Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 233 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 213 gói thầu, trong đó có 233 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 120 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 110 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 101 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 97 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.252.099.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.991.320.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.252.099.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.991.320.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 232 KHLCNT trong đó có 232 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải kết quả gói thầu Hoà âm, phối khí cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình của chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên.
26/07/2022 16:18
Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải KHLCNT Hoà âm, phối khí cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình của chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên với 1 gói thầu.
26/07/2022 16:12
Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải kết quả gói thầu Giám đốc âm nhạc , làm nhạc cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình của chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên.
26/07/2022 16:00
Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải KHLCNT Giám đốc âm nhạc , làm nhạc cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình của chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên với 1 gói thầu.
26/07/2022 15:59
Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉ huy thu âm cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình của chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên.
26/07/2022 15:52
Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải KHLCNT Chỉ huy thu âm cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình của chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên với 1 gói thầu.
26/07/2022 15:47
Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải kết quả gói thầu Mix, chỉnh nhạc cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình của chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Mỹ Hương
26/07/2022 15:41
Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải KHLCNT Mix, chỉnh nhạc cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình của chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên với 1 gói thầu.
26/07/2022 15:36
Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải kết quả gói thầu Đạo diễn hình ảnh cho chương trình Tôn vinh Trưởng công an xã tiêu biểu của chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên.
03/06/2022 19:09
Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải KHLCNT Đạo diễn hình ảnh cho chương trình Tôn vinh Trưởng công an xã tiêu biểu của chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên với 1 gói thầu.
03/06/2022 19:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Thanh thiếu niên công bố kết quả gói thầu Hoà âm, phối khí cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thu Bình
26/07/2022 16:18
Ban Thanh thiếu niên đăng tải KHLCNT Hoà âm, phối khí cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình với 1 gói thầu.
26/07/2022 16:12
Ban Thanh thiếu niên công bố kết quả gói thầu Giám đốc âm nhạc , làm nhạc cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thanh Phương
26/07/2022 16:00
Ban Thanh thiếu niên đăng tải KHLCNT Giám đốc âm nhạc , làm nhạc cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình với 1 gói thầu.
26/07/2022 15:59
Ban Thanh thiếu niên công bố kết quả gói thầu Chỉ huy thu âm cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Lưu Quang Minh
26/07/2022 15:52
Ban Thanh thiếu niên đăng tải KHLCNT Chỉ huy thu âm cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình với 1 gói thầu.
26/07/2022 15:47
Ban Thanh thiếu niên công bố kết quả gói thầu Mix, chỉnh nhạc cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Mỹ Hương
26/07/2022 15:41
Ban Thanh thiếu niên đăng tải KHLCNT Mix, chỉnh nhạc cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình với 1 gói thầu.
26/07/2022 15:36
Ban Thanh thiếu niên công bố kết quả gói thầu Đạo diễn hình ảnh cho chương trình Tôn vinh Trưởng công an xã tiêu biểu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Anh Quang
03/06/2022 19:09
Ban Thanh thiếu niên đăng tải KHLCNT Đạo diễn hình ảnh cho chương trình Tôn vinh Trưởng công an xã tiêu biểu với 1 gói thầu.
03/06/2022 19:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải kết quả gói thầu Hoà âm, phối khí cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình của chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên.
26/07/2022 16:18
Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải KHLCNT Hoà âm, phối khí cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình của chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên với 1 gói thầu.
26/07/2022 16:12
Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải kết quả gói thầu Giám đốc âm nhạc , làm nhạc cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình của chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên.
26/07/2022 16:00
Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải KHLCNT Giám đốc âm nhạc , làm nhạc cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình của chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên với 1 gói thầu.
26/07/2022 15:59
Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉ huy thu âm cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình của chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên.
26/07/2022 15:52
Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải KHLCNT Chỉ huy thu âm cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình của chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên với 1 gói thầu.
26/07/2022 15:47
Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải kết quả gói thầu Mix, chỉnh nhạc cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình của chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Mỹ Hương
26/07/2022 15:41
Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải KHLCNT Mix, chỉnh nhạc cho chương trình Cầu truyền hình Khúc tráng ca Hoà Bình của chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên với 1 gói thầu.
26/07/2022 15:36
Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải kết quả gói thầu Đạo diễn hình ảnh cho chương trình Tôn vinh Trưởng công an xã tiêu biểu của chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên.
03/06/2022 19:09
Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải KHLCNT Đạo diễn hình ảnh cho chương trình Tôn vinh Trưởng công an xã tiêu biểu của chủ đầu tư Ban Thanh thiếu niên với 1 gói thầu.
03/06/2022 19:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải 233 KHLCNT, trong đó có 213 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải 18 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên đã đăng tải 120 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 120 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 110 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Thanh thiếu niên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu là hành vi cao cả nhất của tâm hồn và là kiệt tác của con người. "
M. Garcon