Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 108 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 84 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 215 gói thầu, trong đó có 65 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 47 gói (với 49 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 127 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 86 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 89 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 86 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 16,33%, Tư vấn 4,08%, Phi tư vấn 51,02%, Hỗn hợp 14,29%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 125.039.959.459 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 123.585.358.788 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 108 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 16,33%, Tư vấn 4,08%, Phi tư vấn 51,02%, Hỗn hợp 14,29%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 125.039.959.459 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 123.585.358.788 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 88 KHLCNT trong đó có 74 KHLCNT tự đăng tải, có 14 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 47 TBMT trong đó tự mời thầu 47 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu In tờ gấp phục vụ công tác tuyên truyền chính sách BHXH, BHYT năm 2026 trên địa bàn tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN IN TEM BƯU ĐIỆN
27/08/2026 16:17
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT In tờ gấp phục vụ công tác tuyên truyền chính sách BHXH, BHYT năm 2026 trên địa bàn tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
25/08/2026 11:25
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho viên chức, người lao động thuộc cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
25/08/2026 11:13
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, người lao động thuộc cơ quan BHXH tỉnh Thanh Hóa năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:19
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm phôi tờ rời sổ BHXH trang cấp tại cơ quan BHXH tỉnh và các đơn vị trực thuộc BHXH tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên In Đông Á
11/08/2026 10:06
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm phôi tờ rời sổ BHXH trang cấp tại cơ quan BHXH tỉnh và các đơn vị trực thuộc BHXH tỉnh với 1 gói thầu.
05/08/2026 11:10
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Sửa chữa 02 xe ô tô công vụ Mitshubishi Pajero Sport kiển kiểm soát336A-007.09, 36A-005.85 của cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỬA CHỮA Ô TÔ TUẤN ANH
18/06/2026 10:31
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Sửa chữa 02 xe ô tô công vụ Mitshubishi Pajero Sport kiển kiểm soát336A-007.09, 36A-005.85 của cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
18/06/2026 10:27
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị áo đồng phục cho viên chức và người lao động thuộc BHXH tỉnh Thanh Hóa phục vụ công tác tuyên truyền chính sách BHXH, BHYT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY ĐỨC GIẢNG
25/05/2026 10:22
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị áo đồng phục cho viên chức và người lao động thuộc BHXH tỉnh Thanh Hóa phục vụ công tác tuyên truyền chính sách BHXH, BHYT với 1 gói thầu.
13/05/2026 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, người lao động thuộc cơ quan Bảo hiểm xã hội khu vực VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
22/07/2025 09:22
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, người lao động thuộc cơ quan Bảo hiểm xã hội khu vực VI với 1 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 14:11
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, phân tích đánh giá E-HSDT để lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG Á CHÂU
30/06/2025 08:44
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH FUJI PMA VIỆT NAM
30/06/2025 08:42
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, người lao động thuộc cơ quan Bảo hiểm xã hội khu vực VI theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2025 08:33
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, người lao động cơ quan Bảo hiểm xã hội khu vực VI với 3 gói thầu.
19/06/2025 15:22
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm quà lưu niệm nhân dịp Hội nghị điển hình tiên tiến Bảo hiểm xã hội khu vực VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GỐM SỨ THÀNH TRUNG
11/06/2025 08:54
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm hộp đựng hồ sơ lưu trữ tại trụ sở cơ quan Bảo hiểm xã hội khu vực VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ AN HƯNG
10/06/2025 17:05
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm quà lưu niệm nhân dịp Hội nghị điển hình tiên tiến Bảo hiểm xã hội khu vực VI với 1 gói thầu.
09/06/2025 16:48
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm hộp đựng hồ sơ lưu trữ tại trụ sở cơ quan Bảo hiểm xã hội khu vực VI với 1 gói thầu.
03/06/2025 17:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu In tờ gấp phục vụ công tác tuyên truyền chính sách BHXH, BHYT năm 2026 trên địa bàn tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN IN TEM BƯU ĐIỆN
27/08/2026 16:17
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT In tờ gấp phục vụ công tác tuyên truyền chính sách BHXH, BHYT năm 2026 trên địa bàn tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
25/08/2026 11:25
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho viên chức, người lao động thuộc cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
25/08/2026 11:13
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, người lao động thuộc cơ quan BHXH tỉnh Thanh Hóa năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:19
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm phôi tờ rời sổ BHXH trang cấp tại cơ quan BHXH tỉnh và các đơn vị trực thuộc BHXH tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên In Đông Á
11/08/2026 10:06
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm phôi tờ rời sổ BHXH trang cấp tại cơ quan BHXH tỉnh và các đơn vị trực thuộc BHXH tỉnh với 1 gói thầu.
05/08/2026 11:10
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Sửa chữa 02 xe ô tô công vụ Mitshubishi Pajero Sport kiển kiểm soát336A-007.09, 36A-005.85 của cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỬA CHỮA Ô TÔ TUẤN ANH
18/06/2026 10:31
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Sửa chữa 02 xe ô tô công vụ Mitshubishi Pajero Sport kiển kiểm soát336A-007.09, 36A-005.85 của cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
18/06/2026 10:27
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị áo đồng phục cho viên chức và người lao động thuộc BHXH tỉnh Thanh Hóa phục vụ công tác tuyên truyền chính sách BHXH, BHYT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY ĐỨC GIẢNG
25/05/2026 10:22
Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị áo đồng phục cho viên chức và người lao động thuộc BHXH tỉnh Thanh Hóa phục vụ công tác tuyên truyền chính sách BHXH, BHYT với 1 gói thầu.
13/05/2026 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải 84 KHLCNT, trong đó có 215 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải 49 TBMT trong 47 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 47 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải 127 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 127 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 86 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 108 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 49 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu người Roman bắt buộc phải học Latin, họ sẽ không bao giờ có đủ thời gian để đi chinh phục thế giới. "
Heinrich Heine