Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 99 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 150 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 241 gói thầu, trong đó có 137 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 220 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 195 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,43%, Xây lắp 21,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 57,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 65.393.795.506 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.194.716.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên như sau:
- Có quan hệ với 99 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,43%, Xây lắp 21,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 57,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 65.393.795.506 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.194.716.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,83%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 137 KHLCNT trong đó có 137 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 29 TBMT trong đó tự mời thầu 27 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hộp đựng hồ sơ lưu trữ cho cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV IN & QUẢNG CÁO HUY HÂN
12/05/2025 07:59
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hộp đựng hồ sơ lưu trữ cho cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
06/05/2025 10:35
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại trụ sở BHXH tỉnh Phú Yên và BHXH các huyện, thị xã từ ngày 01/5/2025 đến ngày 30/6/2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ HỒNG QUỐC VIỆT
28/04/2025 14:59
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại trụ sở Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên và Bảo hiểm xã hội các huyện, thị xã trực thuộc từ ngày 01/5/2025 đến ngày 30/6/2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
25/04/2025 08:10
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt vách ngăn các phòng và mua thiết bị văn phòng tại trụ sở Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Phúc Thành
21/02/2025 14:48
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt vách ngăn các phòng và mua thiết bị văn phòng tại trụ sở Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
20/02/2025 08:07
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện chuyên trang tuyên truyền chính sách, pháp luật về BHXH, BHYT, BHTN trên trang Báo địa phương năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN
11/01/2025 13:48
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện chuyên mục truyền hình tuyên truyền chính sách, pháp luật về BHXH, BHYT, BHTN trên sóng truyền hình địa phương năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình Phú Yên
11/01/2025 13:46
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp mực máy in và máy photocopy cho cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG MÁY VI TÍNH VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC HH
11/01/2025 13:43
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm cho cơ quan BHXH tỉnh Phú Yên năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ IN AL PHA
10/01/2025 16:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Cung cấp hộp đựng hồ sơ lưu trữ cho cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV IN & QUẢNG CÁO HUY HÂN
12/05/2025 07:59
Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đăng tải KHLCNT Cung cấp hộp đựng hồ sơ lưu trữ cho cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
06/05/2025 10:35
Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại trụ sở BHXH tỉnh Phú Yên và BHXH các huyện, thị xã từ ngày 01/5/2025 đến ngày 30/6/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ HỒNG QUỐC VIỆT
28/04/2025 14:59
Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại trụ sở Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên và Bảo hiểm xã hội các huyện, thị xã trực thuộc từ ngày 01/5/2025 đến ngày 30/6/2025 với 1 gói thầu.
25/04/2025 08:10
Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Lắp đặt vách ngăn các phòng và mua thiết bị văn phòng tại trụ sở Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Phúc Thành
21/02/2025 14:48
Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đăng tải KHLCNT Lắp đặt vách ngăn các phòng và mua thiết bị văn phòng tại trụ sở Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
20/02/2025 08:07
Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Thực hiện chuyên trang tuyên truyền chính sách, pháp luật về BHXH, BHYT, BHTN trên trang Báo địa phương năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN
11/01/2025 13:48
Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Thực hiện chuyên mục truyền hình tuyên truyền chính sách, pháp luật về BHXH, BHYT, BHTN trên sóng truyền hình địa phương năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình Phú Yên
11/01/2025 13:46
Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Cung cấp mực máy in và máy photocopy cho cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG MÁY VI TÍNH VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC HH
11/01/2025 13:43
Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm cho cơ quan BHXH tỉnh Phú Yên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ IN AL PHA
10/01/2025 16:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hộp đựng hồ sơ lưu trữ cho cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV IN & QUẢNG CÁO HUY HÂN
12/05/2025 07:59
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hộp đựng hồ sơ lưu trữ cho cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
06/05/2025 10:35
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại trụ sở BHXH tỉnh Phú Yên và BHXH các huyện, thị xã từ ngày 01/5/2025 đến ngày 30/6/2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ HỒNG QUỐC VIỆT
28/04/2025 14:59
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại trụ sở Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên và Bảo hiểm xã hội các huyện, thị xã trực thuộc từ ngày 01/5/2025 đến ngày 30/6/2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
25/04/2025 08:10
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt vách ngăn các phòng và mua thiết bị văn phòng tại trụ sở Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Phúc Thành
21/02/2025 14:48
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt vách ngăn các phòng và mua thiết bị văn phòng tại trụ sở Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
20/02/2025 08:07
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện chuyên trang tuyên truyền chính sách, pháp luật về BHXH, BHYT, BHTN trên trang Báo địa phương năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN
11/01/2025 13:48
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện chuyên mục truyền hình tuyên truyền chính sách, pháp luật về BHXH, BHYT, BHTN trên sóng truyền hình địa phương năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình Phú Yên
11/01/2025 13:46
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp mực máy in và máy photocopy cho cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG MÁY VI TÍNH VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC HH
11/01/2025 13:43
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm cho cơ quan BHXH tỉnh Phú Yên năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ IN AL PHA
10/01/2025 16:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải 150 KHLCNT, trong đó có 241 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải 28 TBMT trong 28 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 27 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên đã đăng tải 220 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 220 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 195 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên có quan hệ với 99 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên có quan hệ với 41 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Phú Yên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn xấu cũng có tính truyền thụ như sự phóng túng. Con người đem sự xóa bỏ thành kiến ra bù cho sự trong trắng đánh mất. "
Denis Diderot
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.