Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Phường Bình Lộc, Đồng Nai
[Tổng số: 7]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn3604034712
Đường Lê A, khu phố 1, Phường Bình Lộc, Đồng Nai
06/03/2026
vn3604032627
10/12/2025
vn3604033772
Đường Lê A, Khu phố 1, Phường Bình Lộc, Đồng Nai
10/12/2025
vn3602302902
Đường số 7, KCN Long Khánh, Phường Bình Lộc, Đồng Nai
28/10/2022
Z039714
vn3600881612
Khu công nghiệp Long Khánh, Phường Bình Lộc, Đồng Nai
13/06/2022
Z110833
vn3600359050
Số 911, đường 21 tháng 4, khu phố Suối Tre, Phường Bình Lộc, Đồng Nai
13/06/2022
Z017625
vn3602864806
Số 37, đường số 2, tổ 2, khu phố Núi Tung, Phường Bình Lộc, Đồng Nai
12/06/2019
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây