Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 144 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 103 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 146 gói thầu, trong đó có 93 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 64 gói (với 76 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 124 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,73 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,53%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,47%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 163.637.528.364 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 148.548.237.615 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát như sau:
- Có quan hệ với 144 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,73 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,53%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,47%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 163.637.528.364 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 148.548.237.615 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 91 KHLCNT trong đó có 87 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 82 TBMT trong đó tự mời thầu 75 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất - vật tư xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI KIM NGỌC
10/02/2026 14:48
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất - vật tư xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát năm 2025-2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2025 14:15
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Mua sắm bổ sung thiết bị triển khai công tác chuyển đổi số của Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
05/12/2025 11:19
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
03/12/2025 19:04
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất - vật tư xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
03/12/2025 14:31
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát đăng tải TBMT Gói thầu 1: Mua sắm bổ sung thiết bị triển khai công tác chuyển đổi số của Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/10/2025 17:25
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Mua sắm trang thiết bị y tế của Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát từ nguồn Ngân sách nhà nước cấp bổ sung lần 1 năm 2025.
28/10/2025 16:21
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị y tế của Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát từ nguồn Ngân sách nhà nước cấp bổ sung lần 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HÀ THÀNH
17/10/2025 11:13
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát đăng tải TBMT Gói thầu 1: Mua sắm bổ sung thiết bị triển khai công tác chuyển đổi số của Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/10/2025 14:20
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thiết bị triển khai công tác chuyển đổi số của Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát năm 2025 với 4 gói thầu.
03/10/2025 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng, nội thất tại Bệnh viện Đa khoa huyện Bát Xát trụ sở mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ BTN VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NỘI THẤT BIỂN HUỆ
11/08/2025 16:28
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung vị thuốc cổ truyền (58 phần) phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện đa khoa Bát Xát năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU NINH HIỆP, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THÀNH PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG Y DƯỢC THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC
14/07/2025 16:47
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát công bố kết quả gói thầu Gói 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
08/07/2025 14:51
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
08/07/2025 14:46
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thiết bị triển khai công tác chuyển đổi số của Bệnh viện Đa khoa huyện Bát Xát năm 2025 với 1 gói thầu.
01/07/2025 10:51
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng, nội thất tại Bệnh viện Đa khoa huyện Bát Xát trụ sở mới với 2 nhà thầu tham gia.
01/07/2025 10:30
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế của Bệnh viện Đa khoa huyện Bát Xát từ nguồn Ngân sách nhà nước cấp bổ sung lần 2 năm 2025 với 1 gói thầu.
01/07/2025 10:09
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế của Bệnh viện Đa khoa huyện Bát Xát từ nguồn Ngân sách nhà nước cấp bổ sung lần 1 năm 2025 với 2 gói thầu.
30/06/2025 15:51
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị văn phòng, nội thất tại Bệnh viện Đa khoa huyện Bát Xát trụ sở mới theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2025 08:36
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị văn phòng, nội thất tại Bệnh viện Đa khoa huyện Bát Xát trụ sở mới theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2025 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất - vật tư xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI KIM NGỌC
10/02/2026 14:48
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất - vật tư xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát năm 2025-2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2025 14:15
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Mua sắm bổ sung thiết bị triển khai công tác chuyển đổi số của Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
05/12/2025 11:19
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
03/12/2025 19:04
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất - vật tư xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
03/12/2025 14:31
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát đăng tải TBMT Gói thầu 1: Mua sắm bổ sung thiết bị triển khai công tác chuyển đổi số của Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/10/2025 17:25
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Mua sắm trang thiết bị y tế của Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát từ nguồn Ngân sách nhà nước cấp bổ sung lần 1 năm 2025.
28/10/2025 16:21
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị y tế của Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát từ nguồn Ngân sách nhà nước cấp bổ sung lần 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HÀ THÀNH
17/10/2025 11:13
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát đăng tải TBMT Gói thầu 1: Mua sắm bổ sung thiết bị triển khai công tác chuyển đổi số của Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/10/2025 14:20
Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thiết bị triển khai công tác chuyển đổi số của Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát năm 2025 với 4 gói thầu.
03/10/2025 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát đã đăng tải 103 KHLCNT, trong đó có 146 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát đã đăng tải 76 TBMT trong 64 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 75 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát đã đăng tải 124 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 124 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát có quan hệ với 144 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Bát Xát có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mỗi người sau khi trải qua một vài chuyện sẽ càng hiểu bản thân mình hơn, đấy là cái giá của sự trưởng thành. "
Tiểu Hài Tử Ngươi Tới Đây