Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 261 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 145 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 158 gói thầu, trong đó có 142 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 91 gói (với 99 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 135 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,84%, Xây lắp 6,06%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,10%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 246.782.807.211 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 219.201.897.799 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 261 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,84%, Xây lắp 6,06%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,10%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 246.782.807.211 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 219.201.897.799 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 248 KHLCNT trong đó có 139 KHLCNT tự đăng tải, có 109 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 136 TBMT trong đó tự mời thầu 96 TBMT, có 40 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 4 gói thầu, trong đó trúng 4 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 81.62% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 93.74% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (2), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 24 gói thầu với 14 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm máy cắt mô, máy xử lý mô tự động sử dụng tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam với 1 gói thầu.
03/09/2026 14:36
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đăng tải TBMT Mua sắm Nẹp vít cột sống lần 2 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 08:37
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục bệnh nhân năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HIỆU VẢI THÙY TRANG
25/08/2026 11:21
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đăng tải TBMT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống chụp cộng hưởng từ MRI 1,5 Tesla tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 15:12
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm đồng phục bệnh nhân năm 2026 với 1 gói thầu.
24/08/2026 11:10
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm Nẹp vít cột sống lần 2 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam với 1 gói thầu.
22/08/2026 15:12
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm Nẹp vít cột sống lần 2 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:56
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đăng tải TBMT Mua sắm thuốc biệt dược gốc điều trị bệnh phổi tắc nghẽn mạn tính (COPD) năm 2026 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 14:35
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc biệt dược gốc điều trị bệnh phổi tắc nghẽn mạn tính (COPD) năm 2026 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:08
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống chụp cộng hưởng từ MRI 1,5 Tesla tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam với 1 gói thầu.
18/08/2026 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Bồi dưỡng độc hại hiện vật năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CHUỖI DỊCH VỤ 60S
05/08/2026 11:00
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm bơm tiêm y tế sử dụng tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV YTECO
04/08/2026 15:28
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư cho khoa Phẫu thuật gây mê hồi sức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ, VẬT TƯ Y TẾ HỒNG PHÚC
16/07/2026 16:37
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sử dụng trong kỹ thuật điều trị vết thương bằng hút áp lực âm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM ĐẠI TÍN
16/07/2026 16:07
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế tổng hợp sử dụng tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LONG THỦY, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG GIA HUY, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRUNG VIỆT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐAN LÊ, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ QUANG TRUNG, CÔNG TY TNHH THÁI TRƯƠNG, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ Y TẾ HỒNG PHÁT, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT
15/07/2026 10:44
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất, vật tư y tế xét nghiệm sử dụng tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LAVICOM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ QUANG TRUNG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG GIA HUY
30/06/2026 09:17
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm bông, băng, gạc, găng tay sử dụng tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC KIM ĐÔ, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG GIA HUY, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ QUANG TRUNG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ TUỆ ĐAN
26/06/2026 08:54
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm chỉ phẫu thuật sử dụng tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ QUANG TRUNG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG GIA HUY, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ Y TẾ ĐẠI VIỆT
17/06/2026 14:42
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm Dụng cụ phẫu thuật Cột sống tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ, VẬT TƯ Y TẾ HỒNG PHÚC
12/06/2026 10:05
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm Dụng cụ phẫu thuật Sọ não tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ, VẬT TƯ Y TẾ HỒNG PHÚC
12/06/2026 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm máy cắt mô, máy xử lý mô tự động sử dụng tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam với 1 gói thầu.
03/09/2026 14:36
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đăng tải TBMT Mua sắm Nẹp vít cột sống lần 2 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 08:37
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục bệnh nhân năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HIỆU VẢI THÙY TRANG
25/08/2026 11:21
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đăng tải TBMT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống chụp cộng hưởng từ MRI 1,5 Tesla tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 15:12
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm đồng phục bệnh nhân năm 2026 với 1 gói thầu.
24/08/2026 11:10
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm Nẹp vít cột sống lần 2 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam với 1 gói thầu.
22/08/2026 15:12
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm Nẹp vít cột sống lần 2 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:56
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đăng tải TBMT Mua sắm thuốc biệt dược gốc điều trị bệnh phổi tắc nghẽn mạn tính (COPD) năm 2026 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 14:35
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc biệt dược gốc điều trị bệnh phổi tắc nghẽn mạn tính (COPD) năm 2026 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:08
Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống chụp cộng hưởng từ MRI 1,5 Tesla tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Quảng Nam với 1 gói thầu.
18/08/2026 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đã đăng tải 145 KHLCNT, trong đó có 158 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đã đăng tải 99 TBMT trong 91 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 96 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam đã đăng tải 135 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 135 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam có quan hệ với 261 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam có quan hệ với 57 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Khu Vực Quảng Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn không thể trở thành bạn dựa trên bất kỳ điều kiện nào khác ngoài điều kiện bình đẳng. "
Woodrow Wilson
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.