Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 85,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 299.130.665 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 299.130.665 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 85,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 299.130.665 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 299.130.665 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Văn phòng phẩm phục vụ công tác năm 2025 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NGỌC LOAN PT
25/04/2025 16:14
Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác năm 2025 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận với 1 gói thầu.
21/04/2025 14:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN QUỐC CƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Các chuyến tham quan, nghỉ dưỡng năm 2025 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN HỢP VẬN TẢI VÀ DU LỊCH VI.TRA.CO
12/03/2025 09:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN QUỐC CƯỜNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Các chuyến tham quan, nghỉ dưỡng năm 2025 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/01/2025 15:59
Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHUỖI CUNG ỨNG QUỐC TẾ HELIOS
09/01/2025 09:47
Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN QUỐC CƯỜNG
09/01/2025 09:43
Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm các chuyến tham quan, nghỉ dưỡng năm 2025 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận với 3 gói thầu.
06/01/2025 17:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HOLDING GROUP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ Ô TÔ BÌNH THUẬN
25/11/2024 14:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HOLDING GROUP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/11/2024 08:40
Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 – Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GĐT ADVICE
01/11/2024 14:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Văn phòng phẩm phục vụ công tác năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NGỌC LOAN PT
25/04/2025 16:14
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác năm 2025 với 1 gói thầu.
21/04/2025 14:38
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHUỖI CUNG ỨNG QUỐC TẾ HELIOS
09/01/2025 09:47
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN QUỐC CƯỜNG
09/01/2025 09:43
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm các chuyến tham quan, nghỉ dưỡng năm 2025 với 3 gói thầu.
06/01/2025 17:00
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 – Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xe ô tô phục vụ công tác chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GĐT ADVICE
01/11/2024 14:04
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 – Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu xe ô tô phục vụ công tác chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HOLDING GROUP
01/11/2024 14:00
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung với 3 gói thầu.
01/11/2024 10:01
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô 86A -000.89.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA BÌNH THUẬN
18/09/2024 15:55
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm sửa chữa xe ô tô 86A -000.89 với 1 gói thầu.
16/09/2024 10:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Văn phòng phẩm phục vụ công tác năm 2025 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NGỌC LOAN PT
25/04/2025 16:14
Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác năm 2025 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận với 1 gói thầu.
21/04/2025 14:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN QUỐC CƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Các chuyến tham quan, nghỉ dưỡng năm 2025 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN HỢP VẬN TẢI VÀ DU LỊCH VI.TRA.CO
12/03/2025 09:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN QUỐC CƯỜNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Các chuyến tham quan, nghỉ dưỡng năm 2025 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/01/2025 15:59
Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHUỖI CUNG ỨNG QUỐC TẾ HELIOS
09/01/2025 09:47
Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN QUỐC CƯỜNG
09/01/2025 09:43
Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm các chuyến tham quan, nghỉ dưỡng năm 2025 của chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận với 3 gói thầu.
06/01/2025 17:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HOLDING GROUP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ Ô TÔ BÌNH THUẬN
25/11/2024 14:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HOLDING GROUP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/11/2024 08:40
Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 – Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GĐT ADVICE
01/11/2024 14:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Bình Thuận có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tính hài hước thực sự đến từ cái đầu không nhiều hơn đến từ con tim. Đó không phải là sự khinh miệt, tinh túy của nó là tình yêu thương. Nó không nhắm tới tiếng cười to mà nhắm tới những nụ cười yên lặng, thứ sâu sắc hơn nhiều. "
Thomas Carlyle
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.