Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 162 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 8 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 250 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 255 gói thầu, trong đó có 245 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 77 gói (với 80 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 226 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 172 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 158.762.604.211 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 145.362.649.933 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch như sau:
- Có quan hệ với 162 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 158.762.604.211 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 145.362.649.933 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,44%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 218 KHLCNT trong đó có 173 KHLCNT tự đăng tải, có 45 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 79 TBMT trong đó tự mời thầu 64 TBMT, có 15 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch công bố kết quả gói thầu Mua bộ máy tính để bàn, máy in trang cấp cho các khoa-phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DV TTC
27/08/2026 15:27
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đăng tải KHLCNT Mua bộ máy tính để bàn, máy in trang cấp cho các khoa-phòng với 1 gói thầu.
26/08/2026 10:12
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT THIẾT BỊ Y TẾ ĐÔNG NAM Á
19/08/2026 16:03
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế, hóa chất huyết học phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 10:19
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hóa chất huyết học phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:02
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hóa chất phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch với 1 gói thầu.
06/08/2026 15:50
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/08/2026 09:55
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch với 1 gói thầu.
02/08/2026 10:22
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, hóa chất răng hàm mặt phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y DƯỢC MINH ANH
31/07/2026 14:56
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DUY TÂN QB
31/07/2026 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM QUẢNG BÌNH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM HÀ THANH, CÔNG TY TNHH TK MEDICAL, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT STARLA VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT THIẾT BỊ Y TẾ ĐÔNG NAM Á
19/08/2026 16:03
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch công bố kết quả gói thầu Cung cấp chương trình ngoại kiểm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh
02/12/2025 11:25
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đăng tải KHLCNT Cung cấp chương trình ngoại kiểm năm 2025 với 1 gói thầu.
02/12/2025 11:05
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch công bố kết quả gói thầu Mua tủ đầu giường trang cấp cho các khoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV TÙNG BÁCH NHẬT
10/06/2025 14:15
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đăng tải KHLCNT Mua tủ đầu giường trang cấp cho các khoa với 1 gói thầu.
10/06/2025 14:07
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch công bố kết quả gói thầu Mua tôn sửa chữa mái nhà cho Phòng Mổ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Xây dựng Trường Phú
06/06/2025 10:18
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đăng tải KHLCNT Mua tôn sửa chữa mái nhà cho Phòng Mổ với 1 gói thầu.
06/06/2025 09:51
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch công bố kết quả gói thầu Mua sắm rèm cửa sổ để lắp đặt cho các phòng của khu nhà kỹ thuật cao.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Xây dựng Trường Phú
30/05/2025 14:55
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm rèm cửa sổ để lắp đặt cho các phòng của khu nhà kỹ thuật cao với 1 gói thầu.
27/05/2025 09:46
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch công bố kết quả gói thầu Mua que thử xét nghiệm định tính phát hiện chất gây nghiện trong mẫu nước tiểu phục vụ khám sức khỏe lái xe năm 2025 của Bệnh viện đa khoa huyện Bố Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TƯỜNG KHUÊ
19/05/2025 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch công bố kết quả gói thầu Mua bộ máy tính để bàn, máy in trang cấp cho các khoa-phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DV TTC
27/08/2026 15:27
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đăng tải KHLCNT Mua bộ máy tính để bàn, máy in trang cấp cho các khoa-phòng với 1 gói thầu.
26/08/2026 10:12
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT THIẾT BỊ Y TẾ ĐÔNG NAM Á
19/08/2026 16:03
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế, hóa chất huyết học phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 10:19
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hóa chất huyết học phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:02
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hóa chất phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch với 1 gói thầu.
06/08/2026 15:50
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/08/2026 09:55
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch với 1 gói thầu.
02/08/2026 10:22
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, hóa chất răng hàm mặt phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y DƯỢC MINH ANH
31/07/2026 14:56
Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DUY TÂN QB
31/07/2026 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đã đăng tải 250 KHLCNT, trong đó có 255 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đã đăng tải 80 TBMT trong 77 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 64 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch đã đăng tải 226 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 226 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 172 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch có quan hệ với 162 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Bố Trạch có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Món quà lớn nhất mà bạn có thể trao cho người khác là món quà của tình yêu và sự chấp nhận vô điều kiện. "
Brian Tracy