Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 111 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 60 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 58 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 76 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 59 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,42%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 15,79%, Phi tư vấn 5,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.926.682.641 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.023.449.220 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 111 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,42%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 15,79%, Phi tư vấn 5,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.926.682.641 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.023.449.220 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 93 KHLCNT trong đó có 54 KHLCNT tự đăng tải, có 39 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 40 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 21 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG đăng tải TBMT Mua sắm 14 thuốc Generic phục vụ công tác chuyên môn cho Bệnh viện Bệnh nhiệt đới Hải Dương năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 11:33
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm 14 thuốc Generic phục vụ công tác chuyên môn cho Bệnh viện Bệnh nhiệt đới Hải Dương năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:59
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm 14 thuốc Generic phục vụ công tác chuyên môn cho Bệnh viện Bệnh nhiệt đới Hải Dương năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:31
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm định lượng virus HBV năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI AN HƯNG
14/08/2026 17:18
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm định lượng virus HBV năm 2026 với 1 gói thầu.
12/08/2026 17:25
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Cung ứng vật tư, hóa chất xét nghiệm định lượng virus HCV cho Bệnh viện Bệnh nhiệt đới Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI AN HƯNG
03/08/2026 21:39
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua máy tính để bàn phục vụ công việc chuyên môn của Bệnh viện Bệnh nhiệt đới Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV TOÀN PHÁT
27/07/2026 09:50
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát cải tạo, sửa chữa các hạng mục phụ trợ Bệnh viện Bệnh Nhiệt đới Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KIẾN TRÚC VIỆT
24/07/2026 14:52
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cải tạo, sửa chữa các hạng mục phụ trợ Bệnh viện Bệnh Nhiệt đới Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN QUẢNG BÌNH
23/07/2026 16:28
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua máy tính để bàn phục vụ công việc chuyên môn của Bệnh viện Bệnh nhiệt đới Hải Dương với 1 gói thầu.
17/07/2026 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI KIM NGỌC, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ FUSION, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC BẢO
01/04/2026 15:58
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Methadon cho các cơ sở điều trị nghiện các chất dạng thuốc phiện bằng thuốc thay thế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG VIDIPHA
25/11/2025 09:40
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm sinh phẩm, hóa chất, vật tư xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BIOMEDICAL VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI KIM NGỌC, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC BẢO
25/11/2025 09:39
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic phục vụ công tác chuyên môn cho Bệnh viện Bệnh nhiệt đới Hải Dương năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EVD DƯỢC PHẨM VÀ Y TẾ , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ HẢI DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SANTA VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TIẾN VIỆT, Công ty Cổ Phần Thương Mại dược phẩm Việt Đức
18/11/2025 14:41
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm sinh phẩm, vật tư xét nghiệm Vi sinh bằng phương pháp thủ công và hóa chất, vật tư xét nghiệm Định danh - làm Kháng sinh đồ vi khuẩn, nấm trên máy xét nghiệm Vitek 2 Compact.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DEKA
07/11/2025 11:42
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Cung ứng hóa chất xét nghiệm miễn dịch sử dụng cho máy Vidas , hóa chất xét nghiệm miễn dịch ký sinh trùng và test chẩn đoán nhanh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VIỆT BA, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ FUSION, CÔNG TY CỔ PHẦN BIOMEDICAL VIỆT NAM
10/09/2025 10:52
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Cung ứng hóa chất, vật tư sử dụng cho máy huyết học tự động Celltac ES MEK-7300K năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị y tế Ngôi Sao Việt
22/08/2025 14:21
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ hệ thống lưu trữ và truyền tải hình ảnh (PACS) cho Bệnh viện Bệnh nhiệt đới tỉnh Hải Dương năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
26/06/2025 17:44
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
20/05/2025 11:35
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc thiết yếu cho Bệnh viện Bệnh Nhiệt đới tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ HẢI DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY TNHH RM HEALTHCARE
28/04/2025 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG đăng tải TBMT Mua sắm 14 thuốc Generic phục vụ công tác chuyên môn cho Bệnh viện Bệnh nhiệt đới Hải Dương năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 11:33
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm 14 thuốc Generic phục vụ công tác chuyên môn cho Bệnh viện Bệnh nhiệt đới Hải Dương năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:59
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm 14 thuốc Generic phục vụ công tác chuyên môn cho Bệnh viện Bệnh nhiệt đới Hải Dương năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:31
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm định lượng virus HBV năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI AN HƯNG
14/08/2026 17:18
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm định lượng virus HBV năm 2026 với 1 gói thầu.
12/08/2026 17:25
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Cung ứng vật tư, hóa chất xét nghiệm định lượng virus HCV cho Bệnh viện Bệnh nhiệt đới Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI AN HƯNG
03/08/2026 21:39
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua máy tính để bàn phục vụ công việc chuyên môn của Bệnh viện Bệnh nhiệt đới Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV TOÀN PHÁT
27/07/2026 09:50
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát cải tạo, sửa chữa các hạng mục phụ trợ Bệnh viện Bệnh Nhiệt đới Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KIẾN TRÚC VIỆT
24/07/2026 14:52
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cải tạo, sửa chữa các hạng mục phụ trợ Bệnh viện Bệnh Nhiệt đới Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN QUẢNG BÌNH
23/07/2026 16:28
BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua máy tính để bàn phục vụ công việc chuyên môn của Bệnh viện Bệnh nhiệt đới Hải Dương với 1 gói thầu.
17/07/2026 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG đã đăng tải 60 KHLCNT, trong đó có 75 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG đã đăng tải 19 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG đã đăng tải 76 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 76 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 59 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG có quan hệ với 111 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Giá trị của một ý tưởng nằm ở cách sử dụng nó. "
Thomas Edison
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".