Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 529 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 106 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 135 gói thầu, trong đó có 106 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 66 gói (với 76 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 8 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 168 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 105 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 13,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,05%, Xây lắp 1,32%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 27,63%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.111.604.651.263 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 842.039.552.639 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi như sau:
- Có quan hệ với 529 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 13,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,05%, Xây lắp 1,32%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 27,63%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.111.604.651.263 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 842.039.552.639 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 141 KHLCNT trong đó có 82 KHLCNT tự đăng tải, có 59 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 117 TBMT trong đó tự mời thầu 76 TBMT, có 41 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi đăng tải TBMT Gói thầu số 13 - Mua bộ dây truyền dịch có bộ phận điều chỉnh dòng chảy theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
27/08/2026 12:22
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi công bố kết quả gói thầu Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM
26/08/2026 14:07
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10 - Mua hóa chất, vật tư y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ AN
25/08/2026 11:09
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11 - Mua vật tư y tế khám sức khỏe toàn dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MERUFA
25/08/2026 11:03
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9 - Mua phụ kiện tương thích máy thở HFNC Airvo2 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ DMED
24/08/2026 14:16
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung mực in năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KỸ THUẬT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MAI ANH
21/08/2026 15:00
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi đăng tải KHLCNT Mua bổ sung mực in năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:44
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi đăng tải TBMT Gói thầu số 8 - Mua hóa chất phục vụ khám sức khỏe theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 13:41
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi đã đăng tải kết quả gói thầu Thuốc Generic của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ DƯỢC PHẨM KHÁNH KHANG
19/08/2026 15:36
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7 - Mua hóa chất cho máy phân tích HbA1c Tosoh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MAI ĐÔNG
14/08/2026 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9 - Mua phụ kiện tương thích máy thở HFNC Airvo2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ DMED
24/08/2026 14:16
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi công bố kết quả gói thầu Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SANTAV, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM DUY ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ DƯỢC PHẨM KHÁNH KHANG
19/08/2026 15:36
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7 - Mua hóa chất cho máy phân tích HbA1c Tosoh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MAI ĐÔNG
14/08/2026 10:22
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi công bố kết quả gói thầu Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BELLA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BHC VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, Công ty TNHH Dược phẩm Nufamed, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NHẬP KHẨU DƯỢC ĐÔNG NAM Á, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM ME TA
31/07/2026 15:45
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6 - Mua phim x quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAMSION
24/07/2026 10:42
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi công bố kết quả gói thầu Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ALASKA, CÔNG TY TNHH KENKO PHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN SANTAV, CÔNG TY TNHH DP THUẬN PHONG, Công ty TNHH Dược KCP, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM Y.A.C, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM FITOPHARMA
13/05/2026 15:57
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi công bố kết quả gói thầu Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRƯỜNG KHANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TƯỜNG KHUÊ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHÚC THIỆN
07/05/2026 12:07
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi công bố kết quả gói thầu Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG VIDIPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC THUẬN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BOSTON VIỆT NAM
13/04/2026 16:07
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh 3 tháng đầu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ VỆ SINH CHUYÊN NGHIỆP BẢO QUANG
05/02/2026 10:38
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi công bố kết quả gói thầu Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DƯỢC PHẨM VACCINE PHÚC THỊNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
30/01/2026 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi đăng tải TBMT Gói thầu số 13 - Mua bộ dây truyền dịch có bộ phận điều chỉnh dòng chảy theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
27/08/2026 12:22
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi công bố kết quả gói thầu Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM
26/08/2026 14:07
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10 - Mua hóa chất, vật tư y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ AN
25/08/2026 11:09
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11 - Mua vật tư y tế khám sức khỏe toàn dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MERUFA
25/08/2026 11:03
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9 - Mua phụ kiện tương thích máy thở HFNC Airvo2 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ DMED
24/08/2026 14:16
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung mực in năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KỸ THUẬT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MAI ANH
21/08/2026 15:00
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi đăng tải KHLCNT Mua bổ sung mực in năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:44
Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi đăng tải TBMT Gói thầu số 8 - Mua hóa chất phục vụ khám sức khỏe theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 13:41
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi đã đăng tải kết quả gói thầu Thuốc Generic của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ DƯỢC PHẨM KHÁNH KHANG
19/08/2026 15:36
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7 - Mua hóa chất cho máy phân tích HbA1c Tosoh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MAI ĐÔNG
14/08/2026 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi đã đăng tải 106 KHLCNT, trong đó có 135 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi đã đăng tải 76 TBMT trong 66 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 76 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi đã đăng tải 168 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 168 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 105 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi có quan hệ với 529 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Căn bệnh lớn của chúng sanh là “chẳng thấy lỗi của mình, chuyên thấy lỗi của kẻ khác”. Chuyên thấy lỗi của kẻ khác thì sẽ tăng trưởng phiền não. "
Hòa thượng Tịnh Không