Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,64%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 36,36%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.624.142.175 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.983.510.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,64%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 36,36%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.624.142.175 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.983.510.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải TBMT Mua sắm Huy hiệu Đảng của chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/02/2022 17:33
Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Huy hiệu Đảng năm 2022 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội với 3 gói thầu.
24/02/2022 16:39
Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Giấy chứng nhận Huy hiệu Đảng của chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội.
14/12/2021 08:22
Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải TBMT Mua sắm Huy hiệu Đảng của chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/11/2021 14:14
Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Huy hiệu Đảng và giấy chứng nhận Huy hiệu Đảng năm 2022 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội với 4 gói thầu.
27/10/2021 16:50
Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Đoàn nghỉ điều dưỡng năm 2021 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội với 5 gói thầu.
07/05/2021 09:27
Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải TBMT Tổ chức Đoàn nghỉ dưỡng tại Đồ Sơn năm 2021 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/05/2021 22:49
Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải TBMT Tổ chức Đoàn nghỉ dưỡng năm 2021 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/05/2021 22:11
Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Đoàn nghỉ dưỡng năm 2021 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội với 5 gói thầu.
03/05/2021 15:18
Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Huy hiệu Đảng năm 2020 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội.
22/11/2019 16:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm Huy hiệu Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Con Đường Tốt Nhất
21/03/2022 13:07
Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội công bố KQMT gói thầu Mua sắm Huy hiệu Đảng với 1 nhà thầu tham gia.
06/03/2022 16:06
Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đăng tải TBMT Mua sắm Huy hiệu Đảng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/02/2022 17:33
Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm Huy hiệu Đảng năm 2022 với 3 gói thầu.
24/02/2022 16:39
Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm Giấy chứng nhận Huy hiệu Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Con Đường Tốt Nhất
14/12/2021 08:22
Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm Huy hiệu Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tấn Toàn Phát
24/11/2021 09:40
Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội công bố KQMT gói thầu Mua sắm Huy hiệu Đảng với 2 nhà thầu tham gia.
09/11/2021 14:40
Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đăng tải TBMT Mua sắm Huy hiệu Đảng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/11/2021 14:14
Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm Huy hiệu Đảng và giấy chứng nhận Huy hiệu Đảng năm 2022 với 4 gói thầu.
27/10/2021 16:50
Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tổ chức Đoàn nghỉ dưỡng tại Đồ Sơn năm 2021 cho cán bộ lão thành cách mạng hiện cư trú, hưởng trợ cấp tại TP Hà Nội, cán bộ tiền khởi nghĩa hiện đang hưởng trợ cấp tại TP Hà Nội và các chức danh cán bộ hưu thuộc Ban thường vụ Thành ủy quản lý theo phân cấp (Nội dung có thể hoãn hủy nếu diễn biến dịch Covid-19 phức tạp).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH HOÀ BÌNH
18/06/2021 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải TBMT Mua sắm Huy hiệu Đảng của chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/02/2022 17:33
Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Huy hiệu Đảng năm 2022 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội với 3 gói thầu.
24/02/2022 16:39
Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Giấy chứng nhận Huy hiệu Đảng của chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội.
14/12/2021 08:22
Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải TBMT Mua sắm Huy hiệu Đảng của chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/11/2021 14:14
Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Huy hiệu Đảng và giấy chứng nhận Huy hiệu Đảng năm 2022 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội với 4 gói thầu.
27/10/2021 16:50
Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Đoàn nghỉ điều dưỡng năm 2021 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội với 5 gói thầu.
07/05/2021 09:27
Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải TBMT Tổ chức Đoàn nghỉ dưỡng tại Đồ Sơn năm 2021 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/05/2021 22:49
Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải TBMT Tổ chức Đoàn nghỉ dưỡng năm 2021 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/05/2021 22:11
Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Đoàn nghỉ dưỡng năm 2021 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội với 5 gói thầu.
03/05/2021 15:18
Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Huy hiệu Đảng năm 2020 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội.
22/11/2019 16:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải 11 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành uỷ Hà Nội có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta đã dành bao nhiêu thời gian của đời mình ngồi trong quán cà phê với một ai đó để lắng nghe, để trải lòng hay để… không nói năng gì cả. Để nhìn nhau hoặc nhìn những chiếc thìa cứ lanh canh khuấy mãi trong ly. Có những người cho ta cảm giác chỉ cần ngồi cạnh trong một chiều nhạt nắng đã là đủ. Những khoảng khắc lặng thinh và bình yên ấy, tôi chỉ muốn đập nát cái đồng hồ của mình đi và thời gian sẽ chẳng trôi đi nữa… "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.