Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.751.081.148 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.703.109.728 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.751.081.148 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.703.109.728 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,38%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu X-01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC DI SẢN VĂN HOÁ
24/06/2025 15:42
Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo quản trị liệu nhóm hiện vật gỗ tại phòng trưng bày (Mộ cổ Việt Khuê) và kho lưu trữ (01 mộ cổ Dược Liễn, 01 bàn cổ) năm 2025 của chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Công nghiệp rừng
18/06/2025 18:03
Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đã đăng tải TBMT Bảo quản trị liệu nhóm hiện vật gỗ tại phòng trưng bày (Mộ cổ Việt Khuê) và kho lưu trữ (01 mộ cổ Dược Liễn, 01 bàn cổ) năm 2025 của chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2025 08:36
Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ bảo quản trị liệu nhóm hiện vật gỗ tại phòng trưng bày (Mộ cổ Việt Khuê) và kho lưu trữ (01 mộ cổ Dược Liễn, 01 bàn cổ) năm 2025 của chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng với 3 gói thầu.
28/05/2025 08:03
Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ Chăm sóc, bảo dưỡng thảm cỏ, duy trì cây trồng tại Khu di tích bãi cọc Cao Quỳ năm 2025 của chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH METRACO H68
23/05/2025 15:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TNL VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Cung cấp dịch vụ lắp đặt phòng trưng bày tư liệu, hình ảnh, hiện vật tại nhà trưng bày trong khu bảo tồn bãi cọc Cao Quỳ của chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & MỸ THUẬT THÀNH NAM
07/05/2025 16:52
Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH METRACO H68
29/04/2025 17:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TNL VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01:Cung cấp dịch vụ lắp đặt phòng trưng bày tư liệu, hình ảnh, hiện vật tại nhà trưng bày trong khu bảo tồn bãi cọc Cao Quỳ của chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/04/2025 14:34
Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ Chăm sóc, bảo dưỡng thảm cỏ, duy trì cây trồng tại Khu di tích bãi cọc Cao Quỳ năm 2025 của chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2025 15:24
Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ lắp đặt phòng trưng bày tư liệu, hình ảnh, hiện vật tại nhà trưng bày trong khu bảo tồn bãi cọc Cao Quỳ của chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng với 3 gói thầu.
23/04/2025 17:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu X-01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC DI SẢN VĂN HOÁ
24/06/2025 15:42
Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Bảo quản trị liệu nhóm hiện vật gỗ tại phòng trưng bày (Mộ cổ Việt Khuê) và kho lưu trữ (01 mộ cổ Dược Liễn, 01 bàn cổ) năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Công nghiệp rừng
18/06/2025 18:03
Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng công bố KQMT gói thầu Bảo quản trị liệu nhóm hiện vật gỗ tại phòng trưng bày (Mộ cổ Việt Khuê) và kho lưu trữ (01 mộ cổ Dược Liễn, 01 bàn cổ) năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
11/06/2025 10:23
Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đăng tải TBMT Bảo quản trị liệu nhóm hiện vật gỗ tại phòng trưng bày (Mộ cổ Việt Khuê) và kho lưu trữ (01 mộ cổ Dược Liễn, 01 bàn cổ) năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2025 08:36
Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ bảo quản trị liệu nhóm hiện vật gỗ tại phòng trưng bày (Mộ cổ Việt Khuê) và kho lưu trữ (01 mộ cổ Dược Liễn, 01 bàn cổ) năm 2025 với 3 gói thầu.
28/05/2025 08:03
Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ Chăm sóc, bảo dưỡng thảm cỏ, duy trì cây trồng tại Khu di tích bãi cọc Cao Quỳ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH METRACO H68
23/05/2025 15:23
Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ Chăm sóc, bảo dưỡng thảm cỏ, duy trì cây trồng tại Khu di tích bãi cọc Cao Quỳ năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
12/05/2025 10:38
Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ CÔNG TRÌNH THÉP VIỆT, CÔNG TY TNHH METRACO H68
29/04/2025 17:24
Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ Chăm sóc, bảo dưỡng thảm cỏ, duy trì cây trồng tại Khu di tích bãi cọc Cao Quỳ năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2025 15:24
Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ lắp đặt phòng trưng bày tư liệu, hình ảnh, hiện vật tại nhà trưng bày trong khu bảo tồn bãi cọc Cao Quỳ với 3 gói thầu.
23/04/2025 17:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu X-01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC DI SẢN VĂN HOÁ
24/06/2025 15:42
Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo quản trị liệu nhóm hiện vật gỗ tại phòng trưng bày (Mộ cổ Việt Khuê) và kho lưu trữ (01 mộ cổ Dược Liễn, 01 bàn cổ) năm 2025 của chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Công nghiệp rừng
18/06/2025 18:03
Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đã đăng tải TBMT Bảo quản trị liệu nhóm hiện vật gỗ tại phòng trưng bày (Mộ cổ Việt Khuê) và kho lưu trữ (01 mộ cổ Dược Liễn, 01 bàn cổ) năm 2025 của chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2025 08:36
Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ bảo quản trị liệu nhóm hiện vật gỗ tại phòng trưng bày (Mộ cổ Việt Khuê) và kho lưu trữ (01 mộ cổ Dược Liễn, 01 bàn cổ) năm 2025 của chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng với 3 gói thầu.
28/05/2025 08:03
Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ Chăm sóc, bảo dưỡng thảm cỏ, duy trì cây trồng tại Khu di tích bãi cọc Cao Quỳ năm 2025 của chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH METRACO H68
23/05/2025 15:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TNL VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Cung cấp dịch vụ lắp đặt phòng trưng bày tư liệu, hình ảnh, hiện vật tại nhà trưng bày trong khu bảo tồn bãi cọc Cao Quỳ của chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & MỸ THUẬT THÀNH NAM
07/05/2025 16:52
Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH METRACO H68
29/04/2025 17:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TNL VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01:Cung cấp dịch vụ lắp đặt phòng trưng bày tư liệu, hình ảnh, hiện vật tại nhà trưng bày trong khu bảo tồn bãi cọc Cao Quỳ của chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/04/2025 14:34
Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ Chăm sóc, bảo dưỡng thảm cỏ, duy trì cây trồng tại Khu di tích bãi cọc Cao Quỳ năm 2025 của chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2025 15:24
Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ lắp đặt phòng trưng bày tư liệu, hình ảnh, hiện vật tại nhà trưng bày trong khu bảo tồn bãi cọc Cao Quỳ của chủ đầu tư Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng với 3 gói thầu.
23/04/2025 17:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng và Thư viện Hải Phòng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thái độ kỳ vọng tích cực là dấu hiệu của tính cách vượt trội. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.