Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 134 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 91 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 107 gói thầu, trong đó có 90 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 71 gói (với 77 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 96 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,24 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,31%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.684.832.967 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.955.412.283 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH như sau:
- Có quan hệ với 134 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,24 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,31%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.684.832.967 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.955.412.283 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,88%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 121 KHLCNT trong đó có 77 KHLCNT tự đăng tải, có 44 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 108 TBMT trong đó tự mời thầu 77 TBMT, có 31 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH đăng tải TBMT mua hoá chất xét nghiệm khám sức khoẻ toàn dân năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/08/2026 15:49
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH đăng tải KHLCNT Mua hoá chất xét nghiệm khám sức khoẻ toàn dân năm 2026 với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:37
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH đăng tải TBMT Mua vật tư y tế, hoá chất và sinh phẩm lần 2 năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/08/2026 09:48
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH đăng tải KHLCNT mua vật tư y tế, hoá chất và sinh phẩm lần 2 năm 2026 với 1 gói thầu.
25/08/2026 08:50
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nguồn sáng tích hợp bộ xử lý hình ảnh (model: OTV S200, hãng sản suất: Olympus).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SESA
21/08/2026 15:15
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH công bố kết quả gói thầu Mua một số vật tư nha khoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV KỸ THUẬT M&M
19/08/2026 08:53
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH đăng tải TBMT mua vật tư y tế khám sức khoẻ toàn dân năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
19/08/2026 08:37
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH đăng tải KHLCNT mua vật tư y tế khám sức khoẻ toàn dân năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 08:27
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật cho người lao động 06 tháng đầu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÍN PHÁT NHA TRANG
18/08/2026 15:05
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục y tế cho người lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MAY MẶC PHÚ LÂM
18/08/2026 14:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH công bố kết quả gói thầu mua hóa chất bổ sung năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH, Công ty TNHH Vạn Niên, CÔNG TY TNHH TMDV MINH ANH, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ ĐỈNH CAO
12/08/2026 09:54
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH công bố kết quả gói thầu Mua một số thuốc bổ sung năm 2026 lần 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA
17/07/2026 09:21
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH công bố kết quả gói thầu mua vật tư răng hàm mặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ Y TẾ HCC
17/07/2026 09:21
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH công bố kết quả gói thầu mua hóa chất dùng cho máy đông máu Thrombolyzer.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị y tế Ngôi Sao Việt
15/06/2026 16:02
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH công bố kết quả gói thầu mua vật tư chấn thương chỉnh hình sử dụng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KHOA VY
28/05/2026 07:11
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH công bố kết quả gói thầu mua phim X-Quang CT sử dụng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ HẢI NAM
15/05/2026 08:47
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH công bố kết quả gói thầu mua phim XQuang kỹ thuật số sử dụng 03 tháng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TRANG THIẾT BỊ Y TẾ ĐỨC TUẤN
05/05/2026 08:16
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH công bố kết quả gói thầu mua đầu dò siêu âm 4C-RS.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần COMBITECH
28/04/2026 08:57
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH công bố kết quả gói thầu mua vật tư y tế, sinh phẩm sử dụng 03 tháng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AQUA, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LONG THỦY, CÔNG TY TNHH TMDV KỸ THUẬT M&M, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ BÌNH MINH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUỲNH DUY, CÔNG TY TNHH BKS DIAGNOSTICS
28/04/2026 08:56
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH công bố kết quả gói thầu mua bể ổn nhiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OUTECH
28/04/2026 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH đăng tải TBMT mua hoá chất xét nghiệm khám sức khoẻ toàn dân năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/08/2026 15:49
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH đăng tải KHLCNT Mua hoá chất xét nghiệm khám sức khoẻ toàn dân năm 2026 với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:37
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH đăng tải TBMT Mua vật tư y tế, hoá chất và sinh phẩm lần 2 năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/08/2026 09:48
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH đăng tải KHLCNT mua vật tư y tế, hoá chất và sinh phẩm lần 2 năm 2026 với 1 gói thầu.
25/08/2026 08:50
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nguồn sáng tích hợp bộ xử lý hình ảnh (model: OTV S200, hãng sản suất: Olympus).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SESA
21/08/2026 15:15
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH công bố kết quả gói thầu Mua một số vật tư nha khoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV KỸ THUẬT M&M
19/08/2026 08:53
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH đăng tải TBMT mua vật tư y tế khám sức khoẻ toàn dân năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
19/08/2026 08:37
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH đăng tải KHLCNT mua vật tư y tế khám sức khoẻ toàn dân năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 08:27
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật cho người lao động 06 tháng đầu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÍN PHÁT NHA TRANG
18/08/2026 15:05
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục y tế cho người lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MAY MẶC PHÚ LÂM
18/08/2026 14:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH đã đăng tải 91 KHLCNT, trong đó có 107 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH đã đăng tải 77 TBMT trong 71 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 77 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH đã đăng tải 96 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 96 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH có quan hệ với 134 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CAM RANH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Và trong những ngày lang thang, biết đâu bạn may mắn nhận được một nụ cười làm thắt cả tim bạn, trong khoảnh khắc đó, bạn nghĩ cả đời này không bao giờ gặp lại nụ cười ấy ở bất cứ nơi nào nữa. "
Nguyễn Ngọc Tư
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"