Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 40 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 30 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 552.799.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 523.509.450 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 552.799.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 523.509.450 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,30%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 40 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM BẢO LONG
19/08/2026 11:08
Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG PHÚC HÀ
19/08/2026 11:05
Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TRÍ ĐỨC
19/08/2026 11:02
Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH SƠN
19/08/2026 11:00
Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Chống xuống cấp di tích lịch sử Dốc Con Mèo - Trọng điểm đường B45, xã A Lưới 1, thành phố Huế với 4 gói thầu.
11/08/2026 10:49
Chủ đầu tư Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chống xuống cấp
di tích lịch sử Dốc Con Mèo - Trọng điểm đường B45, xã A Lưới 1,
thành phố Huế.
04/08/2026 14:14
Chủ đầu tư Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xử lý cấp thiết di tích cấp quốc gia tháp Phú Diên.
29/07/2026 09:09
Chủ đầu tư Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ, chống xuống cấp di tích cấp quốc gia tháp Phú Diên; hạng mục: khảo sát tại thực địa, khảo sát địa chất, thí nghiệm vật liệu..
29/07/2026 09:09
Chủ đầu tư Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo quản hiện vật chất liệu kim loại, đồ mộc, sành sứ tại Bảo tàng lịch sử thành phố Huế.
29/07/2026 09:09
Chủ đầu tư Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thực hiện triển lãm tuyên truyền phục vụ bầu cử Đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026-2031.
29/07/2026 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và KHLCNT công trình Sửa chữa tòa nhà 03 tầng tại 268 Điện Biên Phủ với 5 gói thầu.
27/08/2025 16:15
Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và KHLCNT công trình: Tu bổ tôn tạo di tích lịch sử nhà số 95C Phan Đăng Lưu- cơ quan xứ ủy Trung Kỳ năm 1938-1939 . với 4 gói thầu.
27/08/2025 16:01
Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và KHLCNT công trình:Làm hệ thống nhà kho tạm 1 diện tích 12x5,5m, nhà kho 2 diện tích 4,5x7,5 m. với 4 gói thầu.
27/08/2025 15:42
Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Xây dựng bể chữa cháy tại di tích Đăng Huy Trứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN VIỄN THÔNG MMD
22/07/2024 14:36
Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ VINH PHÁT
14/07/2024 09:49
Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm, vật tư thiết bị PCCC lắp đặt tại hai di tích Đặng Huy Trứ và Phan Bội Châu với 1 gói thầu.
08/07/2024 15:27
Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Chỉnh trang hệ thống vệ sinh, sân vườn cho Di tích Phan Bội Châu với 5 gói thầu.
03/07/2024 10:58
Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
30/06/2024 15:07
Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Xây dựng bể chữa cháy tại di tích Đăng Huy Trứ với 2 nhà thầu tham gia.
26/06/2024 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM BẢO LONG
19/08/2026 11:08
Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG PHÚC HÀ
19/08/2026 11:05
Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TRÍ ĐỨC
19/08/2026 11:02
Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH SƠN
19/08/2026 11:00
Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Chống xuống cấp di tích lịch sử Dốc Con Mèo - Trọng điểm đường B45, xã A Lưới 1, thành phố Huế với 4 gói thầu.
11/08/2026 10:49
Chủ đầu tư Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chống xuống cấp
di tích lịch sử Dốc Con Mèo - Trọng điểm đường B45, xã A Lưới 1,
thành phố Huế.
04/08/2026 14:14
Chủ đầu tư Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xử lý cấp thiết di tích cấp quốc gia tháp Phú Diên.
29/07/2026 09:09
Chủ đầu tư Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ, chống xuống cấp di tích cấp quốc gia tháp Phú Diên; hạng mục: khảo sát tại thực địa, khảo sát địa chất, thí nghiệm vật liệu..
29/07/2026 09:09
Chủ đầu tư Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo quản hiện vật chất liệu kim loại, đồ mộc, sành sứ tại Bảo tàng lịch sử thành phố Huế.
29/07/2026 09:09
Chủ đầu tư Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thực hiện triển lãm tuyên truyền phục vụ bầu cử Đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026-2031.
29/07/2026 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 58 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Lịch sử Thừa Thiên Huế có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có lẽ nỗi nhớ khắc cốt ghi tâm cũng không thắng nổi tình cảm nồng ấm ngày ngày bên nhau, cũng giống như người thường không thể thắng nổi cảm giác trống trải. Lúc yếu đuối ai mà chẳng chọn một bến bờ có thể khiến người đó cảm thấy ấm lòng. "
Cửu Lộ Phi Hương
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.