Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 77 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 55 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 54 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.215.604.587 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.545.687.569 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 80,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH như sau:
- Có quan hệ với 77 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.215.604.587 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.545.687.569 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 80,60%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 68 KHLCNT trong đó có 52 KHLCNT tự đăng tải, có 16 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 22 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu Mua Sinh phẩm y tế và Vật tư y tế sử dụng năm 2026-2028 của Trung tâm Y tế Khu vực Chợ Lách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BKS DIAGNOSTICS
27/08/2026 15:58
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH công bố kết quả gói thầu Mua sữa bồi dưỡng bằng hiện vật năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VIỆT NAM
26/08/2026 10:04
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH đăng tải KHLCNT Mua sữa bồi dưỡng bằng hiện vật năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 08:00
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Bệnh viện đa khoa khu vực Chợ Lách giai đoạn 2026-2028.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VỆ SINH SAO VIỆT
06/08/2026 10:16
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH công bố kết quả gói thầu Mua Hóa chất xét nghiệm, Sinh phẩm và Vật tư y tế sử dụng năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Chợ Lách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT
05/08/2026 09:36
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH đăng tải TBMT Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Bệnh viện đa khoa khu vực Chợ Lách giai đoạn 2026-2028 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/07/2026 08:42
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH đăng tải TBMT Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Bệnh viện đa khoa khu vực Chợ Lách giai đoạn 2026-2028 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/07/2026 14:07
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Bệnh viện đa khoa khu vực Chợ Lách giai đoạn 2026-2028 với 3 gói thầu.
19/06/2026 10:17
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Gói thầu mua Oxy khí và Oxy lỏng sử dụng năm 2026-2028 của Trung tâm Y tế Khu vực Chợ Lách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
18/06/2026 13:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH công bố kết quả gói thầu MUA SẮM THIẾT BỊ Y TẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ CAO BẾN TRE
31/12/2025 17:45
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có thành phần dược liệu phối hợp với dược chất hóa dược, thuốc cổ truyền sử dụng năm 2025-2026 của Trung tâm Y tế huyện Chợ Lách (27 mặt hàng) (Tổng cộng 27 mặt hàng, trong đó: nhóm 3 là 26 mặt hàng, nhóm 4 là 01 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI KIẾN TẠO VIỆT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM FITOPHARMA, CÔNG TY TNHH VẠN XUÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VACOPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM Y.A.C, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KIM LONG MIỀN NAM , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY TNHH DƯỢC KIM ĐÔ
25/07/2025 09:57
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic sử dụng năm 2025-2026 của Trung tâm Y tế huyện Chợ Lách (150 mặt hàng) (Tổng cộng 150 mặt hàng, trong đó: nhóm 1 là 18 mặt hàng, nhóm 2 là 12 mặt hàng, nhóm 3 là 09 mặt hàng, nhóm 4 là 110 mặt hàng, nhóm 5 là 01 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TV.PHARM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM AT & C, CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KHẢI BÌNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BÁCH NIÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN SANTAV, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ATIPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM 3/2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TƯỜNG THÀNH, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HIỀN MAI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BENOVAS, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM LONG AN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT TƯ Y TẾ DƯỢC VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI SKYLINE, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HÀ KIM PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY, CÔNG TY CỔ PHẦN AFP GIA VŨ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI
18/07/2025 10:24
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG 279
07/07/2025 15:58
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG
07/07/2025 15:55
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua thuốc Generic sử dụng năm 2025-2026 của Trung tâm Y tế huyện Chợ Lách (Tổng cộng 03 mặt hàng, trong đó: nhóm 4 là 03 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược phẩm CPC1 Hà Nội
27/06/2025 16:04
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH đăng tải KHLCNT Mua thuốc Generic sử dụng năm 2025-2026 của Trung tâm Y tế huyện Chợ Lách với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:12
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH đăng tải KHLCNT Mua máy sinh hóa tự động với 3 gói thầu.
23/06/2025 09:18
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH công bố kết quả gói thầu Mua Hóa chất, thiết bị và Vật tư y tế sử dụng năm 2025-2026 của TTYT huyện Chợ Lách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HÀO TÍN, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN DANH
19/06/2025 16:29
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH đăng tải KHLCNT Mua Hóa chất, thiết bị và Vật tư y tế sử dụng năm 2025-2026 của TTYT huyện Chợ Lách với 1 gói thầu.
17/06/2025 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu Mua Sinh phẩm y tế và Vật tư y tế sử dụng năm 2026-2028 của Trung tâm Y tế Khu vực Chợ Lách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BKS DIAGNOSTICS
27/08/2026 15:58
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH công bố kết quả gói thầu Mua sữa bồi dưỡng bằng hiện vật năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VIỆT NAM
26/08/2026 10:04
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH đăng tải KHLCNT Mua sữa bồi dưỡng bằng hiện vật năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 08:00
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Bệnh viện đa khoa khu vực Chợ Lách giai đoạn 2026-2028.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VỆ SINH SAO VIỆT
06/08/2026 10:16
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH công bố kết quả gói thầu Mua Hóa chất xét nghiệm, Sinh phẩm và Vật tư y tế sử dụng năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Chợ Lách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT
05/08/2026 09:36
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH đăng tải TBMT Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Bệnh viện đa khoa khu vực Chợ Lách giai đoạn 2026-2028 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/07/2026 08:42
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH đăng tải TBMT Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Bệnh viện đa khoa khu vực Chợ Lách giai đoạn 2026-2028 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/07/2026 14:07
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Bệnh viện đa khoa khu vực Chợ Lách giai đoạn 2026-2028 với 3 gói thầu.
19/06/2026 10:17
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Gói thầu mua Oxy khí và Oxy lỏng sử dụng năm 2026-2028 của Trung tâm Y tế Khu vực Chợ Lách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
18/06/2026 13:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH đã đăng tải 55 KHLCNT, trong đó có 63 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH đã đăng tải 37 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH có quan hệ với 77 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC CHỢ LÁCH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có những thứ đáng giá hơn bởi chúng không tồn tại dài lâu. "
Oscar Wilde