trang bị thiết bị văn phòng (1. Máy chiếu ViewSonic 503W – 01 chiếc
2. Loa tích họp mic Jabra 510 – 01 cái
3. Webcam Logitech C922 – 01 cái) của chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2022 16:04
Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải TBMT Sửa chữa thay thế bo coogn suất giàn nóng điều hòa Daikin 36000 BTU loại casette âm trần; model RZQ100HAY4A của chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2022 10:22
Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải TBMT Sửa chữa bơm lọc đài phun nước hãng Emaux SB30 công suất 2,18kw; 2800 r/min của chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2022 10:21
Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải TBMT Sửa chữa Bộ xử lý trung tâm 8 vùng hệ thống PA Honeywell X-DCS2000/EN của chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2022 10:19
Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải TBMT Thay thế đèn cảnh quan chung cư: Đèn hắt IP66 20w; 50w; IP65 35w; hắt âm sàn 50*9 của chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2022 10:18
Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải TBMT Cung cấp 04 bơm định lượng châm hóa chất các trạm xử lý nước thải của chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2022 10:16
Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải TBMT Thay thế, sửa chữa thiết bị đo lưu lượng xả thải MJKLL, type 200570 30Khz của chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2022 10:10
Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2022 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đăng tải TBMT Bơm hút, vận chuyển và xử lý phân bùn bể phốt, bể tách mỡ Các tòa: C1, C2, C3, C5, C6, C7 Nhà chung cư D’.capiatle theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/01/2024 08:40
Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đăng tải KHLCNT Bơm hút, vận chuyển và xử lý phân bùn bể phốt, bể tách mỡ Các tòa: C1, C2, C3, C5, C6, C7 Nhà chung cư D’.capiatle với 1 gói thầu.
08/01/2024 15:30
Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đăng tải KHLCNT Trang trí không gian Tết tại 06 sảnh các tòa nhà C1,2,3,5,6,7 với 1 gói thầu.
12/12/2022 16:39
Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đăng tải TBMT Trang bị thiết bị văn phòng (1. Máy chiếu ViewSonic 503W – 01 chiếc
2. Loa tích họp mic Jabra 510 – 01 cái
3. Webcam Logitech C922 – 01 cái) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2022 16:04
Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đăng tải KHLCNT Trang bị thiết bị văn phòng với 1 gói thầu.
12/12/2022 16:01
Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đăng tải TBMT Sửa chữa thay thế bo coogn suất giàn nóng điều hòa Daikin 36000 BTU loại casette âm trần; model RZQ100HAY4A theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2022 10:22
Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đăng tải TBMT Sửa chữa bơm lọc đài phun nước hãng Emaux SB30 công suất 2,18kw; 2800 r/min theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2022 10:21
Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đăng tải TBMT Sửa chữa Bộ xử lý trung tâm 8 vùng hệ thống PA Honeywell X-DCS2000/EN theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2022 10:19
Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đăng tải TBMT Thay thế đèn cảnh quan chung cư: Đèn hắt IP66 20w; 50w; IP65 35w; hắt âm sàn 50*9 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2022 10:18
Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đăng tải TBMT Cung cấp 04 bơm định lượng châm hóa chất các trạm xử lý nước thải theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2022 10:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải TBMT Bơm hút, vận chuyển và xử lý phân bùn bể phốt, bể tách mỡ Các tòa: C1, C2, C3, C5, C6, C7 Nhà chung cư D’.capiatle của chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/01/2024 08:40
Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải KHLCNT Bơm hút, vận chuyển và xử lý phân bùn bể phốt, bể tách mỡ Các tòa: C1, C2, C3, C5, C6, C7 Nhà chung cư D’.capiatle của chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale với 1 gói thầu.
08/01/2024 15:30
Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải TBMT Trang bị thiết bị văn phòng (1. Máy chiếu ViewSonic 503W – 01 chiếc
2. Loa tích họp mic Jabra 510 – 01 cái
3. Webcam Logitech C922 – 01 cái) của chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2022 16:04
Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải TBMT Sửa chữa thay thế bo coogn suất giàn nóng điều hòa Daikin 36000 BTU loại casette âm trần; model RZQ100HAY4A của chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2022 10:22
Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải TBMT Sửa chữa bơm lọc đài phun nước hãng Emaux SB30 công suất 2,18kw; 2800 r/min của chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2022 10:21
Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải TBMT Sửa chữa Bộ xử lý trung tâm 8 vùng hệ thống PA Honeywell X-DCS2000/EN của chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2022 10:19
Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải TBMT Thay thế đèn cảnh quan chung cư: Đèn hắt IP66 20w; 50w; IP65 35w; hắt âm sàn 50*9 của chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2022 10:18
Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải TBMT Cung cấp 04 bơm định lượng châm hóa chất các trạm xử lý nước thải của chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2022 10:16
Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải TBMT Thay thế, sửa chữa thiết bị đo lưu lượng xả thải MJKLL, type 200570 30Khz của chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2022 10:10
Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2022 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản trị nhà chung cư D'.capitale có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tầm nhìn mà không được thực thi thì chỉ là mơ mộng hão huyền mà thôi. "
Bill Gates