Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 196 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 94 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 94 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 65 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.215.206.361 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.562.368.010 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 196 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.215.206.361 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.562.368.010 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,92%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 124 KHLCNT trong đó có 82 KHLCNT tự đăng tải, có 42 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 63 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 59 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm đường sữa để cấp phát bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật cho viên chức và người lao động làm việc trong môi trường nguy hiểm, độc hại năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:13
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục y tế cho viên chức và người lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:39
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đăng tải TBMT Mua sắm bàn mổ (chấn thương chỉnh hình) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 09:22
Bên mời thầu Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hạ tầng mạng tại Bệnh viện đa khoa khu vực Bắc Bình Thuận của chủ đầu tư Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ SỐ DIGITECH VIỆT NAM
05/08/2026 10:05
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn mổ (chấn thương chỉnh hình) với 3 gói thầu.
04/08/2026 10:52
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn mổ (chấn thương chỉnh hình) với 3 gói thầu.
04/08/2026 10:49
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn mổ (chấn thương chỉnh hình) với 3 gói thầu.
04/08/2026 10:06
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đăng tải TBMT Nâng cấp hạ tầng mạng tại Bệnh viện đa khoa khu vực Bắc Bình Thuận theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
16/07/2026 15:06
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng mạng tại Bệnh viện đa khoa khu vực Bắc Bình Thuận với 1 gói thầu.
16/07/2026 09:22
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phần mềm bệnh án điện tử (EMR) và phần mềm chẩn đoán hình ảnh y khoa RIS/PACS.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
29/06/2026 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Nâng cấp hạ tầng mạng tại Bệnh viện đa khoa khu vực Bắc Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ SỐ DIGITECH VIỆT NAM
05/08/2026 10:05
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hóa chất sát khuẩn, ống nghiệm và y cụ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MINH HOÀNG
03/06/2026 14:19
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống lọc nước RO trong lọc thận nhận tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN NAM
13/05/2026 15:37
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hóa chất Xét nghiệm huyết học 5 thành phần bạch cầu.
- Nhà thầu trúng thầu:
04/05/2026 09:17
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hóa chất Huyết học 5 thành phần bạch cầu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ SÀI GÒN
17/04/2026 15:04
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư và hóa chất sinh hóa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ SÀI GÒN
17/04/2026 15:04
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy khu 6 tầng của bệnh viện đa khoa khu vực Bắc Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM-DV CÔNG NGHỆ HOÀNG HỮU
10/04/2026 08:50
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Mua sắm Một số thuốc không trúng thầu gói thầu thuốc generic năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA
09/04/2026 15:34
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Mua sắm Phim X Quang kỹ thuật số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT Y TẾ DUYÊN HẢI
10/03/2026 14:36
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư tiêu hao hóa chất phòng Thận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MINH HOÀNG
10/03/2026 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm đường sữa để cấp phát bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật cho viên chức và người lao động làm việc trong môi trường nguy hiểm, độc hại năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:13
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục y tế cho viên chức và người lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:39
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đăng tải TBMT Mua sắm bàn mổ (chấn thương chỉnh hình) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 09:22
Bên mời thầu Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hạ tầng mạng tại Bệnh viện đa khoa khu vực Bắc Bình Thuận của chủ đầu tư Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ SỐ DIGITECH VIỆT NAM
05/08/2026 10:05
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn mổ (chấn thương chỉnh hình) với 3 gói thầu.
04/08/2026 10:52
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn mổ (chấn thương chỉnh hình) với 3 gói thầu.
04/08/2026 10:49
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn mổ (chấn thương chỉnh hình) với 3 gói thầu.
04/08/2026 10:06
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đăng tải TBMT Nâng cấp hạ tầng mạng tại Bệnh viện đa khoa khu vực Bắc Bình Thuận theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
16/07/2026 15:06
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng mạng tại Bệnh viện đa khoa khu vực Bắc Bình Thuận với 1 gói thầu.
16/07/2026 09:22
Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phần mềm bệnh án điện tử (EMR) và phần mềm chẩn đoán hình ảnh y khoa RIS/PACS.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
29/06/2026 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đã đăng tải 94 KHLCNT, trong đó có 70 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận đã đăng tải 67 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 65 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận có quan hệ với 196 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa Khoa Khu Vực Bắc Bình Thuận có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Môi trường của ta, thế giới mà ta đang sống và làm việc, là tấm gương phản chiếu những thái độ và kỳ vọng của ta. "
Earl Nightingale
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.