Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 119 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 69 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 69 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,59%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 29,41%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.992.446.123 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.204.733.124 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh như sau:
- Có quan hệ với 119 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,59%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 29,41%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.992.446.123 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.204.733.124 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 103 KHLCNT trong đó có 65 KHLCNT tự đăng tải, có 38 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 71 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 54 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm hỗ trợ rà soát thanh toán bảo hiểm tại Bệnh viện ĐKKV Long Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ PHẦN MỀM MEDTECH
17/08/2026 14:00
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh đăng tải TBMT Mua sắm vật dụng năm 2026-2027của Bệnh viện ĐKKV Long Khánh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/08/2026 13:48
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe cứu thương của Bệnh viện ĐKKV Long Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KARTENEX
13/08/2026 15:49
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh đăng tải TBMT Chọn đơn vị thu gom, vận chuyển và xử lý rác thải y tế năm 2026-2027 của Bệnh viện ĐKKV Long Khánh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/08/2026 14:59
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm thuốc ARV phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh năm 2026 và quý I/ 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA
11/08/2026 16:11
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư đường điện và tủ điện cho Hệ thống CT Scanner 64 lát cắt vòng quay của Bệnh viện đa khoa khu vực Long Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV BO TRẦN
07/08/2026 11:11
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh công bố kết quả gói thầu Thuê Dịch vụ sao lưu dữ liệu trực tuyến tại Bệnh viện ĐKKV Long Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETTEL-CHT
05/08/2026 14:32
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh đăng tải TBMT Mua sắm xe cứu thương của Bệnh viện ĐKKV Long Khánh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/07/2026 08:51
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm thuốc ARV phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh năm 2026 và quý I/ 2027 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/07/2026 16:12
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh đăng tải TBMT Thuê phần mềm hỗ trợ rà soát thanh toán bảo hiểm tại Bệnh viện ĐKKV Long Khánh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/07/2026 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm thuốc ARV phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh năm 2026 và quý I/ 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA
11/08/2026 16:11
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm thuốc ARV, thuốc Mifepriston 200mg phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh năm 2026 và quý I/2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC NEWSUN
15/07/2026 17:43
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bo mạch nhận tín hiệu hình ảnh để sửa chữa cho máy X-quang C-Arm..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ Y HỌC CHÍ ANH
14/07/2026 08:26
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh công bố kết quả gói thầu Mua sắm Đầu đèn phát tia X sửa chữa cho máy Xquang kỹ thuật số của hãng OSKO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT TÂM VIỆT
14/07/2026 08:25
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm, hóa chất xử lý nước thải và vaselin tại Bệnh viện ĐKKV Long Khánh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN DANH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - XÂY DỰNG - MÔI TRƯỜNG NAM VIỆT
28/04/2026 09:20
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh công bố kết quả gói thầu Bảo trì máy thận Bệnh viện đa khoa khu vực Long Khánh..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐINH XUÂN
08/07/2025 11:16
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh công bố kết quả gói thầu Bảo trì Hệ thống chẩn đoán hình ảnh bằng cộng hưởng từ Siemens Magnetom Avanto, Hệ thống chụp cắt lớp điện toán Somatom Definition AS 64 lát cắt/vòng quay..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ Y HỌC CHÍ ANH
08/07/2025 11:15
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật dụng của Bệnh viện ĐKKV Long Khánh với 1 gói thầu.
06/06/2025 15:32
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh công bố KQMT gói thầu Bảo trì Hệ thống chẩn đoán hình ảnh bằng cộng hưởng từ Siemens Magnetom Avanto, Hệ thống chụp cắt lớp điện toán Somatom Definition AS 64 lát cắt/vòng quay. với 1 nhà thầu tham gia.
06/06/2025 14:29
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật dụng của Bệnh viện ĐKKV Long Khánh với 1 gói thầu.
04/06/2025 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm hỗ trợ rà soát thanh toán bảo hiểm tại Bệnh viện ĐKKV Long Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ PHẦN MỀM MEDTECH
17/08/2026 14:00
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh đăng tải TBMT Mua sắm vật dụng năm 2026-2027của Bệnh viện ĐKKV Long Khánh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/08/2026 13:48
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe cứu thương của Bệnh viện ĐKKV Long Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KARTENEX
13/08/2026 15:49
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh đăng tải TBMT Chọn đơn vị thu gom, vận chuyển và xử lý rác thải y tế năm 2026-2027 của Bệnh viện ĐKKV Long Khánh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/08/2026 14:59
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm thuốc ARV phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh năm 2026 và quý I/ 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA
11/08/2026 16:11
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư đường điện và tủ điện cho Hệ thống CT Scanner 64 lát cắt vòng quay của Bệnh viện đa khoa khu vực Long Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV BO TRẦN
07/08/2026 11:11
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh công bố kết quả gói thầu Thuê Dịch vụ sao lưu dữ liệu trực tuyến tại Bệnh viện ĐKKV Long Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETTEL-CHT
05/08/2026 14:32
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh đăng tải TBMT Mua sắm xe cứu thương của Bệnh viện ĐKKV Long Khánh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/07/2026 08:51
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm thuốc ARV phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh năm 2026 và quý I/ 2027 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/07/2026 16:12
Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh đăng tải TBMT Thuê phần mềm hỗ trợ rà soát thanh toán bảo hiểm tại Bệnh viện ĐKKV Long Khánh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/07/2026 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh đã đăng tải 69 KHLCNT, trong đó có 55 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh đã đăng tải 17 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh đã đăng tải 45 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh có quan hệ với 119 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Khánh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không sự tăng trưởng thịnh vượng nào, không sự mềm hóa nào trong cách xử sự, không đổi mới hay cải cách nào từng đưa sự bình đẳng tới gần hơn dù chỉ một milimet. "
George Orwell
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.