Thông báo mời thầu

Vật tư y tế

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 13:57 14/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đấu thầu cung cấp hoá chất, sinh phẩm xét nghiệm và vật tư y tế năm 2024-2025
Tên gói thầu
Vật tư y tế
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Quỹ BHYT, thu dịch vụ y tế và nguồn tài chính hợp pháp được sử dụng theo quy định pháp luật năm 2024 - 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành Phố Bạc Liêu, Tỉnh Bạc Liêu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 01/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
525/QĐ-YTBL
Ngày phê duyệt
14/06/2024 13:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ BẠC LIÊU
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:56 14/06/2024
đến
14:00 01/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:20 01/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.353.249 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu ba trăm năm mươi ba nghìn hai trăm bốn mươi chín đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/07/2024 (28/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Bông (gòn) viên nhỏ
32.400.000
32.400.000
0
365 ngày
2
Bông (gòn) viên lớn
3.240.000
3.240.000
0
365 ngày
3
Gòn y tế hút nước
11.700.000
11.700.000
0
365 ngày
4
Povidine 10%
3.975.000
3.975.000
0
365 ngày
5
Băng cuồn (gạc cuồn)
510.000
510.000
0
365 ngày
6
Băng cá nhân
6.624.000
6.624.000
0
365 ngày
7
Băng keo xé (2,5cm x 5m)
23.800.000
23.800.000
0
365 ngày
8
Băng keo lụa (2,5cm x 5m)
7.875.000
7.875.000
0
365 ngày
9
Gạc vô trùng
310.000
310.000
0
365 ngày
10
Gạc dẫn lưu
420.000
420.000
0
365 ngày
11
Bơm tiêm 5ml 23G x 1
14.580.000
14.580.000
0
365 ngày
12
Bơm tiêm 3ml 25G x 5/8
23.850.000
23.850.000
0
365 ngày
13
Bơm tiêm 10ml 25G x 1
12.750.000
12.750.000
0
365 ngày
14
Bơm tiêm điện 50ml
1.500.000
1.500.000
0
365 ngày
15
Bơm tiêm 1ml 26G x 1/2
15.900.000
15.900.000
0
365 ngày
16
Bơm tiêm 1ml 30G x 1/2 (Insulin)
270.000.000
270.000.000
0
365 ngày
17
Kim luồn tĩnh mạch 22 x 25
9.900.000
9.900.000
0
365 ngày
18
Kim luồn tĩnh mạch 24 x 25
24.750.000
24.750.000
0
365 ngày
19
Kim nha khoa 27G x13/16
11.718.000
11.718.000
0
365 ngày
20
Kim châm cứu tiệt trùng số 3
189.000.000
189.000.000
0
365 ngày
21
Kim châm cứu tiệt trùng số 6
4.500.000
4.500.000
0
365 ngày
22
Dây truyền dịch 22G x 1.1/2
68.400.000
68.400.000
0
365 ngày
23
Găng tay vô trùng 6.5
1.100.000
1.100.000
0
365 ngày
24
Găng tay vô trùng 7.0
1.320.000
1.320.000
0
365 ngày
25
Găng tay vô trùng 7.5
1.320.000
1.320.000
0
365 ngày
26
Găng tay khám
62.000.000
62.000.000
0
365 ngày
27
Lọ đựng nước tiểu
5.796.000
5.796.000
0
365 ngày
28
Bộ dây thở oxy dùng 1 lần
4.320.000
4.320.000
0
365 ngày
29
Ống thông tiểu 2 nhánh
1.250.000
1.250.000
0
365 ngày
30
Chỉ nilon 3.0 liền kim
7.800.000
7.800.000
0
365 ngày
31
Chỉ nilon 2.0 liền kim
3.840.000
3.840.000
0
365 ngày
32
Chỉ nilon 5.0 liền kim
2.400.000
2.400.000
0
365 ngày
33
Lưỡi dao mổ 11
655.200
655.200
0
365 ngày
34
Đè lưỡi gỗ tiệt trùng
4.732.000
4.732.000
0
365 ngày
35
Phim x quang 20cm x 25cm kỹ thuật số
120.000.000
120.000.000
0
365 ngày
36
Đầu col xanh
550.000
550.000
0
365 ngày
37
Đầu col trắng
320.000
320.000
0
365 ngày
38
Đầu col vàng
1.040.000
1.040.000
0
365 ngày
39
Ống nghiệm xanh (EDTA)
13.872.000
13.872.000
0
365 ngày
40
Ống nghiệm đỏ (Hạt nhỏ)
2.697.000
2.697.000
0
365 ngày
41
Ống nghiệm Heparin
15.840.000
15.840.000
0
365 ngày
42
Ống nghiệm trắng
2.760.000
2.760.000
0
365 ngày
43
Ống nghiệm NaF (Ống nghiệm Glucose)
977.000
977.000
0
365 ngày
44
Kim rút thuốc 18
5.670.000
5.670.000
0
365 ngày
45
Dây châm cứu
8.400.000
8.400.000
0
365 ngày
46
Gel siêu âm
5.100.000
5.100.000
0
365 ngày
47
Máy đo huyết áp
7.600.000
7.600.000
0
365 ngày
48
Giấy y tế lớn 50cm x 45cm
3.510.000
3.510.000
0
365 ngày
49
Nước cất 2 lần
15.000.000
15.000.000
0
365 ngày
50
Lancets đầu tròn
7.140.000
7.140.000
0
365 ngày
51
Băng keo chỉ thị nhiệt hấp ướt
7.980.000
7.980.000
0
365 ngày
52
Băng keo chỉ thị nhiệt hấp khô
2.520.000
2.520.000
0
365 ngày
53
Túi đựng nước tiểu
705.000
705.000
0
365 ngày
54
Presept 2,5g
9.030.000
9.030.000
0
365 ngày
55
Khẩu trang y tế 4 lớp
2.400.000
2.400.000
0
365 ngày
56
Dây nối bơm tiêm điện
3.900.000
3.900.000
0
365 ngày
57
Cloramin B 25%
13.200.000
13.200.000
0
365 ngày
58
Bóng đèn hồng ngoại
800.000
800.000
0
365 ngày
59
Đèn hồng ngoại
6.840.000
6.840.000
0
365 ngày
60
Máy điện châm bằng điên (6 chui)
15.225.000
15.225.000
0
365 ngày
61
Cidex OPA
9.600.000
9.600.000
0
365 ngày
62
Miếng dán điện cực
330.750
330.750
0
365 ngày
63
Mask khí dung trẻ em
1.275.000
1.275.000
0
365 ngày
64
Mask khí dung người lớn
4.320.000
4.320.000
0
365 ngày
65
Gạc hút y tế khổ 0,8m
5.600.000
5.600.000
0
365 ngày
66
Băng thun 3 móc
1.572.900
1.572.900
0
365 ngày
67
Cốc chiết mẫu
2.415.000
2.415.000
0
365 ngày
68
Lame 7105
945.000
945.000
0
365 ngày
69
Cồn tuyệt đối
1.755.000
1.755.000
0
365 ngày
70
Tấm lót sản khoa
200.000
200.000
0
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Vật tư y tế". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Vật tư y tế" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây