Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 44 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 106 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 52 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 50 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.366.896.101 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.916.020.560 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.366.896.101 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.916.020.560 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,37%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 53 KHLCNT trong đó có 44 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua vải may trang phục y tế, vật tư chuyên môn năm 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV MAY MẶC ANH ANH THƯ
03/09/2026 13:55
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ đăng tải KHLCNT Gói thầu mua vải may trang phục y tế, vật tư chuyên môn năm 2026 với 1 gói thầu.
24/08/2026 08:44
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua bao chứa rác năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ IN TÂN TIẾN
05/07/2026 20:23
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ đăng tải KHLCNT Gói thầu mua bao chứa rác năm 2026 với 1 gói thầu.
26/06/2026 10:02
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu Chuyển đổi số năm 2026: Thuê duy trì dịch vụ phần mềm quản
lý Bệnh viện (HIS), hệ thống quản lý xét nghiệm (LIS), hệ thống lưu trữ và truyền
tải hình ảnh (Ris/Pacs), hệ thống bắt số gọi số xếp hàng tự động.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG VĨNH LONG
28/04/2026 13:48
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ đăng tải KHLCNT Gói thầu Chuyển đổi số năm 2026: Thuê duy trì dịch vụ phần mềm quản lý Bệnh viện (HIS), hệ thống quản lý xét nghiệm (LIS), hệ thống lưu trữ và truyền tải hình ảnh (Ris/Pacs), hệ thống bắt số gọi số xếp hàng tự động với 1 gói thầu.
20/04/2026 08:59
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu Giấy in, In ấn biểu mẫu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ IN TÂN TIẾN
10/04/2026 17:45
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ đăng tải KHLCNT Gói thầu Giấy in, In ấn biểu mẫu năm 2026 với 1 gói thầu.
30/03/2026 09:23
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ công bố kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển, xử lý chất thải y tế nguy hại năm 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG VIỆT XANH
23/03/2026 09:17
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển, xử lý chất thải y tế nguy hại năm 2026 với 1 gói thầu.
17/03/2026 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua Vật tư phục vụ công tác chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ QUỐC TẾ TÂN BÌNH DƯƠNG
23/06/2025 09:00
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu in ấn biểu mẫu phục vụ công tác chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HIỆP THÀNH PHÁT
20/06/2025 10:29
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua Giấy in năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ IN TÂN TIẾN
18/06/2025 10:09
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua Bao chứa rác năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ IN TÂN TIẾN
18/06/2025 09:29
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ đăng tải KHLCNT Gói thầu mua Vật tư phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 với 1 gói thầu.
09/06/2025 14:41
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ đăng tải KHLCNT Gói thầu mua Giấy in năm 2025 với 1 gói thầu.
09/06/2025 14:34
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ đăng tải KHLCNT Gói thầu mua Bao chứa rác năm 2025 với 1 gói thầu.
09/06/2025 14:29
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ đăng tải KHLCNT Gói thầu in ấn biểu mẫu phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 với 1 gói thầu.
09/06/2025 14:22
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ công bố kết quả gói thầu Chi phí thuê dịch vụ phần mềm chẩn đoán hình ảnh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
17/03/2025 20:26
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ công bố kết quả gói thầu Chi phí thuê dịch vụ
Quản lý Hồ sơ sức khỏe điện tử năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
17/03/2025 20:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua vải may trang phục y tế, vật tư chuyên môn năm 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV MAY MẶC ANH ANH THƯ
03/09/2026 13:55
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ đăng tải KHLCNT Gói thầu mua vải may trang phục y tế, vật tư chuyên môn năm 2026 với 1 gói thầu.
24/08/2026 08:44
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua bao chứa rác năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ IN TÂN TIẾN
05/07/2026 20:23
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ đăng tải KHLCNT Gói thầu mua bao chứa rác năm 2026 với 1 gói thầu.
26/06/2026 10:02
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu Chuyển đổi số năm 2026: Thuê duy trì dịch vụ phần mềm quản
lý Bệnh viện (HIS), hệ thống quản lý xét nghiệm (LIS), hệ thống lưu trữ và truyền
tải hình ảnh (Ris/Pacs), hệ thống bắt số gọi số xếp hàng tự động.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG VĨNH LONG
28/04/2026 13:48
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ đăng tải KHLCNT Gói thầu Chuyển đổi số năm 2026: Thuê duy trì dịch vụ phần mềm quản lý Bệnh viện (HIS), hệ thống quản lý xét nghiệm (LIS), hệ thống lưu trữ và truyền tải hình ảnh (Ris/Pacs), hệ thống bắt số gọi số xếp hàng tự động với 1 gói thầu.
20/04/2026 08:59
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ công bố kết quả gói thầu Gói thầu Giấy in, In ấn biểu mẫu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ IN TÂN TIẾN
10/04/2026 17:45
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ đăng tải KHLCNT Gói thầu Giấy in, In ấn biểu mẫu năm 2026 với 1 gói thầu.
30/03/2026 09:23
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ công bố kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển, xử lý chất thải y tế nguy hại năm 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG VIỆT XANH
23/03/2026 09:17
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển, xử lý chất thải y tế nguy hại năm 2026 với 1 gói thầu.
17/03/2026 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ đã đăng tải 44 KHLCNT, trong đó có 106 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ đã đăng tải 19 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ đã đăng tải 48 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NGUYỄN VĂN THỦ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cái kết được chứa đựng trong sự khởi đầu. "
George Orwell
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.