Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.486.968.010 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.548.526.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 73,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.486.968.010 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.548.526.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 73,14%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc cổ truyền, thuốc từ dược liệu năm 2019 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK với 1 gói thầu.
13/09/2019 10:04
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sữa chưa khuôn viên bệnh viện của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK với 1 gói thầu.
10/07/2019 16:41
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sữa chữa sân bê tông, cổng chính và cổng phụ của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK với 1 gói thầu.
10/07/2019 16:27
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK với 1 gói thầu.
18/06/2019 16:31
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc vượt thầu thuộc danh mục thuốc trúng thầu cấp địa phương năm 2018 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK với 1 gói thầu.
17/05/2019 14:22
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc generic thuộc danh mục không trúng thầu cấp cơ sở năm 2018 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK với 1 gói thầu.
17/05/2019 14:16
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải TBMT Mua sắm vị thuốc y học cổ truyền năm 2019 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/01/2019 14:37
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vị thuốc y học cổ truyền năm 2019 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK với 1 gói thầu.
10/01/2019 14:33
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm chẩn đoán, hóa chất xét nghiệm y tế năm 2018 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/12/2018 08:29
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm chẩn đoán, hóa chất xét nghiệm y tế năm 2018 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK với 1 gói thầu.
19/12/2018 08:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đăng tải KHLCNT Mua thuốc cổ truyền, thuốc từ dược liệu năm 2019 với 1 gói thầu.
13/09/2019 10:04
BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sữa chưa khuôn viên bệnh viện với 1 gói thầu.
10/07/2019 16:41
BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sữa chữa sân bê tông, cổng chính và cổng phụ với 1 gói thầu.
10/07/2019 16:27
BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc vượt thầu thuộc danh mục thuốc trúng thầu cấp địa phương năm 2018 với 1 gói thầu.
17/05/2019 14:22
BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đăng tải KHLCNT Mua thuốc generic thuộc danh mục không trúng thầu cấp cơ sở năm 2018 với 1 gói thầu.
17/05/2019 14:16
BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK công bố kết quả gói thầu Mua sắm vị thuốc y học cổ truyền năm 2019.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ KHẢI HÀ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
03/05/2019 10:12
BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm chẩn đoán, hóa chất xét nghiệm y tế năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
19/03/2019 16:27
BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đăng tải TBMT Mua sắm vị thuốc y học cổ truyền năm 2019 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/01/2019 14:37
BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đăng tải KHLCNT Mua sắm vị thuốc y học cổ truyền năm 2019 với 1 gói thầu.
10/01/2019 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc cổ truyền, thuốc từ dược liệu năm 2019 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK với 1 gói thầu.
13/09/2019 10:04
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sữa chưa khuôn viên bệnh viện của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK với 1 gói thầu.
10/07/2019 16:41
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sữa chữa sân bê tông, cổng chính và cổng phụ của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK với 1 gói thầu.
10/07/2019 16:27
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK với 1 gói thầu.
18/06/2019 16:31
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc vượt thầu thuộc danh mục thuốc trúng thầu cấp địa phương năm 2018 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK với 1 gói thầu.
17/05/2019 14:22
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc generic thuộc danh mục không trúng thầu cấp cơ sở năm 2018 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK với 1 gói thầu.
17/05/2019 14:16
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải TBMT Mua sắm vị thuốc y học cổ truyền năm 2019 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/01/2019 14:37
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vị thuốc y học cổ truyền năm 2019 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK với 1 gói thầu.
10/01/2019 14:33
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm chẩn đoán, hóa chất xét nghiệm y tế năm 2018 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/12/2018 08:29
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm chẩn đoán, hóa chất xét nghiệm y tế năm 2018 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK với 1 gói thầu.
19/12/2018 08:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải 13 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN LĂK có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Vui sướng là phẩm chất của người thường. Thiên tài luôn phỏng đoán đâu đó có sự lộn xộn. "
Denis Diderot
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".