Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 93 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 103 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 203 gói thầu, trong đó có 93 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 51 gói (với 56 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 145 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 104 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 67 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 64 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,29%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 3,57%, Phi tư vấn 41,07%, Hỗn hợp 3,57%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 77.346.216.557 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 76.038.027.270 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước như sau:
- Có quan hệ với 93 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,29%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 3,57%, Phi tư vấn 41,07%, Hỗn hợp 3,57%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 77.346.216.557 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 76.038.027.270 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 88 KHLCNT trong đó có 85 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 46 TBMT trong đó tự mời thầu 46 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền Chính sách BHXH-BHYT & Cuộc sống quý II năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước
15/04/2025 17:14
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền Chính sách BHXH-BHYT & Cuộc sống quý II năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
15/04/2025 17:06
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cặp da in logo biểu trưng ngành Bảo hiểm xã hội Việt Nam nhân dịp kỷ niệm 30 năm ngày thành lập Bảo hiểm xã hội Việt Nam (16/02/1995-16/02/2025) của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Bình Minh
07/02/2025 10:07
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cặp da in logo biểu trưng ngành Bảo hiểm xã hội Việt Nam nhân dịp kỷ niệm 30 năm ngày thành lập Bảo hiểm xã hội Việt Nam (16/02/1995-16/02/2025) của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
07/02/2025 09:38
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền Chính sách BHXH-BHYT & Cuộc sống quý 1 năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước
23/01/2025 10:06
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền Chính sách BHXH-BHYT & Cuộc sống quý 1 năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
23/01/2025 08:56
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Di dời và nâng cấp đường điện hạ thế Bảo hiểm xã hội huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY LẮP ĐIỆN BẢO AN BÌNH PHƯỚC
30/12/2024 15:30
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Di dời và nâng cấp đường điện hạ thế Bảo hiểm xã hội huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
30/12/2024 10:00
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu trang bị máy móc thiết bị dùng chung (máy hủy giấy) tại Văn phòng và các phòng nghiệp vụ BHXH tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHONG NGUYÊN
26/12/2024 16:22
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT trang bị máy móc thiết bị dùng chung (máy hủy giấy) tại Văn phòng và các phòng nghiệp vụ BHXH tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
26/12/2024 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền Chính sách BHXH-BHYT & Cuộc sống quý II năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước
15/04/2025 17:14
Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Tuyên truyền Chính sách BHXH-BHYT & Cuộc sống quý II năm 2025 với 1 gói thầu.
15/04/2025 17:06
Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Mua sắm cặp da in logo biểu trưng ngành Bảo hiểm xã hội Việt Nam nhân dịp kỷ niệm 30 năm ngày thành lập Bảo hiểm xã hội Việt Nam (16/02/1995-16/02/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Bình Minh
07/02/2025 10:07
Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Mua sắm cặp da in logo biểu trưng ngành Bảo hiểm xã hội Việt Nam nhân dịp kỷ niệm 30 năm ngày thành lập Bảo hiểm xã hội Việt Nam (16/02/1995-16/02/2025) với 1 gói thầu.
07/02/2025 09:38
Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền Chính sách BHXH-BHYT & Cuộc sống quý 1 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước
23/01/2025 10:06
Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Tuyên truyền Chính sách BHXH-BHYT & Cuộc sống quý 1 năm 2025 với 1 gói thầu.
23/01/2025 08:56
Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Di dời và nâng cấp đường điện hạ thế Bảo hiểm xã hội huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY LẮP ĐIỆN BẢO AN BÌNH PHƯỚC
30/12/2024 15:30
Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Di dời và nâng cấp đường điện hạ thế Bảo hiểm xã hội huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
30/12/2024 10:00
Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu trang bị máy móc thiết bị dùng chung (máy hủy giấy) tại Văn phòng và các phòng nghiệp vụ BHXH tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHONG NGUYÊN
26/12/2024 16:22
Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT trang bị máy móc thiết bị dùng chung (máy hủy giấy) tại Văn phòng và các phòng nghiệp vụ BHXH tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
26/12/2024 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền Chính sách BHXH-BHYT & Cuộc sống quý II năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước
15/04/2025 17:14
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền Chính sách BHXH-BHYT & Cuộc sống quý II năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
15/04/2025 17:06
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cặp da in logo biểu trưng ngành Bảo hiểm xã hội Việt Nam nhân dịp kỷ niệm 30 năm ngày thành lập Bảo hiểm xã hội Việt Nam (16/02/1995-16/02/2025) của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Bình Minh
07/02/2025 10:07
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cặp da in logo biểu trưng ngành Bảo hiểm xã hội Việt Nam nhân dịp kỷ niệm 30 năm ngày thành lập Bảo hiểm xã hội Việt Nam (16/02/1995-16/02/2025) của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
07/02/2025 09:38
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền Chính sách BHXH-BHYT & Cuộc sống quý 1 năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước
23/01/2025 10:06
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền Chính sách BHXH-BHYT & Cuộc sống quý 1 năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
23/01/2025 08:56
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Di dời và nâng cấp đường điện hạ thế Bảo hiểm xã hội huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY LẮP ĐIỆN BẢO AN BÌNH PHƯỚC
30/12/2024 15:30
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Di dời và nâng cấp đường điện hạ thế Bảo hiểm xã hội huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
30/12/2024 10:00
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu trang bị máy móc thiết bị dùng chung (máy hủy giấy) tại Văn phòng và các phòng nghiệp vụ BHXH tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHONG NGUYÊN
26/12/2024 16:22
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT trang bị máy móc thiết bị dùng chung (máy hủy giấy) tại Văn phòng và các phòng nghiệp vụ BHXH tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
26/12/2024 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải 103 KHLCNT, trong đó có 203 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải 56 TBMT trong 51 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 46 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước đã đăng tải 145 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 145 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 104 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước có quan hệ với 93 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bình Phước có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Người không yêu tự do và chân lý, có thể trở thành người mạnh mẽ nhất, nhưng tuyệt đối không thể trở thành người vĩ đại. "
Voltaire (Pháp)
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.