Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.876.088.056 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.709.131.151 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.876.088.056 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.709.131.151 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Thiêt bị chuyên dùng lĩnh vực văn hóa và thể thao cho Bảo tàng Phụ nữ Nam Bộ của chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VIỆT THÀNH
12/10/2022 15:16
Bên mời thầu Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ đã đăng tải TBMT Thiêt bị chuyên dùng lĩnh vực văn hóa và thể thao cho Bảo tàng Phụ nữ Nam Bộ của chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 18:03
Bên mời thầu Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ đã đăng tải KHLCNT Thiêt bị chuyên dùng lĩnh vực văn hóa và thể thao cho Bảo tàng Phụ nữ Nam Bộ của chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ với 2 gói thầu.
13/09/2022 15:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/08/2022 16:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/08/2022 16:23
Bên mời thầu Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy ảnh kỹ thuật số và phụ kiện của chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NGÔI SAO NHỎ
17/08/2022 15:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ đã đăng tải KHLCNT Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ, Hạng mục: Sửa chữa chống thấm Nhà biệt thự và Nhà làm việc hành chính của chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ với 3 gói thầu.
11/08/2022 13:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ đã đăng tải KHLCNT Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ, Hạng mục: Chỉnh trang toàn bộ sân vườn của chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ với 3 gói thầu.
11/08/2022 13:46
Chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ, Hạng mục: Chỉnh trang toàn bộ sân vườn.
11/08/2022 07:00
Chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ, Hạng mục: Sửa chữa chống thấm Nhà biệt thự và Nhà làm việc hành chính.
11/08/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ công bố kết quả gói thầu Thiêt bị chuyên dùng lĩnh vực văn hóa và thể thao cho Bảo tàng Phụ nữ Nam Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VIỆT THÀNH
12/10/2022 15:16
Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ công bố KQMT gói thầu Thiêt bị chuyên dùng lĩnh vực văn hóa và thể thao cho Bảo tàng Phụ nữ Nam Bộ với 1 nhà thầu tham gia.
20/09/2022 19:41
Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ đăng tải TBMT Thiêt bị chuyên dùng lĩnh vực văn hóa và thể thao cho Bảo tàng Phụ nữ Nam Bộ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 18:03
Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ đăng tải KHLCNT Thiêt bị chuyên dùng lĩnh vực văn hóa và thể thao cho Bảo tàng Phụ nữ Nam Bộ với 2 gói thầu.
13/09/2022 15:34
Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy ảnh kỹ thuật số và phụ kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NGÔI SAO NHỎ
17/08/2022 15:00
Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy ảnh kỹ thuật số và phụ kiện với 4 nhà thầu tham gia.
27/07/2022 16:27
Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ đăng tải TBMT Mua sắm máy ảnh kỹ thuật số và phụ kiện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
22/07/2022 15:44
Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ đăng tải KHLCNT KHLCNT mua sắm máy ảnh kỹ thuật số và phụ kiện với 1 gói thầu.
22/07/2022 15:25
Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ công bố kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MINH BẢO
25/12/2021 12:25
Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ công bố kết quả gói thầu Bảo trì máy lạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Tín Đạt. Lô 5/15 Hưng Phú, P.10, Q.8, HCM
25/12/2021 12:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Thiêt bị chuyên dùng lĩnh vực văn hóa và thể thao cho Bảo tàng Phụ nữ Nam Bộ của chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VIỆT THÀNH
12/10/2022 15:16
Bên mời thầu Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ đã đăng tải TBMT Thiêt bị chuyên dùng lĩnh vực văn hóa và thể thao cho Bảo tàng Phụ nữ Nam Bộ của chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 18:03
Bên mời thầu Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ đã đăng tải KHLCNT Thiêt bị chuyên dùng lĩnh vực văn hóa và thể thao cho Bảo tàng Phụ nữ Nam Bộ của chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ với 2 gói thầu.
13/09/2022 15:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/08/2022 16:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/08/2022 16:23
Bên mời thầu Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy ảnh kỹ thuật số và phụ kiện của chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NGÔI SAO NHỎ
17/08/2022 15:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ đã đăng tải KHLCNT Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ, Hạng mục: Sửa chữa chống thấm Nhà biệt thự và Nhà làm việc hành chính của chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ với 3 gói thầu.
11/08/2022 13:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ đã đăng tải KHLCNT Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ, Hạng mục: Chỉnh trang toàn bộ sân vườn của chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ với 3 gói thầu.
11/08/2022 13:46
Chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ, Hạng mục: Chỉnh trang toàn bộ sân vườn.
11/08/2022 07:00
Chủ đầu tư Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ, Hạng mục: Sửa chữa chống thấm Nhà biệt thự và Nhà làm việc hành chính.
11/08/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 40 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ đã đăng tải 35 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Phụ nữ Nam bộ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng dễ hứa hẹn… vì có rất nhiều lời mà chỉ người nghe mới ghi nhớ, còn người nói đã lãng quên từ lâu. "
Tân Di Ổ