Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,67%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.002.431.145 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.789.343.153 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,67%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.002.431.145 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.789.343.153 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,26%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Cao Bằng như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Triển lãm ảnh phục vụ các hoạt động kỷ niệm 85 năm Hội nghị lần thứ 8 Ban chấp hành Trung ương Đảng khóa I (5/1941-5/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG ẢNH PHƯƠNG BẮC
20/05/2026 17:10
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Triển lãm ảnh phục vụ các hoạt động kỷ niệm 85 năm Hội nghị lần thứ 8 Ban chấp hành Trung ương Đảng khóa I (5/1941-5/2026) với 1 gói thầu.
20/05/2026 17:04
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ máy vi tính cho các phòng chuyên môn thuộc Bảo tàng tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM MÁY VÀ THIẾT B Ị VĂN PHÒNG BÌNH MINH
18/12/2025 16:30
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ máy vi tính cho các phòng chuyên môn thuộc Bảo tàng tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
18/12/2025 16:07
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu “Chuyến tàu ẩm thực xanh" thực hiện nhiệm vụ: Triển lãm thành tựu kinh tế - xã hội nhân dịp kỷ niệm 80 năm Ngày Quốc khánh (02/9/1945 - 02/9/2025)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM HỘI CHỢ TRIỂN LÃM VIỆT NAM
12/12/2025 09:55
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT gói thầu:“Chuyến tàu ẩm thực xanh” thực hiện nhiệm vụ: Triển lãm thành tựu kinh tế - xã hội nhân dịp kỷ niệm 80 năm Ngày Quốc khánh (02/9/1945 - 02/9/2025) Chủ đề thực hiện: Triển lãm “Cao Bằng hạnh phúc - Khơi nguồn từ lòng dân” nhân dịp kỷ niệm 80 năm Ngày Quốc khánh (02/9/1945 - 02/9/2025) với 1 gói thầu.
12/12/2025 09:42
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Xây dựng hồ sơ khoa học di sản văn hóa phi vật thể nghệ thuật múa khèn của người mông đề nghị đưa vào danh mục di sản văn hóa phi vật thể quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG CAO BẰNG
26/11/2025 14:50
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Xây dựng hồ sơ khoa học di sản văn hóa phi vật thể nghệ thuật múa khèn của người mông đề nghị đưa vào danh mục di sản văn hóa phi vật thể quốc gia với 1 gói thầu.
21/11/2025 17:16
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Phỏng vấn, điều tra, quay phim, chụp ảnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN VÀ TRUYỀN THÔNG HT MEDIA
05/11/2025 09:40
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Phỏng vấn, điều tra, quay phim, chụp ảnh thuộc dự toán: Phỏng vấn, điều tra, quay phim, chụp ảnh thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia "Dự án 6" với 1 gói thầu.
04/11/2025 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thực hiện đề án "Bảo vệ và phát huy giá trị các di sản văn hoá Phi vật thể trong danh mục di sản văn hoá phi vật thể quốc gia và di sản văn hoá phi vật thể đại diện của nhân loại trên địa bàn tỉnh Cao Bằng năm 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TRUYỀN HÌNH SÀI GÒN PHIM
04/07/2025 15:16
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thực hiện đề án "Bảo vệ và phát huy giá trị các di sản văn hoá Phi vật thể trong danh mục di sản văn hoá phi vật thể quốc gia và di sản văn hoá phi vật thể đại diện của nhân loại trên địa bàn tỉnh Cao Bằng năm 2025” với 2 nhà thầu tham gia.
18/06/2025 09:36
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thực hiện đề án "Bảo vệ và phát huy giá trị các di sản văn hoá Phi vật thể trong danh mục di sản văn hoá phi vật thể quốc gia và di sản văn hoá phi vật thể đại diện của nhân loại trên địa bàn tỉnh Cao Bằng năm 2025” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/06/2025 16:11
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thực hiện đề án "Bảo vệ và phát huy giá trị các di sản văn hoá Phi vật thể trong danh mục di sản văn hoá phi vật thể quốc gia và di sản văn hoá phi vật thể đại diện của nhân loại trên địa bàn tỉnh Cao Bằng năm 2025” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2025 16:33
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HLD
20/05/2025 15:19
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA
20/05/2025 15:17
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu In ảnh triển lãm "Đại tướng Võ Nguyên Giáp với Quân đội nhân dân Việt Nam".
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG ẢNH PHƯƠNG BẮC
19/12/2024 15:38
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT In ảnh triển lãm "Đại tướng Võ Nguyên Giáp với Quân đội nhân dân Việt Nam" với 1 gói thầu.
19/12/2024 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Triển lãm ảnh phục vụ các hoạt động kỷ niệm 85 năm Hội nghị lần thứ 8 Ban chấp hành Trung ương Đảng khóa I (5/1941-5/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG ẢNH PHƯƠNG BẮC
20/05/2026 17:10
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Triển lãm ảnh phục vụ các hoạt động kỷ niệm 85 năm Hội nghị lần thứ 8 Ban chấp hành Trung ương Đảng khóa I (5/1941-5/2026) với 1 gói thầu.
20/05/2026 17:04
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ máy vi tính cho các phòng chuyên môn thuộc Bảo tàng tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM MÁY VÀ THIẾT B Ị VĂN PHÒNG BÌNH MINH
18/12/2025 16:30
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ máy vi tính cho các phòng chuyên môn thuộc Bảo tàng tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
18/12/2025 16:07
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu “Chuyến tàu ẩm thực xanh" thực hiện nhiệm vụ: Triển lãm thành tựu kinh tế - xã hội nhân dịp kỷ niệm 80 năm Ngày Quốc khánh (02/9/1945 - 02/9/2025)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM HỘI CHỢ TRIỂN LÃM VIỆT NAM
12/12/2025 09:55
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT gói thầu:“Chuyến tàu ẩm thực xanh” thực hiện nhiệm vụ: Triển lãm thành tựu kinh tế - xã hội nhân dịp kỷ niệm 80 năm Ngày Quốc khánh (02/9/1945 - 02/9/2025) Chủ đề thực hiện: Triển lãm “Cao Bằng hạnh phúc - Khơi nguồn từ lòng dân” nhân dịp kỷ niệm 80 năm Ngày Quốc khánh (02/9/1945 - 02/9/2025) với 1 gói thầu.
12/12/2025 09:42
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Xây dựng hồ sơ khoa học di sản văn hóa phi vật thể nghệ thuật múa khèn của người mông đề nghị đưa vào danh mục di sản văn hóa phi vật thể quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG CAO BẰNG
26/11/2025 14:50
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Xây dựng hồ sơ khoa học di sản văn hóa phi vật thể nghệ thuật múa khèn của người mông đề nghị đưa vào danh mục di sản văn hóa phi vật thể quốc gia với 1 gói thầu.
21/11/2025 17:16
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Phỏng vấn, điều tra, quay phim, chụp ảnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN VÀ TRUYỀN THÔNG HT MEDIA
05/11/2025 09:40
Bảo tàng tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Phỏng vấn, điều tra, quay phim, chụp ảnh thuộc dự toán: Phỏng vấn, điều tra, quay phim, chụp ảnh thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia "Dự án 6" với 1 gói thầu.
04/11/2025 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 40 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 15 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 26 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu, việc làm, gia đình, tôn giáo, mỹ thuật, lòng ái quốc là những ngôn từ rỗng tuếch đối với kẻ đói ăn. "
O. Henry