Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo tàng Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.735.870.084 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.656.725.638 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo tàng Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.735.870.084 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.656.725.638 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo tàng Đà Nẵng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bảo tàng Đà Nẵng đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế hội trường đoàn Đại biểu Quốc hội và Hội đồng Nhân dân thành phố Đà Nẵng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 10:53
Bảo tàng Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp các hạng mục phục vụ Chương trình khai mạc sáng tác “Ký họa đô thị Đà Nẵng".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ DU LỊCH GALA VIỆT
20/08/2026 11:35
Bảo tàng Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Cung cấp các hạng mục phục vụ Chương trình khai mạc sáng tác “Ký họa đô thị Đà Nẵng" với 1 gói thầu.
19/08/2026 11:49
Bảo tàng Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế hội trường đoàn Đại biểu Quốc hội và Hội đồng Nhân dân thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:29
Bảo tàng Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói dịch vụ bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc và bảo hiểm hỏa hoạn, các rủi ro đặc biệt đối với kiến trúc xây dựng và thiết bị bên trong Bảo tàng Đà Nẵng, thời điểm bảo hành 12 tháng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
24/07/2026 14:44
Bảo tàng Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Gói dịch vụ bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc và bảo hiểm hỏa hoạn, các rủi ro đặc biệt đối với kiến trúc xây dựng và thiết bị bên trong Bảo tàng Đà Nẵng, thời điểm bảo hành 12 tháng với 1 gói thầu.
16/07/2026 16:46
Bảo tàng Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp các hạng mục phục vụ Chương trình khai mạc triển lãm “Da cam - Lương tri và Công lý - Đà Nẵng 2026".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PC
14/07/2026 14:41
Bảo tàng Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Cung cấp các hạng mục phục vụ Chương trình khai mạc triển lãm “Da cam - Lương tri và Công lý - Đà Nẵng 2026" với 1 gói thầu.
13/07/2026 17:55
Bảo tàng Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Thi công, lắp dựng nhà bạt và thực hiện các hoạt động phục vụ chương trình Ngày hội Mỹ thuật 2026 tại Bảo tàng Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PC
06/07/2026 17:59
Bảo tàng Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp các hạng mục phục vụ chương trình khai mạc Ngày hội Mỹ thuật 2026 tại Bảo tàng Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ DU LỊCH GALA VIỆT
06/07/2026 17:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo tàng Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc cho Bảo tàng Đà Nẵng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
17/06/2025 16:23
Bảo tàng Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Gói thầu: Bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc cho Bảo tàng Đà Nẵng năm 2025 với 1 gói thầu.
17/06/2025 14:37
Bảo tàng Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Gói thầu: Bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc cho Bảo tàng Đà Nẵng năm 2025 với 1 gói thầu.
17/06/2025 14:30
Bảo tàng Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Gói thầu: Bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc cho Bảo tàng Đà Nẵng năm 2025 với 1 gói thầu.
13/06/2025 09:18
Bảo tàng Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ an ninh, tài sản và kiểm soát vé tại Bảo tàng Đà Nẵng (từ tháng 4 đến tháng 12/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ AN NINH
17/04/2025 14:20
Bảo tàng Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ an ninh, tài sản và kiểm soát vé tại Bảo tàng Đà Nẵng (từ tháng 4 đến tháng 12/2025) với 1 gói thầu.
16/04/2025 10:39
Bảo tàng Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh trọn gói (9 tháng năm 2025) tại Bảo Tàng Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC MẠNH PHÁT
11/04/2025 14:35
Bảo tàng Đà Nẵng đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh trọn gói (9 tháng năm 2025) tại Bảo Tàng Đà Nẵng với 1 gói thầu.
11/04/2025 09:09
Bảo tàng Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Sản xuất và trình chiếu phim 3D Mapping “Câu chuyện Đà Nẵng - The story of Da Nang” nhân kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG POLISA, CÔNG TY TNHH SENSE ART
09/04/2025 15:15
Bảo tàng Đà Nẵng công bố KQMT gói thầu Sản xuất và trình chiếu phim 3D Mapping “Câu chuyện Đà Nẵng - The story of Da Nang” nhân kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng Đà Nẵng với 2 nhà thầu tham gia.
21/03/2025 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo tàng Đà Nẵng đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế hội trường đoàn Đại biểu Quốc hội và Hội đồng Nhân dân thành phố Đà Nẵng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 10:53
Bảo tàng Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp các hạng mục phục vụ Chương trình khai mạc sáng tác “Ký họa đô thị Đà Nẵng".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ DU LỊCH GALA VIỆT
20/08/2026 11:35
Bảo tàng Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Cung cấp các hạng mục phục vụ Chương trình khai mạc sáng tác “Ký họa đô thị Đà Nẵng" với 1 gói thầu.
19/08/2026 11:49
Bảo tàng Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế hội trường đoàn Đại biểu Quốc hội và Hội đồng Nhân dân thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:29
Bảo tàng Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói dịch vụ bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc và bảo hiểm hỏa hoạn, các rủi ro đặc biệt đối với kiến trúc xây dựng và thiết bị bên trong Bảo tàng Đà Nẵng, thời điểm bảo hành 12 tháng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
24/07/2026 14:44
Bảo tàng Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Gói dịch vụ bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc và bảo hiểm hỏa hoạn, các rủi ro đặc biệt đối với kiến trúc xây dựng và thiết bị bên trong Bảo tàng Đà Nẵng, thời điểm bảo hành 12 tháng với 1 gói thầu.
16/07/2026 16:46
Bảo tàng Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp các hạng mục phục vụ Chương trình khai mạc triển lãm “Da cam - Lương tri và Công lý - Đà Nẵng 2026".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PC
14/07/2026 14:41
Bảo tàng Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Cung cấp các hạng mục phục vụ Chương trình khai mạc triển lãm “Da cam - Lương tri và Công lý - Đà Nẵng 2026" với 1 gói thầu.
13/07/2026 17:55
Bảo tàng Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Thi công, lắp dựng nhà bạt và thực hiện các hoạt động phục vụ chương trình Ngày hội Mỹ thuật 2026 tại Bảo tàng Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PC
06/07/2026 17:59
Bảo tàng Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp các hạng mục phục vụ chương trình khai mạc Ngày hội Mỹ thuật 2026 tại Bảo tàng Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ DU LỊCH GALA VIỆT
06/07/2026 17:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Đà Nẵng đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Đà Nẵng đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Đà Nẵng đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Đà Nẵng có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Đà Nẵng có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Đà Nẵng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Rất thường xuyên ta thấy người đang giận dữ chẳng nghe được lời nói từ nội tâm mình. "
Frank Herbert
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.