Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ như sau:
- Có quan hệ với 19 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 82 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 199 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 689 gói thầu, trong đó có 101 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 151 gói (với 164 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 158 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 499 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 493 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,73%, Xây lắp 66,46%, Tư vấn 7,32%, Phi tư vấn 5,49%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 538.972.989.445 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 534.085.024.124 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ như sau:
- Có quan hệ với 82 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,73%, Xây lắp 66,46%, Tư vấn 7,32%, Phi tư vấn 5,49%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 538.972.989.445 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 534.085.024.124 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,91%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 46 KHLCNT trong đó có 46 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 135 TBMT trong đó tự mời thầu 132 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 173 gói thầu, trong đó trúng 171 gói, trượt 1 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 28.9% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.1% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (120), Không xác định (53)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (72), Bình Phước (36), Không xác định (69)
- Có quan hệ với 9 bên mời thầu
- Có quan hệ với 18 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 5 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng 1 gói, thua 1 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 223 gói thầu với 29 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Một thành viên Mái Ngói Đỏ
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00028374
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Đồng Nai
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông (đường bộ, cầu đường bộ)
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng Công tác xây dựng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Công tác xây dựng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông (đường bộ, cầu đường bộ) Công tác xây dựng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông (cầu đường bộ, đường bộ)
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến đường Duy Tân (đoạn từ đường Ngô Quyền đến đường Hàm Nghi), thành phố Long Khánh.
10/09/2022 21:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7 (giám sát: xây dựng + thiết bị) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DUY KHÁNH HƯNG
29/11/2021 22:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6 (xây dựng + thiết bị) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ.
24/11/2021 07:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác tiêm vắc xin và phòng, chống dịch Covid-19 trên địa bàn thành phố Long Khánh năm 2021 (Đợt 4) do Phòng Y tế thành phố Long Khánh làm chủ đầu tư của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ với 1 gói thầu.
15/11/2021 14:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ.
12/11/2021 22:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (Xây lắp): Thay bóng đèn từ công nghệ Sodium sang công nghệ Led trên địa bàn huyện Long Thành của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ANH KHOA
12/11/2021 12:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYỄN HÙNG
10/11/2021 19:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HIỆP HƯNG 1
10/11/2021 11:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6 (xây dựng + thiết bị) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/11/2021 10:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/10/2021 13:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7 (giám sát: xây dựng + thiết bị).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DUY KHÁNH HƯNG
29/11/2021 22:46
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 7 (giám sát: xây dựng + thiết bị) với 1 nhà thầu tham gia.
24/11/2021 07:28
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6 (xây dựng + thiết bị).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG NHẬT HUY, CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN - ĐIỆN LỰC ĐỒNG NAI
24/11/2021 07:24
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 6 (xây dựng + thiết bị) với 2 nhà thầu tham gia.
18/11/2021 15:50
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác tiêm vắc xin và phòng, chống dịch Covid-19 trên địa bàn thành phố Long Khánh năm 2021 (Đợt 4) do Phòng Y tế thành phố Long Khánh làm chủ đầu tư với 1 gói thầu.
15/11/2021 14:16
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ công bố kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ANH KHOA
12/11/2021 22:10
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (Xây lắp): Thay bóng đèn từ công nghệ Sodium sang công nghệ Led trên địa bàn huyện Long Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ANH KHOA
12/11/2021 12:09
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYỄN HÙNG
10/11/2021 19:45
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HIỆP HƯNG 1
10/11/2021 11:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến đường Duy Tân (đoạn từ đường Ngô Quyền đến đường Hàm Nghi), thành phố Long Khánh.
10/09/2022 21:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7 (giám sát: xây dựng + thiết bị) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DUY KHÁNH HƯNG
29/11/2021 22:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6 (xây dựng + thiết bị) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ.
24/11/2021 07:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác tiêm vắc xin và phòng, chống dịch Covid-19 trên địa bàn thành phố Long Khánh năm 2021 (Đợt 4) do Phòng Y tế thành phố Long Khánh làm chủ đầu tư của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ với 1 gói thầu.
15/11/2021 14:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ.
12/11/2021 22:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (Xây lắp): Thay bóng đèn từ công nghệ Sodium sang công nghệ Led trên địa bàn huyện Long Thành của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ANH KHOA
12/11/2021 12:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYỄN HÙNG
10/11/2021 19:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HIỆP HƯNG 1
10/11/2021 11:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6 (xây dựng + thiết bị) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/11/2021 10:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/10/2021 13:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải 199 KHLCNT, trong đó có 689 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải 164 TBMT trong 151 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 132 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 32 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ đã đăng tải 158 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 158 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ có quan hệ với 82 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ có quan hệ với 48 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÁI NGÓI ĐỎ có quan hệ với 22 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mỗi người đều giàu có hay nghèo khổ phụ thuộc vào tỷ lệ giữa ước vọng và sự thỏa mãn của anh ta. "
Samuel Johnson