Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Thi đua - Khen thưởng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.387.793.047 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.137.144.060 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Thi đua - Khen thưởng như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.387.793.047 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.137.144.060 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Thi đua - Khen thưởng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Tổ chức khám sức khỏe định kỳ cho công chức, người lao động Ban Thi đua - Khen thưởng.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Dược Thành phố Hồ Chí Minh
22/08/2026 15:30
Ban Thi đua - Khen thưởng đăng tải KHLCNT Tổ chức khám sức khỏe định kỳ cho công chức, người lao động Ban Thi đua - Khen thưởng với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:23
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan nghỉ mát cho công chức, người lao động Ban Thi đua - Khen thưởng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VIETRAVEL
12/08/2026 09:47
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Kỷ niệm chương vì sự nghiệp phát triển Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIẾP THỊ TRUYỀN THÔNG SÀI GÒN
06/08/2026 11:16
Ban Thi đua - Khen thưởng đăng tải KHLCNT Kỷ niệm chương vì sự nghiệp phát triển Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
05/08/2026 13:41
Ban Thi đua - Khen thưởng đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan nghỉ mát cho công chức, người lao động Ban Thi đua - Khen thưởng với 1 gói thầu.
04/08/2026 14:54
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Mua sắm Cờ Thi đua, Cờ Truyền thống phục vụ công tác khen thưởng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CỜ BAY
04/08/2026 14:21
Ban Thi đua - Khen thưởng đăng tải KHLCNT Mua sắm Cờ Thi đua, Cờ Truyền thống phục vụ công tác khen thưởng năm 2026 với 1 gói thầu.
29/07/2026 10:01
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Kỷ yếu Đại hội Thi đua yêu nước Thành phố Hồ Chí Minh lần thứ 1 (2025 - 2030).
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ XUẤT BẢN TỔNG HỢP THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
24/12/2025 10:25
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Mua sắm Cờ Thi đua, Cờ Truyền thống phục vụ công tác khen thưởng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CỜ BAY
17/12/2025 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Mua sắm Sách kỷ yếu.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ XUẤT BẢN TỔNG HỢP THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
04/06/2025 10:37
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bảng vàng tri ân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GỐM SỨ SÁNG TẠO VIỆT NAM
03/06/2025 14:27
Ban Thi đua - Khen thưởng đăng tải KHLCNT Mua sắm phục vụ Lễ tôn vinh các cá nhân tiêu biểu trong sự nghiệp xây dựng, bảo vệ và phát triển Thành phố Hồ Chí Minh (1975 - 2025) với 2 gói thầu.
28/05/2025 15:00
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUN SMART
09/05/2025 16:06
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN DTV
09/05/2025 16:01
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Mua sắm Huy hiệu phục vụ công tác khen thưởng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIẾP THỊ TRUYỀN THÔNG SÀI GÒN
07/05/2025 10:05
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Mua sắm phôi bằng khen, phôi bằng chứng nhận phục vụ công tác khen thưởng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: XÍ NGHIỆP IN NGUYỄN MINH HOÀNG
26/04/2025 12:14
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng phục vụ Lễ Công bố và trao tặng Giải thưởng sáng tạo Thành phố Hồ Chí Minh lần thứ 4 - năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ XUẤT BẢN TỔNG HỢP THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
26/04/2025 11:59
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Mua sắm Huy hiệu phục vụ công tác khen thưởng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIẾP THỊ TRUYỀN THÔNG SÀI GÒN
26/04/2025 11:56
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Mua sắm Cờ Thi đua, Cờ Truyền thống phục vụ công tác khen thưởng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CỜ BAY
26/04/2025 11:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Tổ chức khám sức khỏe định kỳ cho công chức, người lao động Ban Thi đua - Khen thưởng.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Dược Thành phố Hồ Chí Minh
22/08/2026 15:30
Ban Thi đua - Khen thưởng đăng tải KHLCNT Tổ chức khám sức khỏe định kỳ cho công chức, người lao động Ban Thi đua - Khen thưởng với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:23
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan nghỉ mát cho công chức, người lao động Ban Thi đua - Khen thưởng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VIETRAVEL
12/08/2026 09:47
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Kỷ niệm chương vì sự nghiệp phát triển Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIẾP THỊ TRUYỀN THÔNG SÀI GÒN
06/08/2026 11:16
Ban Thi đua - Khen thưởng đăng tải KHLCNT Kỷ niệm chương vì sự nghiệp phát triển Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
05/08/2026 13:41
Ban Thi đua - Khen thưởng đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan nghỉ mát cho công chức, người lao động Ban Thi đua - Khen thưởng với 1 gói thầu.
04/08/2026 14:54
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Mua sắm Cờ Thi đua, Cờ Truyền thống phục vụ công tác khen thưởng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CỜ BAY
04/08/2026 14:21
Ban Thi đua - Khen thưởng đăng tải KHLCNT Mua sắm Cờ Thi đua, Cờ Truyền thống phục vụ công tác khen thưởng năm 2026 với 1 gói thầu.
29/07/2026 10:01
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Kỷ yếu Đại hội Thi đua yêu nước Thành phố Hồ Chí Minh lần thứ 1 (2025 - 2030).
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ XUẤT BẢN TỔNG HỢP THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
24/12/2025 10:25
Ban Thi đua - Khen thưởng công bố kết quả gói thầu Mua sắm Cờ Thi đua, Cờ Truyền thống phục vụ công tác khen thưởng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CỜ BAY
17/12/2025 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Thi đua - Khen thưởng đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 40 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Thi đua - Khen thưởng đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Thi đua - Khen thưởng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Thi đua - Khen thưởng đã đăng tải 24 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Thi đua - Khen thưởng có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Thi đua - Khen thưởng có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Thi đua - Khen thưởng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cái giá của sự vĩ đại là trách nhiệm. "
Winston Churchill