Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vn3400807234
|
Đường Ngô Gia Tự, Xã Bắc Bình, Lâm Đồng |
16/07/2026
|
|
|
vn3401282318
|
Ngô Gia Tự, thôn Xuân An 2, Xã Bắc Bình, Lâm Đồng |
23/06/2026
|
|
|
vn3401270880
|
Thôn Bình Tiến, Xã Bắc Bình, Lâm Đồng |
19/05/2026
|
|
|
vn3401269035
|
94 Nguyễn Tất Thành, Xã Bắc Bình, Lâm Đồng |
24/03/2026
|
|
|
vn3401268024
|
94 Nguyễn Tất Thành, Xã Bắc Bình, Lâm Đồng |
14/11/2025
|
|
|
vn3401274571
|
Thôn Xuân An, Xã Bắc Bình, Lâm Đồng |
14/11/2025
|
|
|
vn3400524701
|
58, thôn Bình long, Xã Bắc Bình, Lâm Đồng |
11/09/2025
|
|
|
vn3400524740
|
Thôn Bình Tiến, Xã Bắc Bình, Lâm Đồng |
01/12/2023
|
|
|
vn3400807202
|
04 Phan Trung, Xã Bắc Bình, Lâm Đồng |
22/09/2023
|
|
|
Z069286
vn3400277523
|
06 Hải Thượng Lãn Ông, Xã Bắc Bình, Lâm Đồng |
16/04/2022
|
|
|
Z071248
vn3400524885
|
đường Võ Hữu, Xã Bắc Bình, Lâm Đồng |
21/01/2019
|