Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 172 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 52 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 52 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 47 gói (với 56 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 14,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 98,21%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 284.604.431.421 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 117.409.053.527 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 58,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU như sau:
- Có quan hệ với 172 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 14,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 98,21%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 284.604.431.421 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 117.409.053.527 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 58,75%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 47 KHLCNT trong đó có 46 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 52 TBMT trong đó tự mời thầu 49 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Chương trình ngoại kiểm tra chất lượng xét nghiệm năm 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KIỂM CHUẨN XÉT NGHIỆM THÀNH PHỐ
05/08/2026 16:10
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu May trang phục y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TẬP ĐOÀN THIÊN ÂN
16/06/2026 08:50
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Gói thầu vắc xin năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP
23/04/2026 14:42
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Gói thầu cung ứng Bảo trì hệ thống xử lý nước thải y tế cho Trung tâm Y tế khu vực Bac Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG NGÔI NHÀ XANH
04/03/2026 16:21
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Thu mẫu và lập báo cáo công tác bảo vệ môi trường, báo cáo tình hình xả thải vào nguồn nước năm 2026 cho Trung tâm Y tế khu vực Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TGC
02/03/2026 14:41
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU đăng tải TBMT Gói thầu vắc xin năm 2026-2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/02/2026 16:30
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU đăng tải KHLCNT Đấu thầu mua vắc xin năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế khu vực Bạc Liêu với 1 gói thầu.
09/02/2026 10:11
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Cung cấp kim châm cứu cho Trung tâm Y tế khu vực Bạc Liêu..
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Dụng Cụ Y Tế Tệt
26/01/2026 14:39
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Cung ứng gia hạn phần mềm quản lý bệnh viện (VNPT- HIS) cho Trung tâm Y tế khu vực Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG CÀ MAU
25/11/2025 13:44
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư y tế và Oxy y tế năm 2025 - 2027 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HOÀN MỸ
15/08/2025 13:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Vật tư y tế và Oxy y tế năm 2025 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM 3/2, CÔNG TY CP XÂY DỰNG TECH MEDICAL PHÁT TRIỂN VIỆT, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HIỀN MAI, HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG, CÔNG TY CỔ PHẦN KHÁNH PHONG VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN, CÔNG TY CP THIẾT BỊ Y TẾ KHOA HỌC KỸ THUẬT PHƯƠNG NAM, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI CASAS, Công ty TNHH y tế Bình Minh, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CỬU LONG, CÔNG TY TNHH TMDV PN FOOD, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HOÀN MỸ
15/08/2025 13:54
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HIỀN MAI, HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ TÂN KIỀU, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUỐC TẾ PHÚ MỸ, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT, CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ CTS, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT ANH
15/08/2025 13:53
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU công bố KQMT gói thầu Vật tư y tế và Oxy y tế năm 2025 - 2027 với 18 nhà thầu tham gia.
11/06/2025 14:28
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU công bố KQMT gói thầu Hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025 - 2027 với 16 nhà thầu tham gia.
11/06/2025 14:12
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU đăng tải TBMT Vật tư y tế và Oxy y tế năm 2025 - 2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 15:05
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU đăng tải TBMT Hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm năm 2025 - 2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 15:03
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU đăng tải KHLCNT Cung ứng hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm; vật tư y tế và Oxy y tế năm 2025 - 2027 của Trung tâm Y tế thành phố Bạc Liêu với 2 gói thầu.
26/05/2025 10:54
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU đăng tải KHLCNT Cung ứng hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm; vật tư y tế và Oxy y tế năm 2025 - 2027 của Trung tâm Y tế thành phố Bạc Liêu với 2 gói thầu.
26/05/2025 10:20
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU đăng tải KHLCNT Công trình Nâng cấp cải tạo sửa chữa Xây tường, dán gạch, la phong, vách nhôm phòng tiêm ngừa và phòng thu tiền cho Trung tâm Y tế thành phố Bạc Liêu. với 1 gói thầu.
15/04/2025 14:41
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY TNHH BÌNH VIỆT ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY CỔ PHẦN SANTAV, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SONG VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN GOLD STAR PHARM, CÔNG TY TNHH ĐẠI BẮC - MIỀN NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NHẤT ANH, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHONG HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ PHÚC AN, CÔNG TY TNHH NACOPHARM MIỀN NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TV.PHARM, CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM RELIV, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM A&B, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM AN PHÚ NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KHẢI BÌNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ATIPHARM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM AN NHÂN, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HIỀN MAI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VŨ DUY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGUYÊN ANH KHOA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY CỔ PHẦN ARMEPHACO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NHẬT TIẾN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM CÁT THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN AMERIVER VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂM NHẤT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ 2B, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KIẾN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÂN SƠN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM IVY, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SHINPOONG DAEWOO, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐÔ THÀNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TƯỜNG THÀNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THẾ ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH ĐÔNG NAM PHARMA, CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHẤT HUY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BENOVAS, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM AT & C, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM PHẠM ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM & THIẾT BỊ Y TẾ NGUYỄN HOÀNG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT QUỐC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM KHANG HUY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC TRUNG ƯƠNG 3
26/03/2025 10:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Chương trình ngoại kiểm tra chất lượng xét nghiệm năm 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KIỂM CHUẨN XÉT NGHIỆM THÀNH PHỐ
05/08/2026 16:10
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu May trang phục y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TẬP ĐOÀN THIÊN ÂN
16/06/2026 08:50
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Gói thầu vắc xin năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP
23/04/2026 14:42
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Gói thầu cung ứng Bảo trì hệ thống xử lý nước thải y tế cho Trung tâm Y tế khu vực Bac Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG NGÔI NHÀ XANH
04/03/2026 16:21
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Thu mẫu và lập báo cáo công tác bảo vệ môi trường, báo cáo tình hình xả thải vào nguồn nước năm 2026 cho Trung tâm Y tế khu vực Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TGC
02/03/2026 14:41
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU đăng tải TBMT Gói thầu vắc xin năm 2026-2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/02/2026 16:30
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU đăng tải KHLCNT Đấu thầu mua vắc xin năm 2026-2027 của Trung tâm Y tế khu vực Bạc Liêu với 1 gói thầu.
09/02/2026 10:11
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Cung cấp kim châm cứu cho Trung tâm Y tế khu vực Bạc Liêu..
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Dụng Cụ Y Tế Tệt
26/01/2026 14:39
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Cung ứng gia hạn phần mềm quản lý bệnh viện (VNPT- HIS) cho Trung tâm Y tế khu vực Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG CÀ MAU
25/11/2025 13:44
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư y tế và Oxy y tế năm 2025 - 2027 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HOÀN MỸ
15/08/2025 13:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU đã đăng tải 52 KHLCNT, trong đó có 61 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU đã đăng tải 56 TBMT trong 47 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 49 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU đã đăng tải 54 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU có quan hệ với 172 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC BẠC LIÊU có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Anh đi anh nhớ quê nhà, Nhớ canh rau muống, nhớ cà dầm tương.Nhớ ai dãi nắng dầm sương,Nhớ ai tát nước bên đường hôm nao. "
Khuyết Danh